Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimTaeHeeLOVERS
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yong Pal lên đỉnh cao mới, xác lập kỷ lục rating // Phản ứng của netizen Hàn trước đánh giá tiêu cực về diễn xuất của Kim Tae Hee

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 18-8-2015 08:45:56 | Chỉ xem của tác giả

Chúc mừng Yong Pal nhé! , trai xinh gái đẹp nhà mh cố nhên ^_^
Phải công nhận là phim rất hay, mình thấy phim đạt đc kỷ lục này cũng là chuyện sớm muộn thôi
Ngóng phim hàng tuần luôn , xem phim mà bấn loạn vô cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 18-8-2015 09:05:57 | Chỉ xem của tác giả
Tuy chưa xem phim nên không đánh giá như thế nào về diễn xuất của Kim Tae Hee. Nhưng hầu như phim nào có cô ấy là phim đó có các phản ứng trái chiều về cách diễn xuất.
Ta nghĩ, có khi đây cũng là 1 hình thức PR cho phim cũng như qua đó làm tăng hình ảnh của mợ Kim. Dù sao, Jo Won đóng tốt, mợ Kim cũng theo đó được nâng tầm hơn, đây là điều tốt. Dù sao, cô ấy cũng đã cố gắng rất nhiều và làm việc thực sự rất nghiêm túc để hoàn thành tốt vai trò của mình. Xin hay ghi nhận về những điều này hơn là những lời bình luậnkhắc khe từ giới truyền thông.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 18-8-2015 10:25:59 | Chỉ xem của tác giả
Huhu chắc vài tập nữa là chạm mốc 2 thôi.
Phim nghe hay muốn chớt mà phải đợi kết thúc mới dám xem vì sợ chờ đợi không chịu nổi ~~.
Cứ ngồi đọc tin tức, hình ảnh của phim thế này cũng sắp ko chịu nổi mở ra xem rồi ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 18-8-2015 10:36:05 | Chỉ xem của tác giả
Quả nhiên là Yong Pal, mình nghĩ họ sẽ giữ đc kỉ lục đến tận tập cuối!
Kim Tae Hee diễn rất hay mà, mình thích chị ấy từ hồi đóng vai CÔng chúa :"> Jo Won đóng bác sĩ thì hợp quá còn gì, phong cách cà lơ phất phơ này cũng rất hợp với ảnh. Ngóng phim hàng ngày luôn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 19-8-2015 15:49:28 | Chỉ xem của tác giả
mình mới xem 1 tập thôi! Ấn tượng nhất đoạn Joo bị bắt gựp nhân hoa hồng của người nhà bệnh nhân! Trơi!! Dù sao mới xem 1 tập thôi nên chưa thể kết luận gì!
Ủng hộ Joo Won hết mình!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 19-8-2015 21:11:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang coi phim, công nhận là phim hay quá sức hay, hấp dẫn, mà h phải chờ từng tuần, rầu... thấy có khá nhiều ý kiến trái chiều về diễn xuất của Kim Tae Hee, c1 nhân mình thì thấy mới 4 tập, phân đoạn diễn xuất của KTH chưa n, nên k thể đánh giá là k tốt hay tốt dc, tuy nhiên nữ chính đẹ vậy là cũng ok rồi với dù KTH diễn k thật xuất sắc thì cũng k sao, đã có Joo Won bù lỗ cho . Túm lại là phải công nhận Joo Won diễn quá đạt, cũng đẹp trai nữa, hi vọng phim sẽ làm mưa làm gió thời gian tới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 19-8-2015 23:08:47 | Chỉ xem của tác giả
chem gio nua roi??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 20-8-2015 09:19:19 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 20-8-2015 09:54:47 | Chỉ xem của tác giả
cốt truyện hay, hấp dẫn. Nhân vật đẹp, diễn xuất xuất thần bảo sao rating không tăng theo từng tập! :-D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 20-8-2015 11:31:08 | Chỉ xem của tác giả
haizzz,rất rất thích Joo Won nhưng chả hiểu sao xem đến đoạn chị Hee tỉnh lại lại chẳng muốn xem nữa
Có lẽ bị đóng đinh cp chị Hee vs Song Seung Hun vs anh Won vs chị Won trong Good Doctor nên thấy k hợp đôi cho lắm :<
Dù sao cũng chúc mừng phim tăng rate, rất xứng đáng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách