Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hawook304
Thu gọn cột thông tin

Yoo Jae Suk và Na Kyung Eun, Ji Sung và Lee Bo Young được bình chọn là cặp đôi được mong chờ sẽ xuất hiện cùng nhau trên TV

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-8-2015 16:14:24 | Xem tất
Không biết 2 vc chú châu chấu mà xuất hiện trên TV thì sẽ như thế nào.
Em chưa xem phim của  anh Ji Sung và chị Bo Young  bao giờ nên cực hóng luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 16:19:14 | Xem tất
Mặc dù rất mong muốn một ngày nào đoá thấy chú Châu Chấu dắt mợ tham gia cùng vào các chương trình trên truyền hình, nhưng chắc là khó có cơ hội đoá lắm. Vì bản thân chú không thik để vợ dính bất kì xì căng đan nào, nhiều lúc, chắc làm gì nhưng vẫn có thể làm 1 số thành phần anti fan vịn vào đó mà bắt bẻ, ném đá.

Theo lời kể của các fan chú Châu Chấu thì ngày xưa, mợ đã bị dân Hàn rất ghét, chỉ vì mợ nhận lời yêu và cưới chú. Lúc đó, bọn họ nghĩ mợ ham tiền, mê danh lợi mà cưới 1 người già và xấu như chú (dù chú đã là MC quốc dân hồi đó). Nếu không phải vì bản tính mợ tốt bụng và chú cũng đã nhiều lần chia sẻ những đặc điểm đáng yêu của vợ trên truyền hình, thì chắc bây giờ mợ không được fan Hàn yêu mến như vậy đâu.

Thôi thì dù cháu có mong vợ chú xuất hiện cùng chú, nhưng phải cất mơ mộng í vào gặm nhắm thui. Hạnh phúc gia đình chú vẫn là quan trọng nhất mà.

Bình luận

thế nên bây giờ chú mới càng yêu vợ nhiều hơn, để bù đắp lại những khó khăn mà vợ chú gặp phải...  Đăng lúc 29-8-2015 07:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 16:48:21 | Xem tất
cực thích cặp của ji sung và bo young, mong 2 người đến một show thực tế nào đó, cặp của vợ chồng chú jae suk thì chắc chắn là ô rồi vì chú jae suk sẽ muốn bảo vệ vợ  mình h ết mực cho coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 17:59:18 | Xem tất
ta cứ im lặng, để dân tình tò mò chơi chứ hen
mà chuyện tình cảm ông bà có nói rùi
lù lù vác lu chạy thui, công khai nhìu hơm tốt đâu
công khai nhìu bà con quen mặt hết
cứ lờn vờn cho fan thèm chơi thui hờ hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 20:06:43 | Xem tất
Đúng là mình cũng có ước muốn được một lần thấy cặp vợ chồng anh Ji Sung và chị Lee Bo Young trên màn ảnh xem họ sẽ tương tác như thế nào trên phim. Ngày trước cả hai đã gặp nhau trên phim trường "Điệu nhảy dành cho anh" và sau đó thành đôi nhưng lúc đó chị ấy chị đóng vai nữ thứ nên mình cũng chưa quan tâm lắm nhưng sau này khi xem hàng loạt các phim của chị đóng nữ chính và nhất là "Seo Young con gái của bố" thì mình đã trở thành fan của chị ấy rồi. Giờ hai anh chị đều là những diễn viên nổi tiếng rồi không biết nếu họ gặp nhau trong một bộ phim và là một đôi thì thế nào nhỉ, tò mò thật đấy. Tuy vậy chuyện này xem ra không dễ vì có lần anh Ji Sung đã bảo là không có ý sẽ sánh vai cùng vợ trên màn ảnh. Mà không chỉ anh ấy đâu mà hầu như các diễn viên khác cũng không muốn cùng vợ hoặc chồng mình xuất hiện trên phim đâu vì có vẻ giống như đem chuyện gia đình mình lên phim vậy. Nói chung là khả năng này không khả thi lắm dù rất mong đợi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 20:55:54 | Xem tất
muốn thấy cả nhà ba người của
chú chấu chấu nhất đã được nghe
vợ chú là 1 người rất tốt nên rất
muốn thấy tận mắt xem sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 21:08:29 | Xem tất
hi vọng có một dự án chung của vợ chồng anh Ji Sung và chị Lee Bo Young lắm lắm ạ!!! thanks bạn dịch tin!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 21:36:03 | Xem tất
Không tưởng tượng được vợ chồng Ji Sung cùng đóng cặp thì thế nào, cơ bản là chú ấy tạo dựng "hình tượng đội vợ lên đầu" thành công quá rồi, nên không thể tưởng tượng nổi kịch bản cho 2 vợ chồng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 21:36:29 | Xem tất
Ji Sung và Lee Bo Young mà tái hợp, mình có cảm giác phải là 1 bộ phim lãng mạn rung động hoặc 1 bộ phim hài hước cười lăn lộn. Sao mình lại có cảm giác thế nhỉ ^^
Nhưng mà hình như thông thường đã thành vợ chồng ít đóng cùng nhau lắm.
Lâu lâu được tung cái ảnh 2 vợ chồng đã thấy đẹp hơn phim rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 22:21:21 | Xem tất
Điều ước ao của mình là được nhìn thấy cả gia đình chú Châu chấu và điều mình không mong muốn nhất cũng là con trai chú bị lộ diện.
Cảm thấy vui vì chú bảo vệ gia đình mình như hiện tại.
Nói chung điều mình muốn không quan trọng, quan trọng là gia đình chú hạnh phúc, bình yên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách