Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1925|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yeo Jin Goo nói tuổi tác chỉ là con số, mong đợi chuyện hẹn hò

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Yeo Jin Goo mới làm cho các noona fans phấn chấn khi nói cậu không phản đối chuyện hẹn hò với những người lớn tuổi hơn.

Trong chương trình "Section TV" của đài MBC lên sóng ngày 20/9, Yeo Jin Goo và Sol Kyung Gu đã có cuộc phỏng vấn để quảng bá bộ phim mới nhất của họ, "The Long Way Home".

Khi được hỏi điều gì làm cậu ấy mong đợi nhất khi bước sang tuổi 20 vào năm sau - tuổi hợp pháp của Hàn Quốc - Yeo Jin Goo nói, "Tôi muốn bắt đầu hẹn hò."

Sol Kyung Gu nói, "3 tháng nữa thôi. Các noona, chẳng còn bao lâu nữa đâu. Tôi đã từng hỏi qua cậu ấy về độ tuổi khác biệt, và cậu ấy trả lời rằng tối đa là lớn hơn cậu ấy 10 tuổi."

Chàng diễn viên 19 tuổi giải thích thêm, "Kể cả nhiều hơn nữa cũng không sao. Tôi thực sự không quan tâm lắm đến tuổi tác."

cr: soompi
vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-9-2015 21:47:58 | Chỉ xem của tác giả
Còn nhỏ cứ chuyên tâm vào đóng phim với học hành cho tốt đi đã em ơi
Mị ship em này với bé Yoo Jung, nhớ đến cái thời Iljimae trông mặt hai đứa non choẹt, má phúng phính đến là yêu luôn, qua Moon-Sun thì phải nói là chỉ mong sau này hai đứa nó lớn rồi đóng một bộ cổ trang với nhau. Thế là đủ series phim cổ trang 3 phần: nhi đồng, thiếu niên, trưởng thành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-9-2015 22:17:01 | Chỉ xem của tác giả
Cậu bé này có vẻ nóng dữ, anh mày đây còn tìm chưa ra người để hẹn hò nè, chờ chút đi em. Chín chắn chút đi, chưa biết gì nên mới mạnh miệng nói thế đấy. Tuổi tác không phải chỉ là con số đâu em, có nhiều thứ khác nữa đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-9-2015 22:30:39 | Chỉ xem của tác giả
bà Bông nhà em đọc được tin này chắc mừng lắm, 3 tháng nữa là các noona có cơ hội rồi, suốt ngày Bông ước ao được đóng phim tình cảm với Jin Goo mà, giờ ẻm còn mở cửa chuyện hẹn hò, lại còn không phân biệt tuổi tác

Đúng là Yeo Jin Goo càng lớn càng trưởng thành theo kiểu nam tính nên càng đẹp trai hơn, lại còn tài năng nữa. Jin Goo à, hãy giúp Bông nhà chị thực hiện ước mơ nhé, hy vọng sẽ thấy em ngày càng thành công hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-9-2015 22:50:49 | Chỉ xem của tác giả
Chàng trai trẻ chưa từng hẹn hò thiệt sao mà mạnh miệng quá vậy.
Trai Hàn có xu hướng thích hẹn hò với người lớn tuổi hơn nhỉ.
Trong khi mình phỏng vấn trai Việt thì nghe đâu bảo quen thì quen vậy thôi chứ mà đến lúc kết hôn thì vẫn thích người trẻ hơn.
Hơm biết cái này là do ý thích chủ quan từng người hay xu hướng nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-9-2015 04:43:28 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi cậu mới 19 thôi theo noona để noona chăm cho phải hơm
thực ra thì giọng nói và khuôn mặt hơi chững vì vậy có hẹn hò với người lớn hơn cũng ok mà
nhưng có khi hẹn hò rùi sẽ hối hận lúc nào ko hay
cũng chúc cậu tìm đc người cậu mún
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-9-2015 06:41:46 | Chỉ xem của tác giả
Hắn vẫn tuổi teen nên vô tư nói tuổi tác là con số
Chứ các nuna thì áp lực lắm lắm đấy cậu nhóc của tôi ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-9-2015 10:35:57 | Chỉ xem của tác giả
Chụy Park Bo Young thích điều  này. Chắc chụy ý cũng đếm ngược từng ngày cho hết 3 tháng luôn quá.
Thằng nhỏ dễ thương, cơ mà chắc nó nói vui thôi hoặc giả nó thực sự ko biết khoảng cách 10 tuổi nó khủng khiếp thế nào, nhất là với các noona.
Thôi thì noona cũng đc, nhưng chỉ 1 vài tuổi thôi thì vừa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-9-2015 14:58:19 | Chỉ xem của tác giả
Bạn trẻ này đã muốn hẹn hò rồi cơ à
Có chị Bo Young muốn được hợp tác cùng kìa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-9-2015 20:12:12 | Chỉ xem của tác giả
Đúng rồi, tuổi tác chỉ là con số thôi
Chị Bo Young hơn 7 tuổi chắc không vấn đề gì đâu