Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1588|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

YoonA chia sẻ suy nghĩ về bộ phim "The King Loves" và Im Siwan

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Girls' Generation YoonA đã có cuộc nói chuyện về bộ phim sắp tới của cô ấy “The King Loves” và bạn diễn của nữ thần tượng – ngôi sao của nhóm nhạc thần tượng ZE:A Im Siwan.

Trong một cuộc phỏng vấn gần đây, YoonA đã nói: “Tôi hiện tại không có bất kì một mối quan hệ nào với Siwan, nhưng tôi nghĩ rằng chúng tôi sẽ nhanh chóng trở nên thân thiết với nhau thôi.” Nữ diễn viên cũng nói thêm rằng: “Tôi nghe nói anh ấy là một người tốt. Tôi cũng mong muốn xem anh ấy là kiểu người như thế nào”.

Nữ diễn viên thần tượng cũng chia sẻ suy nghĩ về bộ phim tiếp theo của mình, YoonA nói : “The King Loves” là một bộ phim truyền hình lịch sử. Trước đó tôi đã thực hiện một bộ phim truyền hình về lịch sử cổ trang ở Trung Quốc, nhưng ở Hàn Quốc thì đây lại là lần đầu tiên. Tôi tò mò nó sẽ như thế nào và đang mong chờ nó.”

Bộ phim truyền hình cổ trang “The King Loves” dự kiến sẽ phát sóng vào đầu năm tới.

YoonA là thành viên nhóm nhạc thần tượng nổi tiếng Girls' Generation. Mới đây cô ấy đã xuất hiện trong bộ phim truyền hình rất được ưa thích “K2” thông qua vai nữ chính Anna đóng cặp cùng nam diễn viên điển trai nổi tiếng Ji Chang Wook. Trước đó, tuy rằng đã đóng khá nhiều các bộ phim truyền hình nhưng YoonA không được đánh giá cao về diễn xuất của mình. Phải đến bộ phim “K2” của đài tvN về vấn đề chính trị thì YoonA mới được khán giả truyền hình công nhận khả năng của mình. Cùng đón chờ dự án tiếp theo của cô ấy nhé.

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Ja.ne + 5 Ủng hộ 1 cái!
thanhhau_99 + 5 rating ~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-11-2016 23:22:46 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình cổ trang của yoona không biết sao nhỉ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-11-2016 23:23:15 | Chỉ xem của tác giả
hơi buồn vì kết thúc K2 mà Na vs Wook chả thấy hoạt động chung nào toàn đánh lẻ hic
Na cbi đóng phim luôn nữa :< chúc phim thành công và giữ liên lạc vs Wook nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-11-2016 00:12:50 | Chỉ xem của tác giả
Ủa phim này xác nhận hồi nào mà mình ko biết Im Si Wan đóng cổ trang thì đẹp miễn bàn rồi hehe mà chưa biết nội dung thế nào, hy vọng phim đừng dài quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-11-2016 00:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ tạo hình cổ trang của Na Móm theo Hàn sẽ đẹp hơn trong Võ thần TTL, cách makeup bên Hàn vẫn hợp với cô Móm hơn Tạo hình cổ trang của Siwan thì miễn chê rồi ^^ mà vẫn mong cho bạn ấy độn thêm giày cho cao lớn tí nữa, đứng cùng Na cho đẹp
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-11-2016 08:33:02 | Chỉ xem của tác giả
Im Siwan cũng khẳng định được tài năng diễn xuất qua một bộ phim ở tvN mà, họ sẽ kết hợp ăn ý với nhau thôi. Mong phim mới của Yoon Ah sẽ thành công như K2 vậy.
Cảm ơn bạn đăng bài ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-11-2016 09:54:48 | Chỉ xem của tác giả
Hóng tạo hình của cô ấy trong film
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-11-2016 10:44:05 | Chỉ xem của tác giả
Xem Yoona đóng phim cổ trang Trung Quốc mình thây tạo hình cũng rất đẹp, chắc rằng trở thành nữ nhân cổ trang Hàn cũng sẽ rất xinh đẹp thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-11-2016 11:23:02 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, Na chuẩn bị đóng phim tiếp rồi à, cứ tưởng nàng nghỉ ngơi một thời gian chứ

Chúc phim Na sẽ tiếp tục thành công, Na ngày càng diễn xuất tốt hơn và càng đc mọi người công nhận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-11-2016 11:25:02 | Chỉ xem của tác giả
Im Si Wan lâu lắm rồi mới đóng drama, lại là drama cổ trang nữa nên phải hóng thôi. Trong Mặt trăng ôm mặt trời thấy tạo hình của cậu ấy cũng đẹp quá trời nên hy vọng phim này cũng vậy. Yoona diễn xuất không quá xuất sắc nhưng cũng không quá tệ, Si Wan tuy là idol nhưng diễn xuất thì khỏi bàn rồi,ngoại hình hai bạn cũng quá lung linh nên giờ chỉ cần chờ kịch bản hay nữa thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách