Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10847|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Jae Suk và Haha bất ngờ tới dự đám cưới của Jung Joon Ha

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Yoo Jae Suk và HaHa đã tạo sự bất ngờ trong đám cưới của Jung Joon Ha.

Jung Joon Ha đã tổ chức một cuộc họp báo về đám cưới của mình tại Young Bin Kwan trong khách sạn Shilla ở Seoul vào ngày 20 tháng 5. Tại buổi họp báo, Jung Joon Ha đã tiết lộ, "Mọi người nghĩ rằng các thành viên" Infinity Challenge" sẽ đến, nhưng thật ra nhiều người không thể tham dự."

Jung Joon Ha đã giải thích, "Park Myung Soo và No Hong Chul không đến được vì họ phải lên sóng chương trình “I am a Singer 2”. Còn Yoo Jae Suk và Haha thì bận quay “Running Man” với Park Ji Sung”. Jung Joon Ha nói chỉ có Jung Hyung Don và Gil là hai thành viên duy nhất sẽ tham dự đám cưới.

Tuy nhiên, ngoài Jung Hyung Don và Gil xác nhận họ sẽ tham dự đám cưới, Yoo Jae Suk và HaHa cũng đã xuất hiện. Leessang Gary cũng đến dự đám cưới.

Yoo Jae Suk chia sẻ, "Sẽ thật tốt nếu tất cả các thành viên của Infinity Challenge tham dự được nhưng Park Myung Soo và No Hong Chul không thể đến bởi vì đang phát sóng trực tiếp “I am a Singer 2”. Jung Joon Ha, chúc mừng đám cưới của cậu. Tôi thực sự cảm ơn tất cả mọi người đã chúc mừng cậu ấy. "

Yoo Jae Suk nói thêm, "Em dâu và Jung Joon Ha hãy sống thật lâu dài với nhau nhé", sau đó cùng hát với các thành viên "Infinity Challenge" ngay tại chỗ. Vì "Infinity Challenge" của đài MBC đã không phát sóng trong vòng 16 tuần do cuộc đình công, tất cả các thành viên được chờ đợi là sẽ tham dự đám cưới nhưng Park Myung Soo và No Hong Chul đã không thể.

Jung Joon Ha đã kết hôn với bạn gái của mình, người có nick name là Nemo vào ngày 20 tháng 5. Vợ Jung Joon Ha là một tiếp viên hàng không người đã từng học tập tại Nhật Bản. Họ bắt đầu mối quan hệ vào cuối năm 2008 và khoảng tháng 3 năm 2009, Jung Joon Ha tiết lộ là anh ấy đã có bạn gái.

MC trong đám cưới của Jung Joon Ha là Lee Hwee Jae. Shin Seung Hoon, Bada, và Sweet Sorrow đã biểu diễn bài hát chúc mừng đám cưới tại lễ cưới. Jung Joon Ha sẽ chuyển nhà, anh ấy muốn chia sẻ hạnh phúc với bố mẹ về tổ ấm ngọt ngào cùng nàng dâu mới.

Source: http://kpopfever.com/2012/05/yoo ... g-joon-has-wedding/
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
chini106 + 2 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-5-2012 09:47:50 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng chú Joon Ha, trăm năm hạnh phúc nghen chú {:292:}
Bác Yoo thì ngày càng đẹp zai ngời ngời ế {:310:}
Mấy bác ni mà đi dính chùm với nhau như này kiểu j cũng quậy tưng bừng cả lên {:313:}

Bình luận

hè hè :))  Đăng lúc 21-5-2012 10:12 AM
tem à ^^  Đăng lúc 21-5-2012 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-5-2012 09:49:55 | Chỉ xem của tác giả
Hehe... Nhìn giông biệt  độ̣i siu nhưn qua´....
Mấy chú trông hài hước đáng yêu ...
Haha oppa sành điệu ghê ha....
Thích quả đầu của oppa nha...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-5-2012 10:33:08 | Chỉ xem của tác giả

Bác JaeSuk vs HaHa, Gara oppa trông đẹp zai ế!
hôm qua đọc news về đám cưới của Jung Joon Ha rồi!  
Gary oppa hơi bị sành địu đó nha! thik oppa đeo kính như thế!
HaHa oppa phong độ khỏi nói! thik nhất RM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-5-2012 11:18:48 | Chỉ xem của tác giả
vui vậy tụ tập đủ nhân vật hài lun rồi
bác này cũng lấy vơ rồi
sao ko thấy chụp cô dâu lun nhỉ ^^
trong nguyên dàn thấy HaHa là sỳ tin nhất
bác HD mặt bộ đồ lạc loài wa  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-5-2012 13:04:02 | Chỉ xem của tác giả
ôi mấy bác này nhìn vui phết
chắc tính cách hài hước lắm đây
coi mỗi một film Gia đình là số 1 của bác Joon Ha
cười chảy nước mắt nước mũi lun
thế ra h bác mới lấy vợ
bác nhớ iu vợ như trong film nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-5-2012 14:09:18 | Chỉ xem của tác giả
Trời, coi mấy cái pic kìa
Mấy cái chú này, đi đâu cũng nhí nhảnh cá cảnh gây sự chú ý, tính biến event của người khác thành của mình hả
về nhà đi mấy chú ơi, cháu đang đợi mấy tập tiếp theo của RM nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-5-2012 15:47:41 | Chỉ xem của tác giả
Chú Joon Ha này đóng trong The greatest love vai anh zai của ss Goong nè. dễ thương quá, mà ko bít mặt cô dâu của chú là ai, ko bít có xinh xắn hem
Hồi sáng qua lên Fb thấy ảnh của chú Jae Suk với Haha tới dự đám cưới, nhìn cute tóa.
còn cả chú Kang Ho Dong nữa :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-5-2012 18:54:48 | Chỉ xem của tác giả
Chú này đóng High Kick 1 phải không ta?
nhìn cái pic thấy nụ cười quen quá (nếu đúng thì ngạc nhiên thật, tưởng chú lấy vợ lâu rùi chứ)
Nhìn bức chụp mấy chú già mà nhí nhố quá đi :))))))))))))

Bình luận

chú này đóng vai ba của yunho và minho trong highkich 1 đó ban,mừng vì cuối cùng chú đã tìm được hạnh phúc của mình  Đăng lúc 22-5-2012 01:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách