Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Yoo In Na - 유인나

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-10-2011 17:20:53 | Xem tất

cre:tiebaidu

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2011 17:22:53 | Xem tất

cre:tiebaidu

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2012 12:29:51 | Xem tất
Bức ảnh mới của Yoo In Na và Ji Hyun Woo đang yêu trong "Queen Inhyun’s Man" vừa được công bố

Cre:http://star.mk.co.kr

Theo thông tin mới nhất từ drama "Queen Inhyun's Man" của tvN, Yoo In Na và Ji Hyun Woo có một sự kết hợp trở thành cặp đôi đáng yêu mà người hâm mộ không thể phản đối.

Cái nhìn tràn đầy tình yêu trong Thư viện, trong bức hình họ giống như một cặp đôi mới yêu. Bộ phim dự kiến phát sóng vào ngày 18 tháng 4.

Cư dân mạng nhận xét rằng: "Họ trông giống như một cặp đôi thực sự", "Tôi không thể bỏ lở bộ phim này", "Họ rất hợp nhau" và "Họ trông thật ngọt ngào".

Bộ phim nói về một Học giả từ triều đại Chosun tên là "Kim Boong Do" đã vượt thời gian đến thời nay. Anh gặp Yoo In Na, trùng hợp cô đóng vai nữ hoàng InHyun trong vở nhạc kịch trong chuỗi sự kiện về thời đại của Kim Boong Do.

Nguồn: allkpop.com
Translator: [email protected]

P/s: đề tài xuyên không đang Hot bên hàn nhỉ? sau RT có đến 2 bộ phim về bác sĩ xuyên khô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2012 12:38:00 | Xem tất

Cre: Nemopan.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2012 12:41:34 | Xem tất

Cre: blognaver.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2012 11:56:20 | Xem tất
Yoo In Na mê hoặc fans trong bộ pajama

Nữ diễn viên Yoo In Na vừa tiết lộ một selca khi mặc bộ pajama.

Yoo In Na đăng trên tài khoản me2day vào ngày 13th, “Các bạn ngủ ngon chứ? Các bạn có thể đến trường được không? Tôi hy vọng các bạn không bị muộn học chỉ bởi vì chơi cùng tôi. Tôi vừa thức dậy sau một giấc ngủ ngon! Tôi đã có một giấc ngủ ngọt ngào. Hôm nay tất cả chúng ta hãy cùng cố gắng nhé", kèm theo đó là một bức ảnh tự sướng trong bộ pajama.

Bức ảnh cho thấy Yoo In Na chỉ vừa ngủ dậy, với cái đầu đặt thoải mái trên gối. Cô trông thật xinh đẹp mặc dù vừa thức dậy và không hề trang điểm.

Trước đó 8 tiếng, Yoo In Na cũng đăng "Thở dài. Ai không thể ngủ được thì hãy chơi cùng tôi nhé!" và tải kèm bức ảnh bên dưới.

Cư dân mạng phản hồi về bức ảnh của Yoo In Na "Bạn thật xinh đẹp trong bộ pajama", "Không thể tin được là bạn có thể xinh đẹp vậy khi để mặt mộc", "Fans đang bị tan chảy đây, bạn vừa có hành động siêu aegyo"...

Yoo In Na sẽ vào vai nữ chính trong tvN drama Queen In hyun's man. Phim phát sóng từ ngày 18.4 tới.

Source: Kpopfever
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2012 12:32:56 | Xem tất
thích chị này
xinh,nhắng nhít nữa
chị ý nổi tiếng muộn, debut muộn nhưng tham gia tác phẩm nào là chất tác phẩm đấy
tks chủ theard
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-5-2012 15:40:45 | Xem tất

{:308:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-5-2012 16:08:00 | Xem tất

{:308:}
Cho bạn nào thích mặc quần

cont..

Trả lời