Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 930|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho xác nhận đóng vai chính trong drama “I’m not a robot” của MBC

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

YSH đã quyết định tiến vào thế giới phim hài lãng mạng khi xác nhận rằng anh ấy sẽ đóng vai chính trong dự án sắp tới của MBC.

“I’m not a robot” là một phim hài lãng mạng kể về một chàng trai không thể hẹn hò bởi vì anh ấy có ác cảm với con người. Anh ta chuyển hướng sang robot và rơi vào lưới tình với nàng robot này. Đáng ngạc nhiên là nàng robot này thực chất là một người phụ nữ và cô ấy chỉ giả vờ mình là một con robot mà thôi. YSH sẽ đóng vai Kim Min Kyu, một quý ông hoàn hảo từ đầu tới chân và là người đứng đầu công ty tài chính lớn nhất Hàn quốc.

YSH đã chứng minh rằng anh ấy là một diễn viên tài năng thông qua rất nhiều dự án. Anh ấy cũng đã được đề nghị vai chính trong một dự án khác của MBC là “I’m in love”, nhưng cuối cùng anh ấy đã quyết định rằng “I’m not a robot” là dự án tiếp theo của mình vì anh ấy mong rằng có thể đem đến cho khán giả một khía cạnh tươi mới và hài hước khác với các vai diễn trước đây.

Sự mong đợi dành cho bộ phim này càng được tăng cao hơn bao giờ hết bởi vì bộ phim là sự kết hợp của YSH và đạo diễn Jung Dae Yoon, là đạo diễn của các tác phẩm nổi bật “W” và “She was pretty”. Kịch bản sẽ được viết bởi các biên kịch Kim Sun Mi và Lee Seok Joon. Bộ phim sẽ được công chiếu vào cuối năm nay, sau khi Hospital ship kết thúc (và sẽ đối đầu trực tiếp với While you were sleeping ^^).

Note: Vai nữ chính đã được xác nhận trước đó là diễn viên Chae Soo Bin (hiện đang xuất hiện trong Strongest delivery man" của KBS).

Source: https://www.soompi.com/2017/09/1 ... upcoming-mbc-drama/
V-trans: clamptsu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-9-2017 13:01:54 | Chỉ xem của tác giả
2 diễn viên chính hoàn toàn tin tưởng được
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-9-2017 13:31:27 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng Ho sẽ làm tốt trong phim mới này và thành công hơn Mặt nạ quân chủ vừa rồi.
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-9-2017 15:19:30 | Chỉ xem của tác giả
Ui, mong chờ bạn Ho đóng phim lãng mạn quá đi mất mà hình như chị diễn viên này thực lực cũng khá ổn, không đến mức tệ. Hi vọng kịch bản phim sẽ tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-9-2017 15:26:07 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì em Seung Ho cũng có một bộ phim hài, lãng mạn rồi, Ho diên tâm lý nặng nề rất khá nhưng đôi khi cũng phải làm mới mình bằng những vai "hường" 1 chút.

So Bin dạo này phủ sóng khếp quá, đóng phim tới tấp. Hy vọng đây là một vai diễn hay của em, vì dạo gần đây tuy em nhận nhiều nhưng các vai diễn chưa thật sự ấn tượng.

Và điều quan trọng nhất, hy vọng đây là 1 bộ phim có kịch bản chặt chẽ. Hy vọng 2 bạn trẻ sẽ có màn bùng nổ chemistry!

Bình luận

Đồng ý kiến :)  Đăng lúc 22-9-2017 03:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-9-2017 15:35:23 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên đủ tốt rồi, hy vọng kịch bản hay nữa thôi, thanks bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-9-2017 15:44:15 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng em ý cũng tham gia phim hài lãng mạng, diễn xuất của Ho thì không bàn cãi nữa rồi chỉ hi vọng kịch bản hấp dẫn chứ đừng có như thời mặt nạ quân chủ.
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-9-2017 16:59:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bạn Ho đóng hài thật đáng trông chờ đây. Bạn ấy hay ngại nên không biết diễn sao đây. hi vọng là 1 bộ phim hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-9-2017 18:28:46 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì Yoo Seung Ho cũng chịu nhận một kịch bản hài lãng mạn. Diễn xuất của em ấy thì khỏi phải bàn rồi, chỉ mong là kịch bản ngon lành chứ không dìm hàng như Ruler. Chờ ngày phim lên sóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-9-2017 19:28:11 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung hấp dẫn, diễn viên thì khỏi phải bàn, hihi hóng phim thôi nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách