Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1930|Trả lời: 22
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho dầm mưa suốt 6 giờ trên phim trường Remember

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-11-2015 09:13:01 | Xem tất |Chế độ đọc
Nam diễn viên Yoo Seung Ho gần đây được ca ngợi vì niềm đam mê và sự cống hiến của mình để thực hiện các cảnh quay trong 6 giờ đồng hồ dưới cơn mưa lớn.

Trong bộ phim sắp tới của đài SBS Remember anh đóng vai một luật sư trẻ tuổi luôn nung nấu hi vọng xóa tên cha mình- người bị buộc sai tội giết người. Bộ phim là một trong những dự án truyền hình đầu tiên đánh dấu sự trở lại sau 2 năm 6 tháng.

Cảnh quay dưới mưa trên được thực hiện vào ngày 16.11 tại nhà tang lễ. Trong bối cảnh đó cha của Yoo Seung Ho (Jang Kwang Ryul) đến để chia buồn tại đám tang của một nữ sinh viên đại học tên Oh Jung Ah (Han Bo Bae) người đã bị sát hại. Trong lễ tang đó ông đột nhiên bị cảnh sát bắt giữ vì tình nghi là kẻ giết người. Khi đó, nhân vật Yoo Seung Ho  đã hét lên trong nỗi đau đớn dưới cơn mưa đã không thể ngăn cản cha mình khỏi mắc bẫy.

Mặc dù các cảnh quay được thiết lập diễn ra trong mưa và trong hôm đấy trời cũng đổ mưa nhưng để cho các cảnh quay chân thực và khốc liệt hơn, các nhân viên đã dùng thêm xe tải để phun nước làm trận mưa đổ xuống nặng hạt hơn. Tuy thời tiết lạnh giá và khó khăn nhưng các diễn viên trong đó có Yoo Seung Ho vẫn làm việc không ngừng nghỉ.

Lúc ấy các nhân viên trong đoàn phim đều bị ấn tượng bởi tinh thần cống hiến của diễn viên trẻ tuổi này. Một đại diện từ chế tác sản xuất Logo Films cho biết:" Khi bạn nhìn vào đôi mắt của Yoo Seung Ho qua màn hình bạn ngay lập tức thấy được cậu ấy có sự khác biệt với các diễn viên khác. Cách biểu đạt cảm xúc qua đôi mắt của cậu ấy trưởng thành hơn rất nhiều. Chúng tôi hi vọng các bạn có thể thấy sự trưởng thành ấy khi bộ phim lên sóng.".

Source: soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2015 09:22:04 | Xem tất
Nhìn tạo hình của Seung Ho đã thích lắm rồi
đôi mắt  biểu cảm  của Seung Ho rất phù hợp với mấy  phân cảnh đau khổ dưới mưa này
Mà thấy trên wiki ghi phim này 24 tập nhỉ
Nếu đúng 24 tập thì fan sướng
Thanks bạn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2015 09:33:53 | Xem tất
Xem IMY đã mấy lần rồi vẫn bị ám ảnh bởi ánh mắt của Yoo Seung Ho.
Anh ấy còn rất trẻ nhưng diễn xuất đã được trau dồi và tiến bộ qua từng năm tháng.
Mong anh ấy sẽ tỏa sáng trong Remember.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-11-2015 10:29:41 | Xem tất
@GalaxyS5, mình cũng không biết wiki có đáng tin cậy không nữa nhưng nếu 24 tập thì cũng tốt.
Mình thích số 20, con số đẹp không quá ít cũng không quá nhiều với một mini series.
Lúc này chỉ muốn nhanh chóng có phim xem thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2015 10:56:12 | Xem tất
Dù ko thích melo lắm nhưng mấy phim này mới bộc lộ hết tài năng bợn Ho, nhất là ánh mắt. Seung Ho mà đóng mấy phim thần tượng hài hài thấy phí lắm
Ko cần diễn quá kịch liệt, một cử động nhỏ cũng thấy đau lòng, hồi IMY mỗi lần khóc là cái tay nắm lại phát run rồi đỏ lên cứ như thật ý
Mong phim này nếu có ngược thì ngược nhiều nhiều vào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2015 11:17:12 | Xem tất
ôi trời tội nghiệp thằng bé
Muốn có những giây phút xem phim chân thật thì diễn viên phải hi sinh rất nhiều
Hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2015 12:02:10 | Xem tất
Bạn ấy thật biết hi sinh vì nghệ thuật.
Remember chắc hẳn là tác phẩm rất đáng xem đây.
Có cả Park Min Young nữa mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2015 12:07:14 Từ di động | Xem tất
tính cách bên ngoài rất ngây thơ và ngoan, nhưng đôi mắt dáng vẻ lại chững chạc, trưởng thành, rất đàn ông và đáng tin cậy. Thích nụ cười của Ho từ khi là một cậu nhóc đến giờ. Nhưng chắc phim này lại buồn lắm. Diễn xuất tốt nhưng cũng cần kịch bản hay nữa, mong là tác phẩm mới của em sẽ thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2015 12:29:06 | Xem tất
ai còn dám nói làm diễn viên thì sướng, vào mà xem họ phải lao lực đến thế nào, trời lạnh mà dầm mưa thì tê tái lắm , có ai mà không muốn ủ ấm không chứ? không thể phủ nhận cống hiến của tất cả các dv nói chung và của YSH nói riêng, để tạo nên một tác phẩm cũng cần nhiệt huyết đam mê dữ dội lắm í chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2015 12:33:23 | Xem tất
Cố lên nhé Yoo baby, phim truyền hình chính thức trên đài lớn đầu tiên sau khi xuất ngũ, hi vọng anh sẽ làm tốt. Nhất định sẽ xem thử để ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách