Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3296|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoon Eun Hye có kế hoạch trở lại ở Hàn Quốc với sản phẩm mới sau tranh cãi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Theo một nguồn tin đáng tin cậy từ cơ quan đại diện của nữ diễn viên nổi tiếng Yoon Eun Hye – công ty quản lý JARMY Entertainment đã có cuộc nói chuyện với Star New , hộ thông báo rằng : “ Yoon Eun Hye đang chuẩn bị cho một sự trở lại tại Hàn Quốc”.

Hoạt động cuối cùng gần đây nhất của Yoon Eun Hye là bộ phim truyền hình “Marry Him If You Dare” vào năm 2013 của đài truyền hình KBS2. Sau khi bộ phim truyền hình này kết thúc, nữ diễn viên xinh đẹo này đã tiếp tục quay bộ phim điện ảnh “After Love” nhưng vẫn chưa xác định ngày công chiếu. Kể từ lúc đó, Yoon Eun Hye đã có những hoạt động, quảng bá hình ảnh của mình tại Trung Quốc cho đến nay.

Nguồn tin này cũng cho biết thêm chi tiết về thông tin này : “Một sự trở lại vào nửa cuối năm nay vẫn chưa được xác nhận nhưng chúng tôi đang suy nghĩ kế hoạch trở lại vào đầu năm 2017. Chúng tôi mở ra khởi đầu có năng cô ấy sẽ tham gia một bộ phim truyền hình, điện ảnh hoặc là một loạt các lĩnh vực khác nhau”.

Họ tiếp tục chia sẻ : “Chúng tôi không có bất kỳ kế hoạch cụ thể hay cuộc thảo luận nào liên quan đến sự xuất hiện của cô ấy trên các chương phát sóng khác ngoài phim truyền hình hoặc điện ảnh. Tuy nhiên, chúng tôi đang có kê hoạch trở lại vào đầu năm sau. Mặc dù việc trở lại Hàn Quốc vào năm nay có vẻ là khó khăn nên có thể cô ấy sẽ tiếp tục hoạt động tại Trung Quốc.”

Trước đây, Yoon Eun Hye đã vướng vào một vụ tranh cãi về đạo thiết kế, ý tưởng thời trang vào tháng Năm, 2015. Sau đó nữ diễn viên đã đứng ra xin lỗi và cũng từ đó cô ấy tập trung hoạt động nghệ thuật ở Trung Quốc.

Source: Soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-9-2016 13:19:29 | Chỉ xem của tác giả
Chúc chị trở lại thành công. Mà ở HQ mỗi lần vướng vào ch j thì nghệ sĩ đó dễ bị im lặng luôn quá Làm người công chúng đúng là cực ghê :'(

Thanks bạn dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-9-2016 16:22:29 | Chỉ xem của tác giả
Mong ngóng chị comeback ghê

Lâu quá rồi k thấy chị tham gia dự án nào ><

Mau mau tái xuất thôi unnie
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-9-2016 16:38:05 | Chỉ xem của tác giả
chị có thể nào đến RM đc k? e thích Bông Cúc nhà e ngượng lắm đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-9-2016 17:03:10 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi chị nhỉ, cũng không thấy tin của chị mấy, ờ bên đó là vậy đó, phạm phải lỗi là khó sống, chẳng như bên mình, người ta tạo ra lỗi để nổi lềnh phềnh. Mong chờ một ngày chị có mặt ở Running Man cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-9-2016 18:36:45 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm không thấy chị trên news
Mong comeback lắm í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-9-2016 20:55:56 | Chỉ xem của tác giả
chúc chị trở lại thành công. lâu lắm rồi ko thấy chị đóng phim gì cả. hy vọng sẽ là 1 bước đột phá mới <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-9-2016 21:31:16 | Chỉ xem của tác giả
chúc chị sẽ có màn comeback thành công
cũng lâu lắm rồi ko nghe ngóng được tin tức gì từ chị sau vụ lùm xùm về việc đạo ý tưởng thời trang
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-9-2016 21:43:45 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng chị 1 lần đến tham gia RM
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-9-2016 00:21:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lâu quá k thấy tin gì của c, thích coi phim c đóng lắm lun, trở lại sớm sớm nha c.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách