Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimTaeHeeLOVERS
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yong Pal lên đỉnh cao mới, xác lập kỷ lục rating // Phản ứng của netizen Hàn trước đánh giá tiêu cực về diễn xuất của Kim Tae Hee

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 14-8-2015 21:08:31 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời lâu lắm rồi mới thấy phim có rate
Cao như vậy đó mà cũng phải thôi do
anh Won diễn hay quá trời mà nguyên 4
tập anh xuất hiện hơn 90% rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 14-8-2015 22:28:38 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng YongPal. Lâu lắm rồi mới thấy phim han lên được mốc 16% ntn ak. Dạo này rating ảm đảm thấy mồ... hk bk lên 18% thì chị Hee có mời anh Bi đi picnic dk hk nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 14-8-2015 22:32:15 | Chỉ xem của tác giả
tuy mình coi phim một phần vì Joo Won nhưng phải nói rằng bộ phim quá tuyệt vời, tuy không biêt về sau thế nào nhưng hiện tại qua 4 tập phim thì mình thấy kịch bản khá chắc tay, không nhàm chán, đặc biệt là diễn xuất của Joo Won thì không phải bàn cãi nữa.
Cá nhân mình thì thấy 4 tập đầu KTH xuất hiện khá ít ỏi, tuy chưa đạt đến mức nhập vai hoàn hảo nhưng theo minh thì chị ấy cũng đã diễn khá là tròn vai rồi, cũng không phải là bình hoa dii động mà có những bài báo đã đề cập trc đó, cũng không đến mức phải nhận những đánh giá tiêu cực như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 14-8-2015 23:57:15 | Chỉ xem của tác giả
Các vị nhà báo, Kim Tae Hee đã từ chối phỏng vấn hay một đề nghị gì đó của bạn? Tại sao không công bằng với cô ấy.

Đây là một cái tát thẳng vào mặt đám nhà báo, báo hại + báo đời. Ai mà không biết showbiz man rợ như thế nào, mấy nhà báo này cứ tưởng dù ngòi bút vô nhân của họ có thể dìm được KIM TAE HEE hay sao?? các người có làm gì thì vẫn không làm chị ấy bị tổn hại gì. Vì chị ấy luôn có thiên thần hộ mệnh. Còn các tên nhà báo láo, báo xạo, báo đời rồi các ngươi sớm muộn gì cũng bị quả báo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 15-8-2015 00:46:42 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra việc phản bác lại cũng là cách quảng cáo gián tiếp cho chính diễn viên KTH đó, tạo cao trào mới để mọi người chú ý đến cô và vai diễn của cô hơn - thu hút sự tò mò của khán  giả mà.
Giống kiểu diễn viên gây scandal cho chính mình ý mà.
Vả lại nếu KTH đóng tốt, vào vai diễn tốt thì sẽ được công chúng công nhận rộng rãi thôi, tự bản thân cô hiểu cô hơn ai hết! Dù sao tôi luôn ủng hộ cô nói riêng và các diễn viên nói chung.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 15-8-2015 09:44:03 | Chỉ xem của tác giả
Lại gen ăn tức ở với người ta sao mà cứ ném đá chứ mi ông nhà báo, rõ chán.
Chúc mừng yong pal nhé, lâu rồi chị Kim không có phim nào hóng xem cả hí hí
Cảm ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 15-8-2015 09:58:12 | Chỉ xem của tác giả
hơ hơ SBS chắc sẽ mời Thánh raiting dài dài :3
hời ơi hồi đso hok chịu mời thằng nhỏ đâu hén
lần đầu tiên debut SBS là tham gia RM... :v :v tội thằng nhỏ khao khát mún đc debut ...
giờ thì hoành tráng hén :3 SBS ak... ẻm mở lời từ 1 năm mấy trc lận...
Chắc sẽ còn hợp tác dài dài r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 15-8-2015 10:14:08 | Chỉ xem của tác giả
ggm_cg gửi lúc 14-8-2015 08:40 AM
tới tuần này mà rết lên vậy thì bảo đảm phim hay rồi
tuần đầu rết cao mình nghĩ ch ...

chẳng lẽ mình già rồi nên lẩm cẩm, tại nhớ film Hee k có mấy phim tạo cơn sốt hay s í, nên tưởng rết thấp

Bình luận

xa thì có phim nấc thang, hồ ly 9 đuôi,chuyện tình harvard, gần thì có iris,my princess (gần như tất cả film KTN đóng rồi) rating đều cao và sốt nhé  Đăng lúc 15-8-2015 12:51 PM
thế thì b đúng là lẩm cẩm rồi, KTH tuy debut được gần 15 năm nhưng đóng cả film điện ảnh+truyền hình cũng chỉ tầm 10 phim  Đăng lúc 15-8-2015 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 15-8-2015 12:19:49 | Chỉ xem của tác giả
phim hay thế thì rating cao là phải rồi
mới xem hai tập đầu mà không dám xem tiếp tập 3 và 4
mất công chờ mòn mỏi cả tuần để được xem tiếp, chờ gần full rồi cày tiếp
mà theo em thấy ss KTH diễn xuất có tiến bộ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 15-8-2015 13:03:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa xem film, chờ ra hết mới coi, chỉ xem mấy đoạn cut của JW và KTH, JW mình k nói vì mình thích diễn xuất từ hồi coi Brisk Mask rồi,tuy ngoại hình k được đánh giá cao hơn mấy dv cũng lứa tuổi bây giờ nhưng diễn xuất thì mình đảm bảo k kém ai thậm chí là hơn nhiều. Còn KTH trong phim này tuy chưa được xuất hiện nhiều,nhưng có 2,3 cảnh khóc mình hoàn toàn ưng ý, diễn rất nhập tâm, cho đến hiện tại mình thấy mọi thứ đều ổn cả, thật sự tiến bộ rất nhiều, Nhưng chỉ vì KTH quá nổi tiếng nên vô hình chung cái áp lực mà mọi người đòi hỏi ở c nó cao hơn rất nhiều người khác,c đóng phim k nhiều, nên nguời ta k có cái gì để để nói về c vì mọi thứ quá hoàn hảo, nên mỗi lần c cb là lại lôi cái diễn xuất ra nói, đành rằng dv ngta chỉ đánh giá bằng diễn xuất nhưng hầu như lần nào mọi cố gắng rõ ràng có tiến bộ rõ rệt của c ngta vẫn cố dìm cho được, điển hình là hồi My princess c thay đổi hình tượng,phim hay,rết cao, các nhà đánh giá chuyên môn còn khen ngợi c mà ngta vẫn còn cố dìm cho bằng được thì các phim khác có là gì. Dù ai có nói gì đi nữa thì vẫn luôn cổ vũ và ủng hộ c vì tình yêu gần 15 năm của e. KTH cố lên, JW cố lên, đoàn phim cố lên, rết càng béo càng vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách