Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hawook304
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Jae Suk và Na Kyung Eun, Ji Sung và Lee Bo Young được bình chọn là cặp đôi được mong chờ sẽ xuất hiện cùng nhau trên TV

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 29-8-2015 00:33:26 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng 2 anh chị của nhà em
65,3% nói rằng họ muốn nhìn thấy Ji Sung và phản ứng hóa học trên màn ảnh của Lee Bo Young
Em đứng đầu danh sách mong chờ vụ này
Cám ơn bạn đưa news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-8-2015 09:57:20 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng mong được nhìn thấy ji sung và bo young trên màn ảnh, hy vọng được nhìn thấy họ là 1 cặp, thấy anh theo đuổi chị, chắc là thú vị lắm đây. Mà hình như 2 vợ chồng anh chị chưa đóng cặp bộ phim nào hết đúng không ta?. thank bạn đăng news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 29-8-2015 10:03:44 | Chỉ xem của tác giả
Gia đình chú Yoo như gia đình Quốc Dân rồi, mình đây còn mún thấy 2 người xuất hiện trên talk show để tâm sự huống chi là dân Hàn
Nhưng mn càng mún họ xuất hiện với nhau thì sẽ chẳng bao h thấy đâu
Tuy vậy nhưng cũng nuôi hy vọng mong chú sẽ dẫn vợ đi show
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 29-8-2015 10:22:12 | Chỉ xem của tác giả
mình chỉ mong thấy chú châu chấu và ss Na thôi, tham gia running man càng hay, giống như tập hội ngộ gia đình ấy, nhưng chú là một người luôn giữ an toàn cho gia đình mình nên chả mong có cơ hội được nhìn thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 29-8-2015 10:53:59 | Chỉ xem của tác giả
Thích gia đình chú Châu Chấu lắm ấy
Chỉ mong RM có 1 tập dành cho các MC thì mời vợ chú Châu Chấu đến tham gia Hónging~
Còn Ji Sung oppa mình mới biết qua 2 phim Secret và Kill me heal me thôi, nhưng cũng phát cuồng lên ấy. Nhớ cái thời KMHM hết, nửa đêm toàn lên mạng đọc thông tin xoay quanh vợ chồng nhà này, rồi tự ngồi gato )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 29-8-2015 18:00:15 | Chỉ xem của tác giả
thật tình, nhìn ảnh của Ji Sung và chị Bo Young thấy hạnh phúc dã mann. cám giác như anh chị chỉ nhìn thấy nhau thôi vậy
em hóng lắm luôn, đến bao giờ 2 người mới cùng nhau đóng phim?? mong chờ chết đi được
chú Yoo với vợ thì đáng yêu dã man, mà chú còn nổi tiếng yêu vợ luôn nhen.
cám ơn thớt dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 30-8-2015 11:30:39 | Chỉ xem của tác giả
cap vo chong nhin ma thay xung qua troi luon
minh cung rat mong 2 anh chi xuat hien tren man anh
cam on ban dich tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 31-8-2015 15:17:08 | Chỉ xem của tác giả
Hớ hớ, thật vậy, mình cũng mong chờ sự xuất hiện cũng nhauc ủa 2 cặp này, một đôi thì quá đẹp đi, đều là diễn viên tuyệt với, hồi xem Điệu nhaye cuối cùng không đến được với nhau vẫn chờ ngày tái hợp mà chờ hơi lâu quá
Còn chú châu chấu, cũng muốn xem xem khi bên cạnh vợ mình chú sẽ như nào,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 31-8-2015 18:45:50 | Chỉ xem của tác giả
Chú Yoo với chị Na Kyung Eun Tui rất mong chị nhà chú Châu Chấu Quốc Dân tham gia Running Man nha~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 31-8-2015 19:59:25 | Chỉ xem của tác giả
cặp vợ chồng quyền lực muahahaa em cũng mún thấy anh chị trên màn ảnh hoặc show thục tế. CŨng tò mò xem chú châu chấu bên vợ có bớt vẻ nhắng nhít thường ngày không nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách