Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dr.mọtphim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Ah In chia sẻ một bức ảnh "trông như phim" của Song Hye Kyo

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-11-2015 11:31:37 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn ảnh mà mình thấy như kiểu chị Song Hye Kyo đang đóng một phim gì đó có nội dung bạo lực, bắt cóc hay rất bi kịch gì đó vậy. Mà chị ấy lại thân với anh Yoo Ah In cơ đấy, dù sao cũng toàn người mình thích nhưng mà có khi nào hai người không phải bạn bè đơn thuần không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-11-2015 19:03:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chế Song có vẻ dịu dàng nhưng thật ra cá tính mạnh, tự lập, tự do, rất hợp tính đàn ông. Cũng dễ hiểu là Song dễ kết thân với họ hơn là phụ nữ, nhất là những người thẳng thắn, phóng khoáng như Ah In. Cơ mà trước giờ toàn bị đồn thổi nên phải tạo khoảng cách với giữ ý nhiều, chắc chỉ có ngựa điên mới thể hiện thế, mình rất thích tính cách của Song, nhưng cũng thương Song vì nhiều lần mệt mỏi vì tin đồn. Bất kể là cái gì, dù có ẩn mình thật kĩ cũng mong Song luôn thoải mái, vui vẻ với những người bạn của mình. Chứ tình yêu tình báo cứ kệ duyên thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-11-2015 08:37:22 | Chỉ xem của tác giả
chị song hye kyo có vẻ thích chơi với trai trẻ thì phải biết đâu từ tình chị em, tình bạn thành tình yêu đôi lứa bây giờ đang trào lưu tình chị em trên phim ảnh, hai người đóng cặp với nhau cũng được đấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách