Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 19239|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yêu em từ cái nhìn đầu tiên (Dương Dương, Trịnh Sảng) hôm nay khai máy

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Yêu em từ cái nhìn đầu tiên (Dương Dương, Trịnh Sảng) hôm nay khai máy

Hôm nay, bộ phim truyền hình Yêu em từ cái nhìn đầu tiên (chuyển thể từ tiểu thuyết ăn khách Vi vi nhất tiếu ngận khuynh thành) do Dương Dương và Trịnh Sảng diễn chính đã khai máy tại một trường đại học tại Thượng Hải. Đây là tác phẩm đề tài tình yêu tuổi trẻ thứ 3 của Kịch khốc đầu tư sản xuất, tiếp theo 2 bộ rất thành công trước đó là Sam Sam đến rồi và Bên nhau trọn đời (Hà dĩ sênh tiêu mặc) Phim dự kiến sẽ đóng máy vào cuối năm nay

Hình ảnh mới nhất của Dương Dương - Trịnh Sảng. 22/08 cũng là sinh nhật Trịnh Sảng

Source: sina
Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệ[email protected]) tổng hợp và lược dịch
  [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites.vn, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-8-2015 11:43:21 | Chỉ xem của tác giả
Thật là cũng chẳng muốn chê nhưng mà thật là em đã bất ngờ khi nghe tin Trịnh Sảng đóng vai Bối Vy Vy *khóc nguyên 1 xô*
Em cũng chưa xem phim chị đóng nhưng mà có 1 đoạn chị đóng với Tỉnh Bảo mà em chịu không nổi thật là quá đơ , em cũng chẳng ghét bỏ gì chị, cơ mà Bối Vy Vy là nhân vật em thích nhất trong mấy nhân vật nữ của Cố Mạn nên có hơi đau buồn.
Phim thì cuối cùng cũng bắt đầu quay, mà Kịch Khốc thì thường quay xong chiếu luôn nên cũng mừng thôi thì chỉ còn hy vọng ở Dương Dương

Bình luận

buồn vì tháng gạch Trịnh Sảng..coi bé này đóng rồi..ko ấn tượng nổi vì đóng mặt đơ, diễn xuất cứng...vì Dương Dương nên cố mà ngóng vậy...  Đăng lúc 24-8-2015 08:09 AM
=)))) nói thật chứ mị không xem nổi phim của PBB  Đăng lúc 22-8-2015 11:49 PM
ko liên quan cơ mà Đông Cung bị PBB vs Vu Chính phá hoại rồi, phim này còn đỡ vì có DD, PBB mà nhúng tay vào ĐC thì tan tành là chắc, đau lòng quá đi :((  Đăng lúc 22-8-2015 11:30 PM
thật là cũng buồn mất nửa ngày ss à :(( phim có 2 diễn viên chính, mà không có thiện cảm vs 1 người rồi thì còn gì nữa :((  Đăng lúc 22-8-2015 12:05 PM
:)  Đăng lúc 22-8-2015 11:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-8-2015 11:54:39 | Chỉ xem của tác giả
Nam 9 thì ok mà nữ 9 thì đến bây giờ vẫn không chấp nhận được
Người ta muốn nhìn thân hình được miêu tả như trong tác phẩm mà. Muốn nhìn thấy mỹ nữ thuộc loại bình hoa nhưng trí tuệ cơ mà
Kiểu này chắc chỉ xem phim để ngắm mỹ nam thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-8-2015 14:21:20 | Chỉ xem của tác giả
Trịnh Sảng thi ko bik ss này đóng phim thế nào nhưng nghe dan tình than vãn nhiều lắm
Bối Vy Vy đep cả người lẫn tri thức nen ko bik ss sẽ đóng ra sao
Nhưng Dương Dương ngay từ đầu mình nhắm cho Tiêu Nại, giờ trúng luôn nên trong chờ tác phẩm lần này của Dương Nhọ lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-8-2015 19:13:16 | Chỉ xem của tác giả
Aigooo. TS đóng Bối Vy Vy của tui sẽ ra saoooooo. Dương Dương thì yên tâm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-8-2015 20:51:25 | Chỉ xem của tác giả
Trong lòng tôi Dương Dương chính là Nhất Tiếu Nại Hà hoàn hảo nhất
Còn về Trịnh Sảng vào vai Bối Vy Vy, thật sự chờ mong vào diễn xuất của chị
Xin đừng phá hỏng hình tượng Vy Vy trong lòng e
Hóng phim và xem phim vì Dương Dương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-8-2015 07:23:11 | Chỉ xem của tác giả
Kịch khốc toàn làm phim của Cố Mạn ko nhỉ
22/0 sn TS, sang tháng 9 là sn DD
Hehe, đôi bạn cùng tuổi này ko biết có làm nên trò trống gì ko
Trịnh Sảng cố ăn nhiều có 'mập mập' tí nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-8-2015 16:46:14 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua vừa xem ảnh của Dê trên phim trường, quá đê pặc luôn, tạo hình quá đẹp, mong chờ vào diễn xuất của anh đó Yang Yang
Cũng ko ưa gì bạn Sảng nhưng mà hi vọng bạn ấy vì người yêu mà diễn tốt một tý, tạo hình xem qua cũng ko đến nỗi nào mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-8-2015 20:31:02 | Chỉ xem của tác giả
Sẽ chờ xem thế nào. Mọi người thì chỉ trích khả năng diễn của Sảng khá nhiều nhưng bản thân mình chưa coi nên sẽ chờ phim xem sao.
Chủ yếu là nhìn bạn Dê trong phim như thế nào, ôi ôi xem cái clip quay cảnh bạn í thắp nhang lúc khai máy mà mất phương hướng xoay đủ phía và nhắm tịt cả mắt là cười không chịu được )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-8-2015 21:48:29 | Chỉ xem của tác giả
Lại một bộ phim chuyển thể ra đi theo mây gió ra đi theo Trịnh Sảng rồi. Tịch mịch theo em ấy đi về miền cực lạc dù rất thích phim ấy rất thích Lưu Khải Uy...nhân vật Lâm lang của tui
Phim YETCNDT dù rất thích Dương Dương nhưng không biết có gắng gượng đến tập cuối không nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách