Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2064|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

Yoo Ah In vừa có cơ hội gặp mặt rapper mình yêu thích

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-9-2016 22:30:36 | Xem tất |Chế độ đọc
Nam diễn viên nổi tiếng Yoo Ah In và anh chàng rapper BewhY cuối cùng cũng đã có một cuộc hẹn cùng nhau.

Ngày 17 tháng Chín, một nhân viên của Studio Concrete, Cha Hye Young đã chia sẻ một bức ảnh chụp chung của hai nghệ sỹ trên tài khoản Instagram cá nhân của cô.

Trong bức ảnh, người hâm mộ có thể thấy được Yoo Ah In và BewhY đang có một cuộc gặp mặt trong một quán cafe. Hai anh chàng còn đang ''diện'' cùng một kiểu tóc. Yoo In Ah trông rất thoải mái và tự nhiên với trang phục bình thường, và thể hiện những biểu cảm ''đáng yêu'' trước ống kính máy ảnh. Trong khi đó, BewhY lại có vẻ ngượng ngùng hơn khi né về phía sau nam diễn viên Yoo Ah In.

Yoo Ah In được biết đã hâm mộ anh chàng rapper tài năng BewhY từ sau khi xem chương trình ''Show Me The Money 5'', một chương trình so tài giữa các rapper và cũng là chương trình đưa tên tuổi BewhY đến với người hâm mộ thể loại âm nhạc mạnh mẽ này. Trong suốt thời gian diễn ra cũng như phát sóng chương trình, Yoo Ah In đã thể hiện sự ủng hộ nhiệt tình đối với ''thần tượng'' của mình là BewhY. Thậm chí, anh cũng từng khoe với người hâm mộ của mình để tin nhắn anh đã gửi đến hệ thống của chương trình để vote cho BewhY cùng dòng caption ''#nextlevel".

Cùng chúc mừng Yoo Ah In vì cuộc gặp gỡ thú vị này!

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 00:37:35 | Xem tất
cảm ơn bạn đã trans tin nhé
chúc mừng oppa Yoo Ah In đã được gặp thần tượng của mình
dạo này chỉ được gặp anh mỗi trên news thôi, ko biết bao h anh quay lại đóng phim đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 02:06:17 | Xem tất
In đẹp giai quá
Tình cách cũng rất độc đáo và đặc biệt, tuy ngông ngông nhưng là 1 trong số ít sao ko bị bọn knet dè bỉu
Giờ đc gặp rapper yêu thích chắc vui phải biết
Thanks thớt đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 16:47:33 | Xem tất
có ngựa điên là fan , anh ý thật may mắn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 17:36:52 | Xem tất
cái gì cơ? cùng 1 kiểu tóc á? hahaha đầu trứng của quai là có 1-0-2 nhá, Ah In đập choai k thể để đầu đó đc k thì mị đau lòng đó nhá mị cũng mê quai lắm, hãy cho mị gặp quai với điiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 19:13:31 | Xem tất
Bewhy mùa này nổi hẳn mà. bài hát cũng hay hơn nữa, thích mấy bài thi bán kết vs chung kết ghê.Có Yoo Ah In là fan thì sướng quá rồi
Thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 22:04:42 | Xem tất
hí hí kiểu tóc này nhìn cứ kì kì thế nào ấy, ai diện style này cũng làm mình bị sốc văn hóa mất 30s
làm người nổi tiếng sướng thế đấy, còn có cơ hội gặp mặt làm thân với người nổi tiếng mình thích, hic mình bđến bao giờ mới đc như thế, suốt ngày chỉ biết nhìn qua màn hình
Cảm ơn chủ thớt nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 08:53:47 | Xem tất
Mê cả bạn In lẫn bạn Why, huhu. Những người mình mê đều trở thành bạn bè của nhau, thật vui :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 21:05:32 | Xem tất
cảm ơn bạn dịch tin nheee,
cảm giác gặp thần tượng của mình chắc phấn khích lắm
chúc mừng ngựa đen nhaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 21:41:10 | Xem tất
Tóc này giống tóc bạn gì trong Maruko ấy dù sao thì cũng chúc mừng anh vì đã gặp được người mình yêu thích ahihi, nhìn ngố thế cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách