Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2318|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

YG Entertaiment phản hồi về tin đồn G-Dragon và Kiko chia tay

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tin đồn về chuyện chia tay của G-Dragon và người bạn gái không-chính-thức Mizuhara Kiko đã được các fans truyền miệng nhau. Tất cả xuất phát từ bài đăng Instagram của Kiko công bố rằng cô ấy độc thân, và giờ đây mọi chuyện lại càng leo thang khi Dispatch đào sâu thêm.

Theo một kênh truyền thông, cả hai quyết định chia tay nhưng vẫn duy trì tình bạn. Một nguồn tin thân cận của cặp đôi đã nói một cách rõ ràng: "Cả hai là kiểu người đặt hết tâm trí cho sự nghiệp của mình. Vì vậy với một G-Dragon dành hết thời gian vào việc chuẩn bị album thì thời gian của cả hai bị trôi mất... Nhất là khi Big Bang thực hiện tour lưu diễn toàn thế giới, thời gian của cả hai lại càng bị rút ngắn."

Người này cũng nhấn mạnh rằng cả hai có vẻ sẽ không tái hợp. "Trước đây, họ đã nhiều lần nói về việc chia tay nhưng lại tái hợp. Nhưng lần này, họ đã quyết định sẽ không cố níu kéo thêm chút tình cảm nào nữa. Cả hai sẽ không trở về bên nhau."

Có vẻ sẽ rất kỳ lạ khi yêu cầu YG Entertainment xác nhận tin chia tay cho một mối quan hệ chưa bao giờ được công bố một cách chính thức, nhưng các hãng truyền thông vẫn cứ liên tục hỏi. Và phản ứng là gì? "Chúng tôi chưa bao giờ đưa ra một công bố chính thức cho mối quan hệ giữa G-Dragon và Kiko. Vì vậy những gì liên quan đến chuyện chia tay của họ, chúng tôi cũng không ý kiến."- một đại diện cho YG Entertainment đã phát biểu. Thật buồn!

Cre: http://www.allkpop.com/article/2 ... nd-kiko-breaking-up
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-8-2015 12:50:02 | Chỉ xem của tác giả
Có vẻ sẽ rất kỳ lạ khi yêu cầu YG Entertainment xác nhận tin chia tay cho một mối quan hệ chưa bao giờ được công bố một cách chính thức.

Haha. Chia tay thì chia tay
Bữa thấy mấy tấm ảnh 2 bạn trẻ thân mật do Dispatch công bố cũng hết cả hồn
Giờ anh tự do rồi Chia tay rồi sẽ có nhiều cảm hứng sáng tác hơn Gờ ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-8-2015 12:59:12 | Chỉ xem của tác giả
Yêu cũng được mà chia tay cũng được, đời tư của họ thì họ muốn làm gì là quyền của họ Dispatch tha cho bọn trẻ nhà em giùm, để mấy bạn ấy còn chăm chỉ đi tour
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-8-2015 14:32:47 | Chỉ xem của tác giả
đọc cái tiêu đề mà hết hồn, tự hỏi anh G công bố hẹn hò chính thức mà mình không hay, tới nay chia tay mới biết
mà nói đi nói lại, chưa chính thức công khai hẹn hò mà kêu xác nhận chia tay thì cũng lạ thiệt  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-8-2015 15:05:55 | Chỉ xem của tác giả
Có ai giống mình thấy Gờ và Kiko chia tay lại buồn hok zậy?
Kiko rất cá tính nhìn rất hợp với Gờ, mà quan trọng hơn Gờ
có đi với ai mình đều ủng hộ hết. Nếu 2 ng mà chia tay thiệt hơi buồn

Klq nhưng mà rất thích cách hành xử của YG, hahaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-8-2015 21:42:45 | Chỉ xem của tác giả
Thứ nhất là chưa bao giờ xác nhận hẹn hò, ko hiểu 1 ngày xấu trời Dispatch tung tin chia tay để làm cái gì?

Thứ 2 là gì thì gì, riêng chuyện phản ứng với tin hẹn hò thì YG luôn là số 1 trong lòng mình. Lúc nào cũng là "chúng tôi ko có ý kiến gì", nhưng nếu đọc nguyên văn thì lần nào cũng là ám chỉ "ko phải chuyện của mấy ng, để yên cho đời tư của nghệ sĩ nhà này"

Thứ 3 nữa là 2 ng này on/off đã nhiều lần lắm rồi, yêu nhau lên xuống cũng 5-6 năm trời rồi, bảo dứt làm sao mà dứt ngay đc, đấy là nếu muốn dứt thực sự. Tự nhiên lần này lên báo nên thành ra to chuyện.

Suốt cả mấy năm yêu nhau lúc nào cũng chỉ nghe thấy những lời độc địa của thiên hạ và của cả 1 thành phần fan, giờ chia tay thì bao nhiêu ng nhảy vào chúc mừng với cả "khuyên nhủ" là hãy đi tìm cô gái tốt hơn. Chẳng lẽ để yên cho con người ấy có đc 1 khoảng trời riêng tư cho tình yêu của mình khó đến thế sao??? Làm fan mà nhìn bias của mình đau khổ trong bao nhiêu năm như vậy, cảm giác như trái tim cũng tan nát theo.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-8-2015 11:23:36 | Chỉ xem của tác giả
Chia tay rồi thì Về với đội của IU đi mà
Hóng couple này lắm luôn í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-8-2015 16:34:50 | Chỉ xem của tác giả
mềnh cảm thấy bà nội kiko cứ kiểu chảnh cờ hó sao sao á. thực chất thì sau khi có tin đồn cặp kè với GD thì một loạt thông tin về cô nàng này mới đến được với tầng lớp bình dân như chúng tôi đây, và những bài báo đấy thường đi theo một xu hướng kiểu: kiko cũng high fashion lắm chứ ko phải là leo thang cặp kè với GD đâu, rằng thì GD phải theo đuổi mãi cô nàng với chịu cho trò chuyện rồi mới dẫn đến mấy tấm hình kia, blah blah.

Cơ mà thà ko nói gì để tự tìm hiểu còn thấy hay, chứ cứ đọc mấy bài đó thì cũng chỉ càng thấy bé GD nhà mình ở tầm cao quá cho nên cô đơn, kiểu vậy. Haizzz ai antifan GD thì đừng đọc cũng đừng reply bài của mình, mình nghĩ gì mình nói đó và mình ở phe GD đấy thì làm sao kệ các bạn )

Giờ chia tay rồi thấy mừng hết lớn hồi này đang bị ngộ IC, thánh cuồng IC sắp xuất hiện rồi cho nên chỉ mong thằng bé tập trung vào IC thôi haha hãy yêu cmn Hyung Don đi cho nó vui nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-8-2015 20:13:57 | Chỉ xem của tác giả
hô hố VIP đợt này chắc mừng lắm đây
nghe nói nghề chị này không được lòng dân lắm
fan girl đợt này tung bông cho mà coi
dispatch sống được là nhờ  thần tượng hẹn hò, không là tụi nhà báo này chết đói hết, suốt ngày hẹn với chả hò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-8-2015 22:22:37 | Chỉ xem của tác giả
thích cách quản lí idols của YGs ghê gớm dù có thể nhiều fan không thích bảo rằng như vậy idol YG muốn quậy tung trời sao cũng được
còn với cá nhân mình lại cho rằng YG luôn tôn trọng tối đa chuyện riêng tư của nghệ sĩ mình
không bao giờ có chuyện lấy scandal cá nhân ra lăng-xê bao giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách