Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2674|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Yeon Seok từ chối tham gia, "Deal" đứng trước nguy cơ hoãn phát sóng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một tin dữ với nhà đài SBS khi Yoo Yeon Seok bất ngờ từ chối tham gia "Deal" trong khi bộ phim chỉ còn một tháng rưỡi nữa sẽ lên sóng tập đầu tiên.

Trước đó, SBS đã lên lịch sẽ phát sóng "Deal" ngay sau khi "Entertainer" kết thúc, có nghĩa vào khoảng nửa tháng 6. SBS cũng công bố đã gửi lời mời cho Yoo Yeon Seok tham gia với vai chính nhưng giờ đại diện của Yoo Yeon Seok cho biết sẽ lựa chọn dự án truyền hình khác thay vì "Deal".

SBS giờ đang đối mặt trước khó khăn khi ngày phát sóng đang tới gần, nhà đài cũng đang cân nhắc việc thêm một dự án truyền hình khác để thay thế.

Vị trí đạo diễn đã được quyết định sẽ giao cho PD Park Yong Soon ( 'Divorce Lawyer in Love', '49 Days' ). "Deal" là bộ phim được miêu tả như "Mask" phiên bản nam và có thể lên sóng vào đầu tháng 6.

Cre: dramabeans
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-4-2016 17:56:57 | Chỉ xem của tác giả

Giờ đến SBS khung giờ 4,5 mà cũng  khó khăn trong việc casting nữa là sao thế SBS ?
Đề tai Melo này thích thật  mà sao hoãn đáng tiếc quá
Yoo Yeon Seok cho biết sẽ lựa chọn dự án truyền hình khác thay vì "Deal".

Dự án nào mà khiến anh từ chối phim SBS bất ngờ  vậy ta
Hóng thôi
Thanks bạn trans !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-4-2016 18:18:31 | Chỉ xem của tác giả
cái này hơi bị bất ngờ à nha, cứ ngỡ là chắc như đinh đóng cột anh sẽ tham gia rùi nữa chứ
bao  nhiêu là tin tức liên quan rầm rộ bữa giờ kia mà
hóng xem ai sẽ là người thay thế, rùi lại hóng xem phim có thành công hay không
sau đó sẽ có cái tin hot là ai đã bỏ qua bộ phim thành công này khà khà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-4-2016 19:07:47 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra nói phim của biên kịch "Mask"/"Secret" thì mình còn mòn mỏi mong chờ chứ không thích PR kiểu "Mask" phiên bản nam, Mask thì cũng hay đó, nhưng PR kiểu này mình cảm thấy làm kém sự hấp dẫn của bộ phim, không muốn xem một cốt truyện 2 lần chút nào cả. Dù sao cũng thật tiếc khi Yoo Yeon Seok từ chối.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-4-2016 19:22:25 | Chỉ xem của tác giả
Ui ui, anh này đóng phim siêu hay luôn á
Yoo Yeon Seok, thích anh này từ lúc xem Warm and Cozy với chị Sora luôn
Người đâu vừa đep trai, lại cao ráo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-4-2016 19:30:23 | Chỉ xem của tác giả
Đọc ko hiểu Mask phiên bản Nam là sao nhờ. Nhưng dạo này thấy SBS có vẻ hơi hoang man trong cái plan chiếu film ý.
Chắc kiểu cạnh tranh rating giữa các đài đang tăng. Nghe BK film Melo mà mấy film toàn kết thúc buồn cũng sợ.
Ko biết anh sắp nhận dự án gì cũng tò mò quá @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-4-2016 19:47:55 | Chỉ xem của tác giả
nói ra mình hk sợ ném đá chứ nếu là đề tài này cộng vs diễn xuất và độ nổi tiếng của Yoo Yeon Seok thì mình mong là anh ấy sẽ hk nhận phim này..đề tài này thì đòi hỏi kĩ năng diễn xuất chắc cỡ Ji Sung trở lên mới lột tả hết đc cảm xúc nhân vật trong phim này.mong là SBS sẽ nhanh chóng chọn đc người có nhiều kinh nghiệm diễn xuất hơn...j chứ thấy biên kịch của Secret vs Mask là thấy thik r.

Bình luận

Phim Khun Samee Kamalor Tee Rak, diễn viên chính là Rome vs Chompoo đó bạn.....thần tượng của mình đó.....  Đăng lúc 30-4-2016 09:17 AM
cho mình hỏi ngoài lề tí, avatar của cậu phim nào mà diễn viên đẹp lung linh thế  Đăng lúc 29-4-2016 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-4-2016 21:09:15 | Chỉ xem của tác giả
Cứ chủ đề trả thù là thích rồi
Tiếc là anh Seok không tham gia
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-4-2016 21:53:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ là Yoo Yeon Suk vẫn đủ khả năng diễn vai này
Anh ý lăn lộn bên movie nhiều rồi mà, còn nhiều phim vào mấy vai u ám nữa chứ đâu phải là gương mặt mới bên drama không đâu
Nhưng để có một vai diễn xuất thần kiểu Soo Ae trong Mask thì hơi khó thật, nhưng ko phải là sẽ bị dở đâu

Bình luận

Tôi cũng nghĩ vậy, nhưng nhân vật chính của ông BK này cứ bánh bèo kiểu gì á, từ chối cho lành :D  Đăng lúc 30-4-2016 11:39 AM
Ảnh chính, phản đóng đủ cả. Thừa kinh nghiệm để đóng dạng vai này.  Đăng lúc 30-4-2016 10:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-4-2016 22:15:51 | Chỉ xem của tác giả
Đại ca của tui, thật sự lúc nghe tin đại ca nhận dự án này là không có ưng tí nào hết, vì nguyên kiểu ngắn gọn "MasK" phiên bản nam là đã thấy không thích rồi, có cảm giác thiếu sự đầu tư trong quá trình PR hay kịch bản gì đó.
Dù cho đại ca của tui đóng kha khá vai đểu giả, tàn nhẫn, trả thù, nham hiểm trên movie nhưng tui thật sự muốn thấy một đại ca hiền lành, ngu si tí như hồi Reply cũng được chứ cứ đóng nham hiểm với mưu kế mãi cũng chán.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách