Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1529|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho từ chối tham gia "The Man Living In Our House"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Thật đáng tiếc nhưng nam diễn viên Yoo Seung Ho đã từ chối tham gia dự án chuyển thể từ webtoon "The Man Living In Our House" (tạm dịch: Người Dượng Trẻ Tuổi) của KBS.

Vào 27/7, Yoo Seung Ho đã chính thức quyết định từ chối tham gia "The Man Living In Our House" sau khi xem xét kĩ lưỡng.

"The Man Living In Our House" là một webtoon hài hước xoay quanh cuộc sống một người phụ nữ trẻ bị đảo lộn bởi một người tự xưng là cha dượng của cô. Dù người cha dượng cũng chỉ trạc tuổi cô nhưng trớ trêu thay, anh ta lại có giấy chứng nhận đã kết hôn với mẹ cô ngay trước ngày mẹ cô qua đời.

Nhân vật mà định giao cho Yoo Seung Ho là Go Nan Gil (chơi chữ: con đường khó khăn) , một nông dân từng tham gia một băng đảng có tiếng. Dù chỉ hơn 20 tuổi, anh đã trải qua rất nhiều khó khăn. Anh có lúc trong sáng nhưng đôi khi lại đen tối, lạnh lùng nhưng đôi khi vô tội và một trái tim nhân hậu với mục tiêu sống là  bảo vệ gia đình mình.

"The Man Living In Our House" đang được lên kế hoạch để phát sóng vào cuối tháng 10 sau khi "Moonlight Drawn by Clouds" kết thúc. Việc casting đang được gấp rút tiến hành.

Cre: nate
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-7-2016 21:44:13 | Chỉ xem của tác giả
Thấp thỏm chờ tin Ho từ chối suốt cả tháng nay H đã đc toại nguyện
Nội dung film nghe cũng có vẻ sẽ vui vẻ, hấp dẫn nhưng có cảm giác là về sau sẽ dễ theo lối mòn và nhàm chán Hơn nữa film sẽ lên sóng sau Moonlight mà giờ dàn cast chưa có thì cũng thật lo là KBS lại chơi xấu như với Beautiful Mind nữa Cạch mặt KBS r
Vẫn mong Ho chăm chỉ tìm cho mình chỗ đứng ở mảng movie hơn, hoặc nếu là drama thì thích dòng chính kịch hơn Hãy chợn lựa tác phẩm tiếp theo thật kỹ càng nhé

Hóng tin dàn cast của film này

Bình luận

@baby_phương: mình h méo thèm nghĩ chuyện cắt tập nữa :v cắt cx cắt ròi, hóng 2 tập cuối xuất sắc thôi :3 ngóng knet khen BM như mưa và quăng bom từa lưa KBS :v  Đăng lúc 29-7-2016 09:29 PM
chội ôi thặc hạnh phúc mà :3 nhèo ng chung lý tưởng thế này :3 đóng chính kịch coi Ho diễn nội tâm mới đã con mắt :3 hí hí  Đăng lúc 29-7-2016 09:26 PM
Mình cũng có chung lí tưởng với bạn, vẫn còn đang bức xúc vụ BM bị cắt tập, cạnh mặt KBS..  Đăng lúc 29-7-2016 03:13 PM
Mình cũng thích Ho đóng chính kịch hơn  Đăng lúc 29-7-2016 01:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-7-2016 21:59:09 | Chỉ xem của tác giả
Dạo gần đây bên Hàn đang thịnh hành mốt chuyển thể webtoon
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-7-2016 01:17:39 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Seung Ho, thánh khóc toàn vào vai diễn có nội tâm buồn. Ít khi thấy vào vai hài hước, tưng tửng hoặc phản diện. Mong bạn ấy đóng vai phản diện hoặc badass, hoặc nhận tác phẩm hành động cũng được. Hãy trở lại với dự án mới nhóe.
Thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-7-2016 13:57:33 | Chỉ xem của tác giả
Bên tvN đang casting  fim chuyển thể webtoon" Cô dâu của thủy thần "
Dự án tiền sản xuất đầu tiên của tvN lại còn bk " Misaeng "
Thấy fan quốc tế cũng nhắc Yoo Seung Ho nhiều vì nam chính có khuôn mặt đẹp zai
Không biết có cơ hội gặp Ho bé trong dự án này không nhỉ
Cảm ơn bạn trans

Bình luận

đùa chứ h mình thích Ho nhận vai nào làm xấu mình í =)) đẹp quài chịu hông có nổi *vật vã* =)))))  Đăng lúc 29-7-2016 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-7-2016 16:50:01 | Chỉ xem của tác giả
Nửa mong Ho cast , nữa mong từ chối , nên giờ cảm giác rất là ...không biết nói sao
Nghe kịch bản  cũng thấy hài hài nên mong anh ấy nhận để thay đổi hình tượng ,lại là vai bố dượng trẻ nữa chứ .
Nhưng nghĩ lại phim cuối năm  chiếu mà giờ chưa có tin nữ chính , chưa triển khai đc gì ngoài việc "xem xét " dv nam . Thôi , em sợ KBS lắm Với lại trong một năm nay , Ho có quá nhiều dự án rồi , cần phải cẩn thận nghĩ ngợi cân nhắc cho nhựng tác phẩm làm mới mình sau đó thì tốt hơn !
Thanks bạn dịch !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-7-2016 22:11:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
KBS ỷ có DOTS rồi làm việc ko chu toàn với các tác phẩm còn lại thì ko sợ khán giả mất lòng tin sao. Nghĩ lại thấy tội BM, nếu họ chia công sức và tài chính từ UF sang BM một ít thì có phải tốt hơn ko. Bên pr quá trời rồi còn tiền sản xuất nữa, mà bên này kế hoạch bao năm lại ra trận xơ xác như đem con bỏ chợ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-8-2016 17:51:01 | Chỉ xem của tác giả
weeee Yoo Seung Ho lại từ chối?
tưởng có film mới của bạn để hóng rồi chứ
hay là bạn có ý định đóng film điện ảnh nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách