Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mark1234
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho chinh phục khán giả bằng đỉnh cao diễn xuất ở tuổi 22 giúp "Remember" đạt rating cao nhất

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-1-2016 13:51:53 | Xem tất
Càng xem những tác phẩm của Ho mình càng ấn tượng sâu sắc với anh chàng diễn viên tuổi trẻ tài cao đầy nhiệt huyết này.Từng vai diễn của Ho để lại từng dấu ấn riêng, mình không thấy Yoo Seung Ho trong phim mà mình chỉ thấy nhân vật mà cậu ấy thể hiện, cùng một người diễn nhưng lại khắc họa rõ nét tính cách khác nhau, Ho nhập vai quá xuất sắc, diễn xuất bằng ánh mắt của cậu ấy quá tuyệt vời. Con đường sự nghiệp của Ho còn dài và mình tin Ho sẽ mang đến cho chúng ta những tác phẩm tuyệt vời hơn nữa. Yoo Seung Ho là một viên ngọc sáng giá của nền điện ảnh Hàn Quốc.
P/s: bây giờ xem lại tập 10 mà cảm xúc vẫn còn dâng trào   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2016 15:16:23 | Xem tất
xứng đáng được ví như so ji sub mà lại
phim quá gay cấn và kịch tính luôn, đỉnh cao mới của seung ho rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2016 17:36:15 | Xem tất
Tuoir trẻ tài cao chính là đây
Quá tuyệt vời quá xuất sắc Ho ơi
Xem phim mà nhiều lúc nổi cả da gà vì diễn xuất quá thật
Chúc mừng Yoo Seung Ho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2016 19:39:13 | Xem tất
Nhớ lúc đầu em rết có 7-8% gì đó, cứ lo lắng k yên cho em. Vậy mà nửa chặng đường đã gần đạt đc 20% rồi. Kinh khủng quáaaaa. Fighting, Remember!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2016 20:22:09 | Xem tất
Đúng là chẳng còn gì đau lòng hơn
Cuộc đời Jin Woo sao cứ chứng kiến sự ra đi của  người thân khi tuổi đời còn quá trẻ.
Tập này chắc là một màn mưa nước mắt đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2016 20:34:43 | Xem tất
Quá đỉnh, làm sao anh Yoo có thể đóng hay như vậy chứ. Anh khóc tưởng như móc ruột gan ra hết vậy. Xem phim nhìn đôi mắt buồn của anh mà không dứt ra được. Tại sao biên kịch lại nhẫn tâm dày vò anh như vậy. Biết đến tập nào mới thấy anh cười toả nắng như tập đầu đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-1-2016 00:34:33 | Xem tất
Đang chờ tập 10 HD của subteam nên chưa coi đc nhưng dự là tập 10 chắc lấy nhiều nước mắt lắm đây :'(
Xem xong tập 9, diễn xuất của Yoo càng ngày càng tốt - nhập thần nhân vật thể hiện rõ nhất là ở ánh mắt
Sau khi chứng kiến sự trưởng thành trong diễn xuất qua từng bộ phim thì bạn thật sự rất hy vọng vào Yoo- mong một ngày đc xem anh thực hiện lời nói khi xưa của mình " diễn viên giỏi nhất và hoạt động sôi nổi nhất".
Cảm ơn Mark đã dịch tin <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-1-2016 08:09:10 | Xem tất
6.[+4862] Trên taobao có bán Jin Woo không, tôi muốn mua một con về ôm vào lòng an ủi, huhu noona này sẽ bảo vệ em
Chính xác cái âu này, JW là nam chính bị phũ nhất mọi thời đại, diễn xuất tuyệt vời của em Ho nhà ta thì quá đình rồi, không ai có thể vào vai JW tốt hơn YSH cả, BK viết phim chỉ dành cho Ho thì quá chuẩn, cơ mà ông í quá ác đi mà, sao mà JW lại khổ đến vậy,khổ của khổ, khổ đân tận cùng cuộc sống, nhưng bù lại JW lại có được những người trợ thủ đắc lực,chân chính & có cả một Noona-một cô gái giàu lòng nhân ái, chính trực, luôn tin tưởng & yêu thương JW hơn cả bản thân mình thì theo mình đã là quá đủ, quá HP rồi JW àh...
Jin Woo àh, Noona ấy sẽ bảo vệ cậu !
P/S mình cũng đang mơ đc làm điều đó đây!
Thanks bạn mark, sum đã tìm tòi,săn lùng để có đươc bài hay vầy nhé! yêu thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-1-2016 17:23:43 | Xem tất
anh diễn quá đỉnh rồi
sau khi xuất ngủ anh càng lên tay
cảm ơn nhóm dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2016 10:06:31 | Xem tất
Mình chưa coi hai tập tuần này chỉ đọc bình luận của các bạn và đọc bài báo thôi mà đã nước mắt vòng quanh rồi. Em Ho thật tuyệt vời quá. Em là niềm tự hào diễn xuất của Hàn đây. Chúc em nhiều thành công hơn nữa nhé. Sẽ tiếp tục ủng hộ em.
cảm ơn bạn dịch nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách