Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieuyet1011
Thu gọn cột thông tin

Yoon Min Soo tiết lộ rằng anh đã biết về Yoon Hoo anti-cafe trước khi Netizen ph

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-6-2013 19:43:19 | Xem tất
tội Hoo quá, cũng may là bố Min Soo tâm lý nên không sao
Mong là mọi người đừng quá khắt khe với mấy em
Cũng mong là chương trình đừng bao giờ thay đổi dàn cast, làm quài lúc mấy em lớn luôn đi{:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 20:15:43 | Xem tất
Điều này cũng khá là dễ hiểu vì bố của bé Hoo cũng là người nổi tiếng nên cũng đủ bình tĩnh đế giải quyết vần đề về anti cafe của bé Hoo. Mà công nhận bên Hàn có một số thành phần nhàn rỗi thật đấy đúng là không còn việc j làm nên lập anti để soi mói và bới móc một đứa trẻ mới 8 tuổi đúng là không thể hiểu nổi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 20:19:19 | Xem tất
Thật là k hiểu nổi tại sao lại ati một e bé đáng yêu thông minh như Hoo nhỉ. Mình thật k hiểu nổi ạ
Hay bó Hoo củng là người nổi tiếng ví vậy chuyện ati từ bố sang con là chuyện dễ hiểu nhỉ ?????
Nói chung mình rất thích Hoo thông minh khỏi bàn,
Mình cũng chưa biết lý do vì sao cơ {:430:}{:430:}{:430:}
ps: Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2013 06:06:44 | Xem tất
antifan dã man thật, không thể hiểu nổi có người dành thời gian và công sức đi anti một đứa nhóc, lại là một đứa nhóc dễ thương như Hoo
dù sao mọi chuyện cũng đã qua. mình bị thích cái khoản bố Soo không cho Hoo đến trường 3 ngày, bố tâm lý ghê ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2013 06:57:53 | Xem tất
Với tâm tự là mẹ, có lẽ Nini đã hoảng hốt. Nhưng Min Soo trong nghề nên cũng biết rõ cách xử lý bình tĩnh và sáng suốt. Chẳng việc gì phải lo ngại, e dè khi mà cái lý do anti đó chỉ là GATO! Nghĩ tới nghĩ lui, nghĩ đi nghĩ lại thì một người bình thường và đàng hoàng sẽ chẳng bao giờ đi chống đối 1 đứa con nít. Bởi thế Soo appa mới ko hoảng loạn lên ấy chứ.

Và đúng thật, điều lo lắng nhất là bảo vệ và giấu Hoo về vụ việc này. Em nó sống tình cảm lắm, lỡ mà tới tai nó thì chắc lại ôm mẹ khóc suốt thôi :( Cũng thiệt may là Hoo còn có appa tỉnh táo và fans luôn yêu thương, ủng hộ em ấy bên mình ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2013 19:49:22 | Xem tất
thật không hiểu làm sao mấy cái admin của trang cafe đấy lại có thể thành lập một anti fan của một đứa trẻ, điều đó làm cho tất cả mọi người tức giận, thật may mắn vì bố Hoo đã bình tĩnh để giải quyết vấn đề này và cũng may mắn vì bé Hoo hông biết chuyện này, thật không thể tưởng tượng nổi nếu Hoo biết thì sẽ thế nào.ủng hộ nhà HOO
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách