Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3248|Trả lời: 23
Thu gọn cột thông tin

Yoon Kyun Sang chia sẻ cách anh ấy và Lee Sung Kyung phản ứng với tin đồn hẹn hò

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-9-2016 20:32:27 | Xem tất |Chế độ đọc
Nam diễn viên mới nổi gần đây Yoon Kyun Sang một lần nữa lại đề cập đến những tin đồn gán ghép anh ấy với nữ đồng nghiệp xinh đẹp Lee Sung Kyung – bạn diễn trong bộ phim “Doctors”.

Trong một cuộc phỏng vấn với tạp chí “Woman Sense”, Yoon Kyun Sang đã bình luận về những tin đồn suy đoán rằng nam diễn viên với bạn diễn Lee Sung Kyung trong bộ phim “Doctors” gần đây đã trở thành một cặp. Anh ấy chia sẻ: “Tôi đã nghe thấy những suy đoán về mối quan hệ của chúng tôi sau khi chia sẻ hình ảnh thân thiết của mình và Lee Sung Kyung trên Instagram”. Sau đó nam diễn viên đã tiết lộ phản ứng của hai người, Yoon Kyun Sang nói tiếp : “Cả hai chúng tôi đã mất một lúc để cười. Tôi đoán rằng phản ứng hóa học giữa chúng tôi trong bộ phim thực sự rất tốt”.

Qua những chia sẻ từ Yoon Kyun Sang có vẻ như anh ấy với Lee Sung Kyung là bạn bè rất thân thiết.

Yoon Kyun Sang sinh năm 1987. Nam diễn viên bắt đầu nhận được sự chú ý của khán giả truyền hình thông qua vai phụ trong bộ phim “Pinocchio” cùng với Lee Jong Suk và Park Shin Hye. Yoon Kyun Sang được biết đến rộng rãi phổ biến hơn qua bộ phim nổi tiếng “Doctors” được phát sóng trên kênh SBS đóng cùng tài tử Kim Rae Won và nữ diễn viên trẻ Park Shin Hye.

Nữ diễn viên – người mẫu Lee Sung Kyung sinh năm 1993, hiện tại cô đang chuẩn bị tham gia bộ phim truyền hình mới “Weightlifting Fairy Kim Bok Joo” ( tiêu đề dự kiến ) được chiếu vào thứ Tư, thứ Năm hàng tuần vào lúc 22 giờ KST trên kênh MBC. Nữ diễn viên trẻ trực thuộc công ty giải trí YG Entertainment đang tích cực tăng cân để tham gia vào vai nữ chính trong bộ phim này cùng với nam diễn viên trẻ Nam Yoo Hyuk.

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 21:21:33 | Xem tất
tôi mong hai anh chị cứ thân thiết mãi thế này nhé Cảm ơn chủ thớt dịch tin <3 Yêu anh từ vai diễn trong Pinochinno
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 21:24:02 | Xem tất
Tin đồn thì lúc nào cũng có thể bị , nhưng có hay không
thì chỉ có những người trong cuộc biết thôi , chuyện mà
cặp đôi Yoon Kyun Sang và Lee Sung Kyung phản ứng với
loại tin dồn hẹn hò bằng cách của họ là đúng thôi ...Đọc
thấy bộ phim sắp tới của Lee Sung Kyung sẽ sắp được chiếu
và cô ấy phải tích cực tăng cân , muốn xuống cân đã khó mà
tăng cân thì dễ ợt , còn Yoon Kyun Sang chúng ta sẽ được
thấy trong chương trình " Ngày ba bửa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 21:31:04 | Xem tất
Gần đây cả 2 đều đang rất nổi tiếng
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 21:38:30 | Xem tất
Hai người này đều dễ thương và vô tư lắm. Nên dân cứ gọi là lên thuyền đẩy thuyền rầm rầm.
Khổ nỗi kiểu như hai người này lại toàn bảo là bạn bè thân thiết thôi mới đau/
Thôi thì trước bạn, sau thì..bạn thân hen
Chứ tui muốn hai người tìn thiệt lắm đó :3
Sắp có phim của Kyung với Joo Hyuk nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 21:40:58 | Xem tất
Cho dùng có là một cặp hay không, có hẹn hò hay không thì mong là hai người sẽ vẫn thân thiết như vậy, hai người đáng iu quá mà.
Thích pé Kyung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 21:44:01 | Xem tất
Hai người này thân nhau lắm này, cùng thân Lee Jong Suk luôn
Chỉ sợ thân quá không yêu được chứ yêu được anh chị em tui cũng mừng Sung Kyung hơi bị cá tính đấy :X
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 21:48:12 | Xem tất
Tôi là tôi cũng nghi ngờ lắm lắm. Trên phim 2 ng làm gì có gì để mà nói là phản ứng hó học tốt chứ, ở BTS thì đúng hơn Kyun Sang à   Hơn nữa 2 ng Trung Thu không có về nhà mà cùng đến chơi với Vịt nữa nha.
Chúc 2 bé cứ mãi "thân thiết" như vậy nhé
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 21:48:39 Từ di động | Xem tất
Hai bạn này là cạ cứng mà
vừa rồi còn nghỉ lễ cùng với bạn Lee Jong Suk mà
2 người này thành đôi cũng hơi khó
kiểu như thân quá rồi ấy
thôi thì 2 bạn cứ tập trung vào cái nghiệp diễn đi
rồi hẹn hò sau đó cho nó vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 21:56:16 | Xem tất
haha, thấy 2 người này dáng đẹp quá chừng, nhìn rất làm hợp nhau. hẹn hò thì tốt biết mấy.
bây giờ có thật sự đang hẹn hò thì cũng chả dám thừa nhận đâu mà, có bằng chứng hẳn hoi chác gì đã nhận nói chi chỉ là suy đoán. haha, theo dõi riết ùi quen, chả dám tin khi không có bằng chứng, ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách