Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2646|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoon Kyun Sang and Lee Sung Kyung tham gia diễn xuất cùng Park Shin Hye và Kim Rae Won trong bộ phim “Doctors”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Yoon Kyun Sang and Lee Sung Kyung tham gia diễn xuất cùng Park Shin Hye và Kim Rae Won trong bộ phim “Doctors”

Nam Diễn Viên Lee Sung Kyung và nữ diễn viên Yoon Kyun Sang tham gia vào bộ phim sắp tới của đài SBS về phẫu thuật thần kinh cùng với Park Shin Hye và Kim Rae Won, có tên “Doctor”.

Yoon Kyun Sang sẽ đảm nhận vai diễn Jung Yoon Do, người thừa kế của một tập đoàn lớn nhưng lại chọn trở thành bác sĩ để thoát khỏi cuốn chiến quyền lực dành quyền thừa kế và người cha của mình. Anh ấy rất thông minh, có tay nghề cao, tính cách cạnh tranh và mơ ước một cuộc sống tự do và một tình yêu đẹp.

Lee Sung Kyung sẽ vào vai Jin Seo Woo, là đối thủ của Park Shin Hye. Yoo Hye Jung là bạn học cấp 3 của nhau. Jin Seo Woo là nhân vật có tính cách công chúa, được sinh ra là con gái duy nhất được yêu thương hết mực trong một gia đình bác sĩ. Là nhân vật nhận  được nhiều sự quan tâm và yêu thương. Cô cũng là một thành viên của hội bác sĩ phẫu thuật thần kinh. Sauk hi Yoo Hye Jung mất đi tình yêu từ nhân vật của Kim Rae Won từ thời trung học, cô đã vượt qua mọi thứ và cô gắng phát triển trong sự nghiệp làm bác sĩ của mình.

“Doctors” kể về câu chuyện của người phụ nữ luôn khao khát đứng đầu và một người đàn ông yêu bằng lí trí chứ không phải bằng con tim. Họ gặp nhau như những người đồng nghiệp và lúc này tìm được tình yêu đích thực của cuộc đời mình, vì tình yêu đó họ thay đổi để ngày càng tốt hơn.
“Doctors” sẽ lên sóng vào tháng 6 sau khi “Jacpot” kết thúc.

Nguồn: http://www.soompi.com/2016/04/21 ... rae-won-in-doctors/
Vtrans: [email protected]

P/s: Mình thích anh này trong "Pinocchio" lắm giờ mới thấy ảnh lại. Ảnh đóng có thần ghê mà toàn vai phụ nhỉ ?@@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-4-2016 17:31:23 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim " Doctors " lại có thêm hai nhân vật chính nữa ,
do Yoon Kyun Sang và Lee Sung Kyung sẽ tham gia diễn
xuất cùng Park Shin Hye và Kim Rae Won , cốt truyện đọc
cũng thấy hay , nhất định phải xem mới được .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-4-2016 19:46:24 | Chỉ xem của tác giả
Okay phim của shinhye tình yêu là phải hóng thôi, xong giờ có sungkyung nữa lại càng hóng nữ chính nữ phụ đều tuyệt hihiihihi
klq nhưng mặt chị sungkyung đáng yêu mà sao toàn phải đóng vai ác vai phản diện thế nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-4-2016 20:25:46 | Chỉ xem của tác giả
Dàn bác sĩ toàn trai xinh gái đẹp.
Mà trong phim này Heo sướng thế không biết, được nhiều trai thầm thương trộm nhớ
Mong buổi đọc kịch bản quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-4-2016 22:16:42 | Chỉ xem của tác giả
dàn diễn viên trong phim này toàn trai xinh gái đẹp ))
mong chờ dự án lần này của chị Hye sau thành công của Pinochio lần trc
tks bạn đã trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-4-2016 22:23:01 | Chỉ xem của tác giả
Võ sĩ Moo Hyul của chúng ta lại đóng cùng với
bạn Heo nữa rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-4-2016 23:34:51 | Chỉ xem của tác giả
oon Kyun Sang sẽ đảm nhận vai diễn Jung Yoon Do, người thừa kế của một tập đoàn lớn nhưng lại chọn trở thành bác sĩ để thoát khỏi cuốn chiến quyền lực dành quyền thừa kế và người cha của mình. Anh ấy rất thông minh, có tay nghề cao, tính cách cạnh tranh và mơ ước một cuộc sống tự do và một tình yêu đẹp.

Chậc, chưa thấy tạo hình như mà đã tưởng tượng ra một bs lạnh lùng đập chai chao đảo rồi. Huhu.
Mong phim <3
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-4-2016 08:06:06 | Chỉ xem của tác giả
hehe, trai xinh gái đẹp
bác sĩ phẫu thuật thần kinh gì mà toàn người đẹp thế này thì bệnh nhân chịu sao nổi
rất mong chờ diễn xuất của Yoon Kyun Sang
hóng phim, hóng phim của Heo hâm xinh đẹp!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-4-2016 13:08:56 | Chỉ xem của tác giả
Ngày càng thấy hóng film này nha
Tò mò bác sĩ đầu gấu Hye Jung sẽ chữa bệnh kiểu gì
Thấy cái tên Jin Seo Woo mà trong đầu cứ đinh ninh là luật sư Seo Jin Woo của lòng mị -_-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-4-2016 13:45:28 | Chỉ xem của tác giả
Hu hu hu, chưa bao giờ mà tâm lý nó phức tạp như vầy. Park Shin Hye với Suzy của mình sẽ đối đầu nhau trong tháng 6, đau lòng quá, huhu. Yêu cả hai nhưng phải làm sao bây giờ. Nhìn vào dàn diễn viên thì cũng đủ thấy là phim của Suzy thua chắc rồi, tội bé Suzy quá. Bởi vậy vừa vui vừa buồn, hic. Thôi thì vẫn cứ hóng phim và hy vọng là diễn xuất của Suzy sẽ không quá tệ để bị mắng.
Hóng phim hóng phim ^^

Bình luận

tùy nội dung phim thôi, theo m biết thì phim của su là phim có vốn đầu tư lớn, quay trc 100%, dàn cast cũng ok và hơn hết là biên kịch giỏi  Đăng lúc 22-4-2016 03:48 PM
phim của suzy và shin hye ko đụng nhau đâu bạn ưi, phim của su là chiếu t4-5 vào đầu tháng 7 còn phim hye là chiếu t2-3 cuối tháng 6  Đăng lúc 22-4-2016 03:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách