Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5573|Trả lời: 32
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Jae Suk và Na Kyung Eun, Ji Sung và Lee Bo Young được bình chọn là cặp đôi được mong chờ sẽ xuất hiện cùng nhau trên TV

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Kết quả trên Korea Broadcast Advertising Corporation (KOBACO) gần đây công bố những phát hiện của họ từ một cuộc khảo sát của 6.471 khán giả, những cặp đôi nổi tiếng mà khán giả muốn thấy họ xuất hiện cùng nhau trên truyền hình nhiều nhất.

Theo thể loại phim truyền hình, Ji Sung và Lee Bo Young đứng đầu danh sách với 42,5% như một cặp đôi mà khán giả muốn họ xuất hiện trong một bộ phim cùng nhau. Theo thể loại chương trình tạp kỹ, Yoo Jae Suk và Na Kyung Eun đứng đầu với 39,3% như một cặp đôi họ muốn thấy nhất trong các chương trình giải trí.

Ji Sung và Lee Bo Young đã chứng minh mình là một cặp vợ chồng quyền lực thông qua các bộ phim truyền hình nổi tiếng mà họ tham gia. Trong số các bình chọn, 65,3% nói rằng họ muốn nhìn thấy Ji Sung và phản ứng hóa học trên màn ảnh của Lee Bo Young, và 56,9% bình chọn bởi khả năng diễn xuất của họ. Về thể loại, 40,3% khán giả muốn nhìn thấy cặp đôi trong một bộ phim hài hay phim hài lãng mạn với nhau.

Trong trường hợp của Yoo Jae Suk và vợ của anh ấy, 57,9% khán giả nhận xét rằng họ rất hài hước và 55,8% nói rằng họ rất đáng yêu. Cặp đôi đã gặp nhau trên MBC "Infinity Challenge".

Trích dẫn: http://www.soompi.com/2015/08/27 ... nted-couples-on-tv/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-8-2015 10:37:30 | Chỉ xem của tác giả
Bóc tem, bạn này nhanh thật, mình đang định đăng news
Chúc mừng 2 anh chị của nhà em
65,3% nói rằng họ muốn nhìn thấy Ji Sung và phản ứng hóa học trên màn ảnh của Lee Bo Young
Em đứn đầu danh sách mong chờ vụ này
Cám ơn bạn đưa news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-8-2015 10:59:38 | Chỉ xem của tác giả
Những cặp vợ chồng quyền lực, em cũng raast mong muốn nhìn thấy Ji Sung và Lee Bo Young trên màn ảnh
Mong chờ một sự án mà cả hai cùng tham gia
rồi cả chương trình giải trí nữa )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-8-2015 11:12:38 | Chỉ xem của tác giả
Chú châu chấu giấu vợ kỹ lắm không cho lên truyền hình đâu
Chị Bô thỳ mới sinh xong chắc cũng phải 1 time mới tái xuất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-8-2015 11:13:40 | Chỉ xem của tác giả
chị Chảnh dân với anh nhà năm nay có vẻ hot nha
Đi đến đâu cũng được săn đón quá trời
Cả hai cặp đôi vàng đều thích hết í
Thanks bạn dịch news nhiều lắm nhé
Rất thích new này ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-8-2015 12:00:15 | Chỉ xem của tác giả
Anh Ji Sung và chị Bo thì còn hy vọng hai người hợp tác chung
Chứ chú Châu Chấu và vợ chú ý thì khó lắm
vì dù sao vụ chú ý cũng có phải là dân nghệ sĩ đâu cơ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-8-2015 12:09:51 | Chỉ xem của tác giả
Chú châu chấu k có dẫn vợ lên đâu
Còn Ji SUng thì đang mong chờ, c Bo Young comback mà đóng với anh nữa thì vui nhỉ
Thích 2 anh chị lắm, yêu nhau rồi lấy nhau thật ngọt ngào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-8-2015 13:32:24 | Chỉ xem của tác giả
Vụ chú Jae Suk mình không ý kiến vì vợ chú không phải là nghệ sĩ, chuyện sẽ khó xảy ra.
Nhưng anh Ji Sung và chị Bo Young thì có thể à nha
Nói chứ mình hóng vụ này lắm và thắc mắc là cả hai cùng tham gia một bộ phim thì sẽ như thế nào.
Mà vào vai người yêu của nhau thì không nói, nếu như vào vai quen nhau vì ngoại tình hoặc vì lợi ích của 1 trong 2 nhưng không phải loveline chính của cả hai thì sẽ thế nào ha
Thanks chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-8-2015 15:44:54 | Chỉ xem của tác giả
Thích chị Lee Bo young từ cái ngày xem chị ấy sang chảnh trong I hear your voice. Anh Ji sung thì biết trong phim Lối sống sai lầm, nhưng thật sự thích anh ý trong Phim Secret nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-8-2015 16:02:52 | Chỉ xem của tác giả
quá chuẩn quá chuẩn. Hai cặp vợ chồng toẹt vời của toẹt vời luôn
Nếu nói về chú Yoo thì chắc chỉ có thể mời vợ chú tham gia Running Man thôi . Giống như tập khách mời bí ẩn của nhà chú Suk Jin vậy đó. Mong đợi mong đợi, vợ của haha cũng tới r, chỉ còn có mỗi nhà chú thôi. Nhớ dẫn con theo nha chú
Còn cái cặp kia, đóng chung một phim sắp tới là xong liền đó mờ . Nhân dịp Lý Bô comeback nèn, hai ng mần chung vs nhau là ok con dê liền. Hai cặp đó mà đóng chung vs nhau là xem ngay và luôn
Sao ko có cặp của Han GaIn vs Yeon JungHoon nhỉ. Cũng là cặp đôi quốc dân một thời mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách