Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1515|Trả lời: 26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho sẽ trở lại màn ảnh nhỏ trong một bộ phim cổ trang của MBC

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Yoo Seung Ho đã xác nhận vai diễn trên màn ảnh nhỏ sắp tới của mình!

Anh ấy sẽ vào vai nam chính trong một bộ phim cổ trang mới của đài MBC mang tên 'Monarch: Owner of the Mask'. Anh sẽ vào vai thái tử Lee Sun của triều đại Joseon, và câu chuyện sẽ kể về việc anh ấy chống lại một nhóm phản nghịch đang nổi lên nắm quyền lực.

Yoo Seung Ho đã nói về tác phẩm mới của mình "Tôi đã bị thuyết phục bởi kịch bản và sự hấp dẫn của nhân vật Lee Sun và đã lựa chọn tác phẩm này. Tôi sẽ cố gắng hết sức mình để bộc lộ một khía cạnh mới của bản thân thông qua 'Monarch', vì vậy hi vọng mọi người sẽ ủng hộ nó."

Quá trình quay phim sẽ bắt đầu vào tháng 12, trong khi đó, việc ấn định lịch phát sóng với MBC vào năm 2017 đang trong giai đoạn tiến hành.

Cre: allkpop
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-10-2016 17:03:44 | Chỉ xem của tác giả
Temmmm !!
Thế là nhận à ?! Tưởng lại từ chối chứ
Cổ trang mà của MBC thì cũng đặt trước niềm tin 30% rồi đó , còn diễn xuất của Ho cho thêm 50%, còn 20% hi vọng kịch bản sẽ hay thiệt hay nha .
Mà dám cha nội này lại chọn kb ngược lắm >< Hi vọng đừng nhọ như Seo Jin Woo là đc
Thanks bạn dịch tin

Bình luận

lần này chắc ko nhọ đâu ss :3 mà là thảm á =))) Ho vô vai thái tử Sado thì thảm chấp Jin Woo luôn :)) chụy em mình phải luyện tym r =)))  Đăng lúc 12-10-2016 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-10-2016 17:08:35 | Chỉ xem của tác giả
Ơ, bữa trước nghe ảnh nói ảnh k nhận mà giờ nhận rồi à. Hy vọng kịch bản hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-10-2016 17:39:06 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm mới thấy em. mong chờ phim của em. Tưởng e không nhận kịch bản giờ chấp nhận rồi. luôn ủng hộ và cổ vũ cho e
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-10-2016 17:48:43 | Chỉ xem của tác giả
Chậc chậc Còn phát biểu ròi mong ủng hộ đồ
Bắt chụy em chờ dài cổ suốt 2 tháng non 4 ngày mới chịu confirm cơ

Từ sau bữa quay Joseon Magician và Kim Seon Dal tóc ngắn lên chẳng bao lâu h lại phải nuôi dài tóc để mần quàng tử roài Mấy nay gym nhèo bự con lên r nên mặc hanbok sẽ đẹp hơn nà Hóng quá đê
Dông dài nhèo thì túm cái quần là chuẩn bị kỹ lưỡng và quay film tốt nhóe Ho

Bình luận

ss Sum múa trong lòng nà =))))  Đăng lúc 13-10-2016 12:21 PM
=))) Sado sado sado =))  Đăng lúc 13-10-2016 12:01 PM
yeahhhh!!! đẹp đẹp nữa đẹp mãi đẹp mệt nghỉ xong đẹp tiếp =))))) e cx ko nghĩ là Moon :v chị ý 1 lần đóng vợ Sado r chắc ko có lần 2 đâu =)))  Đăng lúc 12-10-2016 09:25 PM
nói chung là đẹp cỡ như Yeo Woon mà man hơn, phải đẹp hơn cả JM với KSD =))))) nu9 chắc ko là Moon đâu =))  Đăng lúc 12-10-2016 09:19 PM
@ssAn: hé hé vô vai Sado mà ko bùng chái thì uổng quá ss nhở :3 e vẫn nuôi hy vọng cp em quốc dân, mong là sẽ thành haha  Đăng lúc 12-10-2016 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-10-2016 17:56:53 | Chỉ xem của tác giả
Lee Sun hình như là nhân vật của Yoo Ah In trong Jang Ok Jung thì phải
Như vậy dính tới Jang Hee Bin à
Chắc là ko phải

Bình luận

Này mình cũng k rõ là cổ trang lịch sử hay hư cấu. 1 là thế tử nào đó mượn tên thoai. 2 là Sado. Cơ mà Hàn k dám bịa tên vại nên chắc 90% là Sado roài. ><   Đăng lúc 13-10-2016 10:21 PM
À ra vai diễn là Thái tử Sado à >,<  Đăng lúc 13-10-2016 12:07 PM
Sado tên thật là Yi Seon (Yi Sun) aka Lý Huyền. (cháu nội của Yoo Ah In trong Jang Ok Jung)  Đăng lúc 13-10-2016 12:01 PM
Tiếng Hàn thì chính xác là Yi Seon ( cách viết khác là Yi Sun) chứ k phải Yi Soon ( vai của YAI trong Jang Ok Jung) mà là vai của YAI trong the throne. Thế tử Sado đóa bạn. :">   Đăng lúc 13-10-2016 12:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-10-2016 18:05:35 | Chỉ xem của tác giả
Hóng nữ chính
Năm sau MBC nhiều dự án cổ trang quá
Nghe YSH là chưa biết hay dở thế nào đã thấy hóng rồi. Hy vọng kịch bản chắc tay chứ dạo này phim Hàn lúc đầu xem hấp dẫn mà về sau càng đuối, xem toàn tua thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-10-2016 18:05:37 | Chỉ xem của tác giả
Ho bé nhận phim rồi
Mặt anh lên hình cổ trang bao đẹp luôn nhe
Vậy là sau tết cái là gặp lại anh trên màn hình rồi
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-10-2016 18:19:01 | Chỉ xem của tác giả