Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14583|Trả lời: 103
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoona & Lee Seung Gi chia tay sau khi hẹn hò được 1 năm 9 tháng + SM đưa tin xác nhận.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo tin tức được cập nhật bởi StarNews rằng mối quan hệ giữa hai người khi công khai hẹn hò vào ngày 1 tháng 1 đã "đường ai nấy đi". Từ lúc xác nhận tin hẹn hò thì cả hai đã yêu nhau được 1 năm 9 tháng.

Lí do được đưa ra là do lịch trình bận rộn giống như những cặp đôi khác dẫn đến việc chia tay. Việc Lee Seung Gi và Yoona chia tay có thể hiểu rõ qua lịch trình của hai người.

Yoona tham gia vào bộ phim tuyền hình Trung Quốc 'Muhsin jojaryong" (dự kiến phát sóng trên đài vệ tinh Hồ Nam vào tháng 10) hồi đầu năm nay.  Lee Seung Gi đã dành rất nhiều thời gian cho việc quay bộ phim "Love Forecast" cũng như chuẩn bị phát hành album nhạc. Trong khi đó, Yoona chuẩn bị comeback với các thành viên SNSD với full album vol.5 "Lion Heart" và việc Lee Seung Gi thông báo phát hành album vol.6 kỉ niệm 11 năm ca hát đã hoàn tất.

Cả hai cho biết họ không có nhiều thời gian dành cho nhau dẫn đến việc "xa mặt cách lòng". Đầu năm nay đã có nhiều tin đồn chia tay nhưng bây giờ tin đồn đó đã được xác nhận.

SM xác nhận Yoona và Lee Seung Gi đã chia tay: "Họ quyết định trở thành đồng nghiệp tốt của nhau."

Nguồn: starnews + osen
Dịch: [email protected]
P/S: mình đã lượt bớt một số thông tin ko cần thiết (đơn giản vì chả hiểu nó nói cái gì,lol) mà nôm na tin tức chỉ có thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-8-2015 09:45:40 | Chỉ xem của tác giả
úi sao vậy ta, các idol trẻ quá khó mà trụ lâu vì lịch diễn dày đặt, muốn gặp nhau cũng khó
Vậy mới biết cặp nào trụ lâu được phải gai góc lắm
Cám ơn bạn đưa tin.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
kimleebi + 5 comt đầu..sr vì h mới rate cho bạn.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-8-2015 09:48:48 | Chỉ xem của tác giả
Tin này bất ngờ đây. Cuối cùng cặp này cũng phải đi đến con đường chia tay như những cặp khác trong làng giải trí
Cũng thấy thương cho các nghệ sỹ khi yêu nhau mà không thể bên nhau được lâu dài. Có đi đến kết hôn rồi cũng thấy ly hôn cả đấy thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-8-2015 09:52:04 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Couple Quốc Dân của tui, phải làm sao đây
Thôi thì chúc cho 2 trẻ vẫn là bạn tốt, đừng xa lánh nhau là được
Mong Yoong Yoong sẽ tìm được một người khác cũng tốt như anh Gi trong tương lai
Mong anh GI cũng vậy luôn
ÔI Couple lí tưởng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-8-2015 09:55:04 | Chỉ xem của tác giả
Mới hôm qua còn mơ mộng là hai đứa kết hôn xong mềnh còn dở hơi đọc lại mấy bài báo của đôi này, xem vid tự dưng sáng nay đoàng phát tin sốc

Ảo quá. Mong là hai người quay lại, hức Na và Gi hợp nhau mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-8-2015 10:01:13 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi confirm chẳng thấy 2 bạn xuất hiện cùng nhau bao giờ, cũng chẳng thấy nói gì về nhau nữa, chẳng bị DP chộp được lần nào nữa thì dân tình tự hiểu rồi.
Idol hẹn hò khó khăn lắm, thôi thì các chị em có ship couple nào thì chọn diễn viên mà ship, họ hẹn hò không chịu nhiều áp lực như Idol nên khả năng giữ TY cao hơn.
Mong 2 trẻ tìm được hạnh phúc mới của mình.
Thanks chủ thớt đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-8-2015 10:08:36 | Chỉ xem của tác giả
Ui!!! Couple Quốc dân
mà không lẽ thầy bói nói đúng, Lee seung gi dù quen ai đi nữa thì sau năm 32 tuổi mới tìm được một nữa thực sự của mình (theo một tin tức mình đọc được)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-8-2015 10:15:05 | Chỉ xem của tác giả
Cảm giác như mấy đôi yêu nhau nhưng vẫn chưa có ý định lâu dài. Vẫn coi trọng công việc hơn tình yêu
nên rốt cuộc, vẫn đi tới cái kết là chia tay
Cũng tội mấy người nghệ sĩ, muốn yêu đương bình thường cũng không được
Nhưng cuộc đời vốn dĩ được cái này mất cái kia...
Thôi chúc 2 bạn mau tìm được mảnh ghép thật sự của mình
Hwaiting..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-8-2015 10:16:38 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ là chia tay ảo thôi phải không. tui không thể tin được và tui cũng không mún tin chuyện này.

Bình luận

SM với Hook đã xác nhận rồi  Đăng lúc 13-8-2015 10:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-8-2015 10:23:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, biết phải làm sao đây. couple đẹp nhất kbiz
Biết là couple nào rồi cũng chia tay vs cái lý do bận này mà
Suốt ngày lịch trình này kia làm sao ngta còn tgian mà hò vs hẹn
Nhưng đã rất mong couple này đến dc vs nhau vì là cụ Gi mà- người hoàn hảo và cũng luôn coi ss Yoona là hình mẫu lý tưởng nữa
Sao h lại chia tay ntn thì biết phải làm thao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách