Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1829|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoon Doo Joon xuất hiện làm cameo trong "Let's fight, Ghost"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ca sĩ, diễn viên Yoon Doo Joon sẽ xuất hiện với vai trò cameo bất ngờ trong bộ phim "Let's fight, Ghost" theo nguồn tin chính thức của đài tvN.

Yoon Doo Joon cũng đã xác nhận bằng lời thông báo trên tài khoản Instagram cá nhân của mình, "Sau một năm sáu tháng, Goo Dae Young đã trở lại rồi đây. Hãy chờ đợi thêm một chút nữa thôi."

Yoon Doo Joon sẽ xuất hiện trong tập 16 của bộ phim "Let's fight, Ghost" với vai diễn một chàng trai cảm nắng nhân vật của Kim So Hyun. Anh ấy cũng đã từng đóng một vai tương tự trong "Let's Eat 2" tên Goo Dae Young.

"Let's fight, Ghost" đang phát sóng vào thứ Hai và thứ Ba hàng tuần lúc 23:00 KST trên tvN.

Source: soompi.com       
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-8-2016 17:56:21 | Chỉ xem của tác giả
Dự là anh nhà sẽ chém gió về cách thưởng thức thịt cho ẻm Hyun Ji hoặc là đi bán bảo hiểm cho 2 ông tướng "dồi lợn" kia rồi cảm nắng ẻm Cơ mà không có được nha, Bong Pal không có cho đâu !
Sau Seo hyun Jin rồi lại đến Doo Joon, nhà đài cứ khiến mình phải hóng phim thôi!
Sau Beautiful Show hi vọng a lại chăm chỉ đóng phim để fan đỡ nhớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-8-2016 18:23:30 | Chỉ xem của tác giả
Để lục lại trí nhớ :v Dujun với Sohyun từng đóng chung CF ramen nè. Dujun cùng từng là trainee nhà JYP cùng 2PM

Do quảng bá Ribbon nên ổng ko tái hợp với Seul Gi được, mình cũng tiếc lắm. Mong là đợt này làm cameo, rating tăng cái đùng

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-8-2016 18:46:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim đang đến hồi gay cấn rồi :3. Cũng thích các thành viên của Beast, ai cũng có sức hút riêng. Nếu làm cameo theo đuổi Hyun Ji thì khéo anh Bong Pal cho ăn đập, hí hí. Dù sao, rất mong chờ tập có xuất hiện Do Joon nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-8-2016 18:58:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim sap het roi day,xem phim ma on may con ma qua ah.to toan phai tua qua khong thi so lam.Hong cho su xuat hien cua YOON DOOO JOON.thank bban da trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-8-2016 21:09:31 | Chỉ xem của tác giả
Rồi sẽ bán thịt cho Hyun Ji phải không???
Hyun Ji dễ dụ lắm, chỉ cần thịt thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-8-2016 21:28:50 | Chỉ xem của tác giả
Ah, thế là cả cặp đôi của Let's eat đều sẽ làm cameo phim Ghost ư :
Buồn cái là cameo như nắng hạn trời mùa, k thì cho nuna - dongaeng nhà ngta gặp nhau cái, làm cá mèo luôn thể 1 tập nhờ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-8-2016 21:38:56 | Chỉ xem của tác giả
Ôi giời, thích Yoon Doo Joon dã man từ hồi xem Splash splash love
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-8-2016 22:58:57 | Chỉ xem của tác giả
chưa có thời gian luyện bộ này nữa, giờ có trai đẹp cameo thêm nữa chắc mình phải ráng sắp xếp thôi nhỉ
thích nhất cái kiểu cameo mà nội dung có chút liên quan đến nhân vật mà người cameo thành công trước đó
hài là chính, kiểu như vậy ấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-8-2016 09:54:05 | Chỉ xem của tác giả
Cameo này chắc dụ dỗ con bé với đồ ăn và cạnh trang với ông Ok Cat nhà tui rồi. chắc sẽ hài lắm đây. Cám ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách