Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1881|Trả lời: 26
Thu gọn cột thông tin

Yoon Kyun Sang nhận vai nam chính đầu tiên trong bộ phim cổ trang mới của đài MBC!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-12-2016 14:48:21 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam diễn viễn Yoon Kyun Sang sẽ nhận vai nam chính đầu tiên trong bộ phim mới!

Bộ phim truyền hình cổ trang sắp ra mắt 'Rebel: The Thief Who Stole People' là bộ phim dựa trên một nhân vật có thực tên là Hong Gil Dong sống ở thời Joseon, bộ phim sẽ được chỉ đạo sản xuất bởi đạo diễn Kim Ji Man, người đã từng là đạo diễn của bộ phim 'Kill Me, Heal Me''Scandal: A Shocking and Wrongful Incident'.

Về vai chính đầu tiên trong sự nghiệp của mình trong bộ phim 'Rebel ", Yoon Kyun Sang cho biết "Tôi cảm thấy có một chút áp lực vì đây là vai chính đầu tiên của mình, nhưng tôi sẽ làm hết sức mình và sẽ nhập vai hoàn hảo cho nhân vật Hong Gil Dong. Vai diễn dựa trên một nhân vật có thật khiến tôi tò mò và tôi hiện đang nghiên cứu làm thế nào để mô tả tốt nhất nhân vật mang tính cách mạng này."

Bộ phim 'Rebel: The Thief Who Stole People' sẽ lên sóng vào đầu năm 2017.

Source: allkpop
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 15:19:10 | Xem tất
Chúc mừng Yoon Kyun Sang của mị, ấn tượng từ khi xem Pinocchio rồi đến Doctors, đang theo dõi trong show three meals a day với ông chú Seo Jin và Eric. Được nhận hẳn vai chính trong phim rồi, chúc Kuynsang sẽ thành công với vai diễn mới. Lại bắt đầu hongs~ing được roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 15:34:02 | Xem tất
Vai chính đầu tiên của anh ý
Hi vọng sẽ thành công
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 15:34:23 Từ di động | Xem tất
Lee Sung Kyung và Yoon Kyun Sang của Doctors, từ vai thứ chính, giờ đã được đóng chính hết rồi, chúc mừng. Họ đều có cá tính diễn xuất nên đều sẽ thành công thôi. Mình nhớ hồi YKS đóng 6dragons mình cũng rất ấn tượng, tạo hình cổ trang cũng hợp cậu ấy. Với phim mới này, mong cậu ấy có một bước tiến dài khác trong sự nghiệp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 15:47:21 | Xem tất
phim cổ trang của MBC, đạo diễn Kill me Heal me và diễn viên Yoon Kyun sang quá đủ cho lí do hóng bộ phim này rồi. chắc cũng phải có nữ chính nữa nhỉ, phim mà ko có loveline thì chán chết.
cảm ơn bạn dịch  nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 16:35:34 | Xem tất
vai chính đầu tiên mong rằng phim sẽ thành công
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 16:56:24 Từ di động | Xem tất
chúc mừng anh đã có vai nam chính đầu tay. Mong rằng phim sẽ thành công chứ không như một số diễn viên khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 17:40:46 | Xem tất
aww sau bao nhiêu lần đóng vai phụ thì bh anh được đóng vai chính rồiiiii. chúc mừng chúc mừng *tung bông*
đạo diễn đã từng là đạo diễn cho Kill me Heal me thì đáng trông đợi nữa, mong kịch bản cũng hay và diễn xuất của anh tốt để bộ phim đầu tiên làm vai chính được thành công ~
cám ơn bạn đã trans nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 18:06:13 | Xem tất
Chúc mừng oppa đã đc đóng nam chính

Vầy là couple phụ trg Doctor đều đã có nhg vai chính đầu tiên của mình

Oppa chắc chắn sẽ rất tuyệt trg tạo hình cổ trang cho coi

Mong ngóng thông tin nữ chính quá nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 18:28:10 | Xem tất
Anh trai màn ảnh của bạn vịt, bác sĩ vừa ngầu vừa cute, giờ sắp làm Hong Gil Dong rồi
Chờ ngắm tạo hình cổ trang của anh ờ giai đẹp sợ gì nhề, tự nhiên trong đầu đã tưởng tượng ra hình ảnh ổng trong bộ đồ phẳng phiu đội nồi lẩu rồi
Chúc mừng Kyun Sang ssi đã có vai chính đầu tiên! Tiếp tục phát triển sự nghiệp nhé
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách