Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2427|Trả lời: 20
Thu gọn cột thông tin

Yoon Kye Sang muốn hợp tác với Jeon Do Yeon một lần nữa

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-9-2016 16:06:46 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam diễn viên Yoon Kye Sang xuất hiện trên tạp chí star1 ấn bản tháng 9 với 1 bộ ảnh và 1 bài phỏng vấn.

Trong cuộc phỏng vấn, anh được hỏi về 1 drama hay 1 vai diễn anh muốn thử thách trong tương lai. Yoon Kye Sang trả lời: "Tôi muốn hợp tác với chị Jeon Do Yeon một lần nữa. Tôi mong được diễn với chị trong 1 tác phẩm điện ảnh." Yoon Kye Sang và Jeon Do Yeon vừa cùng hợp tác trong drama 'The Good Wife' gây tiếng vang của tvN.

Yoon Kye Sang giải thích thêm: "Khi quay drama, bạn cần hiểu và thích nghi thật nhanh, tôi thì hơi chậm nên thấy có chút bất an. Quay điện ảnh thì có nhiều thời gian hơn nên tôi nghĩ như vậy sẽ tốt hơn. Tôi thực sự muốn đóng 1 phim điện ảnh với chị Jeon Do Yeon. Làm ơn!" [cười]

Khi được hỏi có diễn viên xuất thân ca sĩ nào như Nana, người đã nhận được rất nhiều lời khen cho vai diễn trong 'The Good Wife', làm anh thấy ấn tượng, Yoon Kye Sang trả lời: "2PM Junho làm tôi chú ý, và tôi thấy Seo In Guk trong phim Squad 38 của OCN diễn còn tốt hơn cả tôi."

Source: http://www.soompi.com/2016/09/22 ... -actors-caught-eye/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 16:13:08 | Xem tất
Mình phải công nhận là Jeon Do Yeon rất cuốn hút
Phim nào của chị ấy cũng để lại ấn tượng hết
Hy vọng ý nguyện của Sang oppa sớm thành hiện thực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 16:41:02 | Xem tất
Hi vọng điều này sẽ thành hiện thực
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 23-9-2016 17:04:23 | Xem tất
Phim hết 1 tháng rồi nhưng vẫn nhớ phim quá, hôm nay thấy news nên đem về đây

Lúc mới nghe tin casting cho The Good Wife, mình đã nghĩ Yoon Kye Sang liệu có đủ khả năng diễn với Jeon Do Yeon và Yoo Ji Tae không. Jeon Do Yeon và Yoo Ji Tae chắc là ngang tầm nhau, Yoon Kye Sang thì sao đây? Thế rồi xem phim thì đổ Seo Joong Won từ tập thứ 2. 1 phần do xây dựng nhân vật, 1 phần do cốt truyện kịch bản, phần còn lại là nhờ diễn xuất của Yoon Kye Sang.

The Good Wife là bộ phim quá xuất sắc, tuy trọng tâm của phim không phải là tình yêu nhưng tình yêu mãnh liệt say đắm đầy bất chấp của Joong Won dành cho Hye Kyung và sự dũng cảm đón nhận để được yêu và sống cho chính mình của Hye Kyung là điểm nhấn mình không thể nào quên.

Jeon Do Yeon và Yoon Kye Sang trước ống kính máy quay thì chemistry bùng nổ, xem video hậu trường thì thấy 2 người rất thân thiết nói cười vui vẻ. Thật ra chemistry của Jeon Do Yeon với cả Yoon Kye Sang và Yoo Ji Tae đều mạnh, chị tái hợp với ai trong 2 anh cũng đáng để hóng, nhưng vì vẫn còn nhớ Joong Won - Hye Kyung nên mình mong anh Yoon sớm đạt được mong ước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 17:10:43 | Xem tất
Bạn Fairy viết cái review về phim The Good Wife hay quá.
Có lẽ cũng phải lọt hố xem sao vì mềnh cũng thích những phim có chiều sâu tâm lý.
Phim của các idol thì đôi khi xem là giải trí nhưng của các anh chị già đóng thì sẽ được cảm nhận và suy ngẫm

Bình luận

Ukie bạn, spoiler đúng là thảm sát tinh thần trước khi xem phim...nóng thì thích nghe ngóng nhưng ngóng xong xem phim nhạt :D  Đăng lúc 23-9-2016 05:33 PM
Cố gắng tránh xa spoiler nhé, xem hết phim thì vào thớt phim phát biểu vài câu nhé :P  Đăng lúc 23-9-2016 05:25 PM
Cám ơn bạn nhé, có sự động viên của bạn càng quyết tâm lọt hố :x  Đăng lúc 23-9-2016 05:22 PM
Thích xem phim có chiều sâu tâm lý thì xem phim này là ko thể chuẩn hơn bạn ạ :P  Đăng lúc 23-9-2016 05:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 17:40:30 | Xem tất
Chủ thớt vẫn còn thương nhớ phim quá. :-x
Cả YKS và mọi người ai cũng góp phần làm nên một bộ phim quá tuyệt vời.
Cám ơn đã nhắc đến Gukkie nhà em. :">
Chúc YKS sớm đạt được mong ước nè.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 18:25:02 | Xem tất
"Khi quay drama, bạn cần hiểu và thích nghi thật nhanh, tôi thì hơi chậm nên thấy có chút bất an. Quay điện ảnh thì có nhiều thời gian hơn nên tôi nghĩ như vậy sẽ tốt hơn. Tôi thực sự muốn đóng 1 phim điện ảnh với chị Jeon Do Yeon. Làm ơn!"
chúc a thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 20:20:22 | Xem tất
mấy bác biên kịch , đạo diễn gì ơi hãy giúp điều ước của chàng Kye Sang thành hiện thực dùm điiiii

tui vẫn còn bị nhớ đôi JW và HK lắm ..

được thấy 2 người đóng movie với nhau thì quá tuyệt rồi , đặc biệt là kèm theo vài cảnh hót nha )))

thanks bạn up news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 21:10:18 | Xem tất
Chế Jeon thì là tượng đài rồi, cách diễn của chế ấy cũng mang sắc thái riêng không lẫn đi đâu được người mảnh mai nhưng lại rất quyến rũ kiểu vậy. Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 22:23:17 | Xem tất
Fairy gửi lúc 23-9-2016 05:04 PM
Phim hết 1 tháng rồi nhưng vẫn nhớ phim quá, hôm nay thấy news nên đem về đây

Lúc m ...

bạn viết review hay quá, muốn xem ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách