Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6265|Trả lời: 33
Thu gọn cột thông tin

Yoo Jae Suk khiến khán giả bất ngờ khi cover '24 Hours' của Sunmi một cách hài h

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-9-2013 09:26:13 | Xem tất |Chế độ đọc
Yoo Jae Suk khiến khán giả bất ngờ khi cover '24 Hours' của Sunmi một cách đầy hài hước và gợi cảm

Yoo Jae Suk thể hiện nét gợi cảm, quyến rũ  tiềm ẩn của mình bằng cách cover ca khúc '24 Hours' của Sunmi.

Trong tập "Infinity Challenge" của đài MBC  phát sóng vào ngày 7 tháng 9, các thành viên đã thể hiện tài năng ca hát, rap và nhảy múa trước mặt BoA, G-Dragon, và nhiều khách mời nữa trong tâp đặc biệt "Infinity Challenge Night '.

BoA hỏi: "Trong số các khả năng ca hát, rap và nhảy múa,  anh tự tin nhất điều gì?"  Yoo Jae Suk trả lời: "Tôi tự tin nhất với khả năng nhảy múa của mình." G-Dragon chia sẻ: "Jae Suk hyung đã làm điệu nhảy bừng sáng và đầy vui vẻ nhưng anh có thể thực hiện một điệu nhảy bựa hơn được không?

Yoo Jae Suk sau đó đã khiến mọi người hết sức ngạc nhiên khi thể hiện vũ đạo giật mông trong ca khúc '24 Hours' của Sunmi, một cách vô cùng hài hước nhưng không kém phần gợi cảm.

Hãy cùng thưởng thức điệu nhảy của Yoo Jae Suk dưới đây

Source: Allkpop
Vtrans: [email protected]

[Spoiler] G-Dragon, BoA và những khách mời khác lựa chọn partners trong tập đặt biệt 'Infinity Challenge' Music Festival

'Infinity Challenge's Music Festival đã gây bão cho ngành công nghiệp âm nhạc năm trước nay đã trở lại.

Năm nay, khách mời đặc biệt là G-Dragon, BoA, Yoo Hee Yeol,  Primary, Kim C, Jang Ki Ha và the Faces, và Rose Motel. Chủ đề năm nay là "Infinity Challenge Night Club".

G-Dragon đã chọn Jung Hyung Don và gây ra sự ngạc nhiên cho tất cả mọi người. Anh giải thích: "Tôi đã suy nghĩ đến người khác, nhưng vì anh ấy không cố gắng để có được sự chú ý của tôi. Vì vậy, tôi đã bị anh ấy thu hút". Yoo Hee Yeol đã chọn Yoo Jae Suk, BoA đã chọn Gil, Primary đã chọn Park Myung Soo, Jang Ki Ha và The Faces chọn Haha, và Kim C đã chọn Jung Jun Ha. Rose Motel vắng mặt trong chương trình do xung đột lịch trình, vì vậy Noh Hong Chul đã tự động kết hợp với ban nhạc.

Bạn có mong chờ các bài hát của năm nay.

Source:Allkpop
Vtrans; [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2013 09:35:54 | Xem tất
ui muốn coi full tập này của Infinity Challenge
mấy chú mặc đồ như trong club vậy đó nhất là chú châu chấu
màn biểu diễn khó đỡ của chú châu chấu..chú đỉnh ghê
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2013 09:41:02 | Xem tất

cái này mới gọi là siêu này
nhảy giỏi mà làm gì
phải nhảy cái điệu này với cái trình độ này mà mặt không chút biến dạng mới được gọi là siêu nha
tôi chết cười với chú mất, cái điệu nhảy của Sunmi nó sẹc xi bao nhiêu thì chú nhảy trông nó vui bấy nhiêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2013 09:46:03 Từ di động | Xem tất
Ui trời ơi bác châu chấu nhà ta không ngờ lại có khả năng đó chứ.
Khỗng những tài năng mà rất vui nhôn.

Nhảy như thế mà khuôn mặt không thay đổi khâm phục bác thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2013 09:52:25 | Xem tất
đúng là khiến người xem bất ngờ thiệt chứ coi

mah cười đau cả bụng bác mah nhảy thì thoy roy

kết nhất điệu nhảy cuối của bác. Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2013 10:25:42 | Xem tất
Bác nhảy mà sắc mặt chẳng thay đổi , người xem thì cười đau cả ruột

Thật là khâm phục cái trình độ nhảy của bác quá
Thanks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2013 10:51:13 | Xem tất
:)) Kinh quá đi mất thôi, con châu chấu già này ko biết ngượng là j :))

Con người này bao năm qua bên cạnh cái "loa phát thanh" thì cũng luôn lấy cơ thể mình ra để làm công cụ giải trí cho mọi người *khâm phục* :">

Pi ẹt: ko hiểu ý tưởng ở đâu ra khi câu vờ lại cái bài này thế hả chú :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2013 11:02:50 | Xem tất
chú châu chấu daebak, đúng là khả năng của cỗ máy nhảy nhỉ
chú ấy thực sự rất hài hước, yêu chú lắm lắm
đúng là mc quốc dân có khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2013 11:14:10 | Xem tất
Nhảy là sở trường của chú châu chấu mà. Đúng là xem xong chú nhảy chỉ ôm bụng mà cười thui {:156:}
Phiên bản này vừa sexy vừa funny, chỉ có chú châu chấu mà thui.
Hóng sub tập này quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2013 11:29:16 | Xem tất
Chết cười với cái kiểu khoe mông sẹc xy của chú YooHyuk{:262:}
mà phải công nhận chú tài năng mà, nhảy y chang bản gốc nhưng ngó cái tướng vui gì đâu{:313:}
Hóng xem bản full quá, thích cái style mặc đồ lấp la lấp lánh, vừa nhìn vô là thấy bựa liền rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách