Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2905|Trả lời: 24
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho chinh phục khán giả bằng đỉnh cao diễn xuất ở tuổi 22 giúp "Remember" đạt rating cao nhất

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-1-2016 09:57:18 | Xem tất |Chế độ đọc

Sau tập 10 phát sóng tối qua, phản hồi của Knet khá tốt, đặc biệt là cơn mưa lời khen cho nam diễn viên Yoo Seung Ho vào vai Seo Jin Woo, anh đã có màn trình diễn tuyệt vời qua cảnh khóc cuối phim lấy nước mắt của người xem.

Dưới đây là một số bình luận nổi bật trong bài viết về cảnh khóc của Yoo Seung Ho trước sự ra đi của cha

1.[+9469] "Bố hãy đợi con, con nhất định sẽ cứu bố" oa oa làm sao đây làm sao đây Jin Woo phải làm sao đây??? Nước mắt cậu âý trong tòa án như nắm lấy tim tôi. Ánh mắt cậu ấy luôn có nắng giờ biết tìm ánh nắng đó ở đâu???

2.[+8571] Bỏ qua hết mọi chuyện bạn có chấp nhận được chuyện ông bố mất hay không, cái tôi quan tâm là Yoo Seung Ho thật sự là một trong những đỉnh cao của thế hệ 90, đừng quên rằng cậu ấy chỉ 22

3.[+7555] Biên kịch ơi nếu khó quá hay là chuyển phát nhanh Seung Ho qua Trung Quốc đi, đừng hành hạ cậu ấy nữa huhu  

4.[+5276] Sau khi đã chịu được cái chết của Yeo Woon, cái uất nghẹn của Harry tôi vẫn muốn nát tim với Jin Woo

5.[+5012] Giống như một chuỗi mắc xích tiền với tiền, ai cũng có tốt có xấu nhưng cái tốt bị đồng tiền đè bẹp rồi. Kẻ ác không chỉ là cha con Gyu Man mà còn bọn không làm trách nhiệm của mình. Nếu một luật sư, một bác sĩ, một cảnh sát làm đúng nhiệm vụ của mình thì có thế này không

6.[+4862] Trên taobao có bán Jin Woo không, tôi muốn mua một con về ôm vào lòng an ủi, huhu noona này sẽ bảo vệ em

7.[+2935] Biên kịch ợi, kịch bản rất hay, nhưng phũ với Jin Woo quá, một nam chính bị xã hội đè ép, lí tưởng là gì khi mục tiêu đã mất, dù giải oan thành công cậu ấy sẽ thế nào. Dù có chết hay mất trí thì tập cuối Jin Woo vẫn tồn tại đúng không? nên sẽ tôi đu tới tập cuối cùng nhưng giờ phải lau bàn phím đã
Được biết cảnh Jin Woo trở về ngôi nhà năm xưa, tìm lại những  đồ vật kỉ niệm của 2 cha con và khóc trong đau đớn khiến bao trái tim người xem cũng tan vỡ theo giúp cho rating đạt tới 23,54%

Credit : Weibo
V-trans : [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Ja.ne + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2016 10:08:04 | Xem tất
Diễn xuất quá ấn tượng, mới 22 tuổi mà Seung Ho đã xuất chúng vậy rồi, tương lai còn nhiều rộng mở.
Tập 10 xúc động mạnh luôn, phim quá hay dù Jin Woo cũng làm tan nát trái tim mình.
Thank chủ thớt đưa new.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2016 10:13:52 | Xem tất
Ôi trời ơi, diễn xuất xem mà lạnh gáy
Chàng Yoo vào vai nào là vai đó xuất thần à, vẫn còn ám ảnh bởi Harry @@
Harry Borrison, đẹp hút hồn + tổn thương cùng cực = ác độc đến tận cùng mà quyến rũ vô cùng hiểm
Thanks Mark nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2016 10:15:19 | Xem tất
Tập 9 ngơ ngác lắp bắp rồi mắt trắng dã như người chết, tập này thì khóc như xé ruột xé gan từ lúc Jin Woo cố nén trong phòng xử án là đã muốn khóc rồi, nghe tiếng giày với tiếng khóc là khóc luôn. Ho rất tuyệt trong việc nắm bắt cảm xúc người xem
Thật sự đầu phim đến giờ không phải cảnh nào Ho diễn cũng xuất sắc nhưng càng ngày càng nhập tâm vào nhân vật. Đó không phải Seung Ho mà chỉ là một đứa con bất lực. Ho đóng nhiều cảnh khóc nhưng mỗi nhân vật là một thần thái khác hẳn, Harry khóc là uất ức, ghen tị đau lòng, tự thương hại bản thân còn Jin Woo thực sự là tiếng khóc của một người con.
Đoán trước là ông bố sẽ mất mà nhìn nó khóc vẫn thấy đau lòng, tạm biệt một Jin Woo ngây thơ có chút nơn nớt hiếu thắng.
Tập 4 nghĩ là trận chiến thật sự bắt đầu nhưng không, bây giờ mới là trận chiến của người con
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2016 10:19:55 | Xem tất
Phải nói là tại thời điểm này là đỉnh cao thôi
NHững năm sau chưa biết còn những đỉnh nào cao hơn nữa
Tiềm năm Seung Ho còn dồi dào lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2016 11:08:07 | Xem tất
Thế hệ mới này thik nhất YSH và Kim yoo Jung
thực sự quá xuất sắc, vai nào ra vai đó
ánh mắt quá xuất sắc, biểu cảm thì k còn j để nói
mỗi lần xem em diễn mà nổi cả da gà
diễn thế này mới là diễn chứ
Mong sức hút của em sẽ càng ngày càng lớn
chứ độ nổi tiếng của em bây giờ chs vẫn thấy chưa đc tương xứng cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2016 11:32:37 | Xem tất
Anh Ho diễn quá đỉnh của đỉnh rồi, những cảnh khóc như muốn khóc theo.
Tưởng đâu mấy cảnh đau khổ này là tắt đi chứ ai dè rate lại cao nhất.
Remember fighting.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2016 11:49:34 | Xem tất
Thực sự có 3 phần đoạn thích nhất trong 2 tập 9, 10 của Seung Ho. Một là khi em xỉu ở tòa án , 2 là khi em gắng gượng đọc lời kết trong phiên tòa cuối cùng và 3 là lúc em đang ở cạnh giường bệnh của ba.

Mình đã vô cùng xúc động, vì nhân vật và vì diễn viên mình thật sự nể phục và hâm mộ hơn 10 năm qua.

Thanks Mark và Tieu Mach.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2016 13:35:01 | Xem tất
Em này đúng tuổi nhỏ tài cao. Diễn xuất trong phim của em thật quá đỉnh.
Nội dung phim rất hay.
Đang cài đến tập 6. Mong biên kịch sẽ chắc tay đến lúc cuối.
Phim này chắc rate trên 20% quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2016 13:41:58 | Xem tất
U20 mà diễn xuất tuyệt vời như vậy
Nhập ngũ sớm cũng là một lợi thế
Giờ bạn trẻ cứ thế mà tiến lên thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách