Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1399|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoon Kyun Sang có nickname mới đáng ngưỡng mộ qua chương trình ...

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Yoon Kyun Sang đã được đặt nickname mới là "Em bé khổng lồ" bởi sự xuất hiện của anh ấy trong chương trình Ngày Ba Bữa - Làng Chài mùa 3
CHàng diễn viên gây ấn tượng với vẻ ngây thơ của một đứa trẻ con và trong vai người nhỏ tuổi nhất trong show, mặc dù được biết đến chiều cao thực tế cao hơn chiều cao được biết là 1m87, cao hơn cả Eric và Lee Seo Jin.
Họ cùng nhau đến làng chài ở phía Nam trong suốt ngày ghi hình 14/10. Yoon Kyun Sang đã bày tỏ sự nhiệt tình từ khi bắt đầu, thú nhận rằng trong suốt quá trình gặp mặt ở Seoul anh ấy luôn theo dõi các mùa "Ngày Ba Bữa" trước đó.
Chàng diễn viên cũng hỏi các anh lớn nhiều câu hỏi về showw, đáng chú ý là Lee Seo Jin nói anh ấy: " Hãy cứ làm những gì cậu muốn đi, làm ơn"
Mặc dù anh ấy không có kinh nghiệm hay kiến thức về câu cá hay nước tương đậu nành và những quả bí, Yoon Kyun Sang lại cảm thấy khó chịu khi cứ ngồi yên một chỗ trong khi các anh mình làm việc vất vả, vì thế anh ấy làm hết sức mình để giúp đỡ một tay.
Tuy nhiên, mặc dù ý định rất tốt nhưng anh ấy lại lóng ngóng cuộn thức ăn dùng các tấm trải. Khi được hỏi, "Có điều gì mà em biết làm không?", "em bé khổng lồ" trả lời: " Em dùng cơ bắp ạ".
Trong suốt tập 1, anh ấy còn giới thiệu hai chú mèo đáng yêu tên là Koong và Mong.
Cre: Soompi
Vtrans:[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-10-2016 18:20:56 | Chỉ xem của tác giả
Nick name là Bé Bự đáng yếu hơn, với cả câu Eric hỏi, có việc gì mà cậu biết làm ko thì em ý trả lời là
Việc phải dùng đến cơ bắp.
Show này chemistry của 2 anh em nhà này ko xoàng đâu, rết ep 1 cũng cao nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-10-2016 18:48:29 | Chỉ xem của tác giả
nickname mới là "Em bé khổng lồ" rất thích hợp với bạn Yoon Kyun Sang
Mặt học sinh mà dáng phụ huynh
Trong chương trình dễ thương phải biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-10-2016 20:45:35 | Chỉ xem của tác giả
haha, nickmane thật sự đáng yêu quá, bạn này thể hiện trong chương trình quá hay luôn ấy, cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-10-2016 20:53:37 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp trai mà ngơ ngơ như anh này rất hợp với show giải trí
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-10-2016 22:19:30 | Chỉ xem của tác giả
anh này đáng yêu ghê ^^
tham gia RM thấy thật thà mà ngơ ngơ yêu lắm )
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-10-2016 23:15:05 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xem PIno đã để ý anh rồi tiếc anh xuất hiện ít sang Doctors đổ luôn dù tính cách a buồn cười dã man ) xong còn bảo vệ Ji ngố trong RM nhìn mặt cứ hiền khô như cún bh a đang trên đà nổi r cố lên a nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-10-2016 23:20:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
3 bữa toàn mấy oppa unni hot các kiểu. thích chuwong trình này vì có pặc heo tham gia. xem xong nghiền luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-10-2016 08:46:51 | Chỉ xem của tác giả
Cái nickname nói lên tất cả rồi, giống bé bự thật ấy chứ.
Nhìn dáng anh ngầu lòi thế thôi, anh cười lên phát là lại giống em bé ngay ấy mà.
Anh đúng chất "gà con giải trí" rồi ấy, cứ đi show nhiều vô rồi anh tự khắc biết phải làm gì liền à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-10-2016 12:14:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Dạ vâng, độ cute của ảnh thì tỉ lệ thuận với chiều cao, độ ngơ chắc cũng tầm tầm Song Daehan, độ cute thì chắc bằng Song Minguk và phát ngôn gây sốc tầm Song Manse. J mà "Em dùng cơ bắp" (?!) ))) Anh là minh chứng rõ ràng nhất của 3 trong 1. Hôm nào phải kéo ảnh gặp bố con nhà Song mới được, ciu quá trời <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách