Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1006|Trả lời: 14
Thu gọn cột thông tin

Yoon Kyun Sang hứa sẽ làm việc chăm chỉ hơn sau khi nhận nhiều lời khen về diễn xuất trong Rebel

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-4-2017 16:13:02 | Xem tất |Chế độ đọc

Diễn viên Yoon Kyun Sang, hiện đang tham gia drama cổ trang của đài MBC "Rebel: Thief Who Stole the People", đã đáp lại lời khen ngợi mà anh nhận được qua vai diễn Hong Gil Dong.

Trong phim, Hong Gil Dong là một chàng trai trẻ chiến đấu dũng cảm để bảo vệ gia đình mình và người dân dù phải trải qua nhiều chấn thương khi nhỏ.
"Mọi người nói rằng tôi đã trưởng thành cùng với nhân vật Hong Gil Dong, người đã chịu đựng nhiều khó khăn và rồi cuối cùng cũng giành được tình cảm của người dân. Tôi thật sự rất cảm kích (vì những lời khen). Bản thân tôi thấy mình còn nhiều thiếu sót và có nhiều điều tôi cần học hỏi thêm, vì vậy tôi chẳng biết nói gì khi khán giả gửi đến tôi nhiều lời khen tốt đẹp như thế này. Tôi tự xem những lời khen có cánh đó là lời nhắc nhở từ này về sau, mình phải chăm chỉ hơn và luôn cống hiến hết sức mình." - Yoon Kyung Sang đặt ra lời hứa để tự phấn đấu.

Về 10 tập còn lại của bộ phim, Yoon Kyun Sang chia sẻ "Có thể mọi người biết rồi nhưng tôi muốn nói là cả đoàn phim vẫn  chăm sóc nhau rất tốt dù mệt mỏi thế nào đi nữa. Chúng tôi cùng nhau làm việc chăm chỉ, như một đội vậy. Giữ vững tinh thần đồng đội này cùng với sự phối hợp ăn ý giữa tôi với Kim Sang Joong và cuối cùng là sự tin tưởng của khán giả, tôi sẽ làm việc chăm chỉ để thể hiện nhân vật Hong Gil Dong một cách tuyệt vời nhất có thể. Tôi sẽ làm việc không mệt mỏi để không làm đạo diễn, biên kịch, đồng nghiệp và nhân viên đoàn phim thất vọng."

*Tạo hình Hong Gil Dong:

Nguồn: https://www.soompi.com/2017/04/0 ... ople-praised-acting
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 16:27:42 | Xem tất
Mình rất thích vai diễn Hong Gil Dong của anh trong Rebel hy vọng anh sẽ thành công hơn nữa với những vai chính sau này nữa.
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 17:59:51 | Xem tất
Bạn này tham gia ngày 3 bữa nè
Mong sự nghiệp của bạn ngày càng thành công
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 18:24:45 | Xem tất
Chúc mừng anh đã nhận được những phản hồi tích cực
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 18:49:51 | Xem tất
Sự cố gắng không bao giờ là dư thừa mà. Cố gắng thành công hơn nữa nha anh. Chúc mừng anh
thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 20:24:17 | Xem tất
lần đầu biết tới anh nhờ vai phụ trong Pinochio giờ anh đã thành nam chính rồi
mong là sự nghiệp của anh sẽ thành công hơn nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 20:35:31 | Xem tất
Chúc mừng Yoon Kyun Sang đã có những phản hồi tích cực.
Cảm ơn b đã dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 22:52:52 | Xem tất
bị thích anh này từ Doctor Crush ấy người đâu mà dễ thương lại còn thêm cái vẻ mặt ngơ ngác đáng ghét nữa cố lên anh nhé luôn ủng hộ anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 23:07:01 | Xem tất
Chúc mừng những nỗ lực của anh đã có kết quả tốt. Hy vọng anh sẽ càng thành công hơn nữa.
Cảm ơn bạn dịch nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 23:25:39 | Xem tất
Chả hiểu sao anh này nhìn to con dã man cao gần m9 lận mà cái mặt béo béo mũm mũm nhìn rất dễ thương. Mà ông ấy lúc thì kiểu quyến rũ nam tính lúc thì kiểu thẹn thùng rụt rè boy. Vẫn nhớ hồi anh đóng Doctors như kiểu đa nhân cách ấy. Lúc đầu đi hành người ta lúc sau bị người ta hành tơi tả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách