Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3280|Trả lời: 15
Thu gọn cột thông tin

Yoon Min Soo tiết lộ rằng anh đã biết về Yoon Hoo anti-cafe trước khi Netizen ph

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-6-2013 10:15:40 | Xem tất |Chế độ đọc

Nói về việc Yoon Hoo anti-cafe, Yoon Min Soo khẳng định rằng con trai anh và cả gia đình không có ảnh hưởng gì nhiều.

Trong chương trình  'Baek Ji Yeon's People Inside' (tvN) được phát sóng vào ngày 19.6. Yoon Min Soo tiết lộ về viêc anh biết anti-cafe của Yoon Hoo và chia sẻ: "Tôi đã nhận ra về sự tồn tại của anti-cafe Yoon Hoo khoảng hai tháng trước khi nó trở thành tiêu điểm như bây giờ, vợ tôi phát hiện đầu tiên và nói với tôi trong lúc cô ấy đang lướt web. Nhưng tôi đã không nhấn vào nó, thành thật mà nói tôi không phải là người hay lo lắng về những điều đó."

"Tôi có nghe nói rằng nội dung trong đó không phải là những bài viết về Yoon Hoo mà là họ bày tỏ sự tức giận của mình, đó là những gì tôi nghe kể. Vì tôi không đăng kí, và mọi người chỉ có thể xem nội dung khi mọi người đã đăng kí nó mà thôi.

Anh ấy tiếp tục: "Đó là lí do tại sao nó không là một mối lo ngại, tuy nhiên tất cả điều này đã xảy ra. Tôi đã thật sự xúc động khi nghe cư dân mạng bảo vệ cho con trai tôi bằng cách loại bỏ tất cả từ khóa tiêu cực về con trai tôi."

"Hơn bất cứ điều gì, tôi đã lo lắng về việc mọi người xung quanh nói với nhau về chủ đề này, Hoo không biết điều gì để mà lo lắng nếu mọi người hỏi : "bạn không sao chứ? Hãy mạnh mẽ lên ",tôi đã lo lắng về điều đó, vì thế tôi đã không cho Hoo đến trường trong 3 ngày.

Như đã đề cập trước đó, các admin của anti-cafe Yoon Ho đã gửi lời xin lỗi đến cư dân mạng và đóng cửa quán cafe này.

Vtrans [email protected]
source: allkpop
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 10:39:23 Từ di động | Xem tất
Đúng là cha mẹ thì nên giữ được bình tĩnh và nên vô tư.
Mà admin đã xin lỗi nên cứ cho qua  là xong.
Thanks bạn dịch tin!                                                                                
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 10:43:51 | Xem tất
Mình rất thích tính cách của bố HOO :), cách anh nhìn nhận sự việc một cách bình tĩnh như vậy ;)
Nhưng mà đúng là các anti fan của Hàn Quốc quá đáng sợ , chỉ một bé nhỏ tuổi như vậy mà đã bị để ý, nói xấu  oy :(
Cũng may vẫn có rất nhiều người tốt bảo vệ bé HOO ^-^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 10:57:30 | Xem tất
May mà chú Min Soo đã giữ được bình tĩnh và xử lí vấn đề một cách gọn nhẹ...
Chương trình mang lại niềm vui cho mọi người nhưng các e thì cũng bị ảnh hưởng...
Bậc cha mẹ nào ko lo lắng cho kon mình chứ...
Thk bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 11:18:38 | Xem tất
công nhận uma Ni Ni rất hay lên mạng teen ơi là teen{:438:}
thích cả gia đình luôn{:438:}
chú Soo cũng là người thuộc ngành giải trí nên cũng hiểu được mọi điều và bình tĩnh được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 11:50:48 | Xem tất
công nhận là anti cafe về một đứa bé 7 tuổi đáng yêu như Hoo thì quá là pó toàn thân
Mình rất thích cách thể hiện tình cảm của 2 cha con, còn với umma Ni Ni của HOO nữa chứ :))
Giờ thỉ cũng ổn rồi page đã đóng cửa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 12:13:44 | Xem tất
lúc trước khj bjk về aniti cafe của Hoo, mjh thật sự tức giận...Mình nghĩ những ai trước đây đã từng tham gia vào cái trang đó vs mục đích xấu, họ ko xứng đáng để đc coi trọng,...
Netizen ở Hàn thật sự rất đáng sợ, nếu họ đã ko thích ai thì chắc chắn người đó sẽ bj nhận xét vs những từ ngữ tiêu cực, những câu chuyện ko thật,...Người lớn mà còn k chịu đc, huống gì là trẻ con, mjh nghĩ, họ chỉ mượn Hoo để lấy cớ nói này nói nọ 1 điều gì đó họ bức xúc,...
Cũng đơn giản thôi, họ chỉ là những anh hùng bàn phím...Đôi khi mjh thấy mấy người này cứ tội nghiệp thế nào ấy, chắc là ở nhà cũng rảnh lắm...><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 15:14:01 | Xem tất
May mà bố Hoo có đủ bình tĩnh và bản lĩnh để xử lý vấn đề.
Dù sao cũng là nghệ sĩ, chắc YMS cũng hiểu được làm to chuyện lên chỉ khiến sự việc trầm trọng và ảnh hưởng đến Hoo.
May mà Hoo không biết gì về chuyện này. Mong bé luôn vô tư như trước, không bị ảnh hưởng bới những hành động xấu xí kia.
Còn những người nói xấu một đứa bé như Hoo thì chắc ngoài đời cũng chẳng ra sao. Lập hẳn một page nói xấu người khác thì chắc là dạng rỗi hơi, vô công rồi nghề. May sao đây chỉ là thiểu số :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 16:12:42 | Xem tất
nhắc lại là thấy phẫn nộ cái bọn atf đó ah
làm sao mà có thể lập 1 trang web như thế chứ
cũng may là k sao và bố Hoo đã xử lí thật đúng khi cho Hoo ở nhà trong 3 ngày khi sự việc xảy đên để e k biết và k bị tổn thương
thanks bạn dịch tin nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 16:33:54 | Xem tất
không hiểu sao mà anti một đứa nhỏ như thế
những thành phần này Gato và rất rảnh rỗi đây mà
Bố Hoo rất đúng.
rất may Hoo không biết
em ấy mà biết thì tổn thương đến nhường nào :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký