Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bad_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yeo Jin Goo gửi nhiều đồ ăn ngon tới trường quay của Kim Yoo Jung và Park Bo Gum

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 30-9-2016 08:10:01 | Chỉ xem của tác giả
Goo và Jung thân nhau từ bé, đóng couple từ trong phim luôn.
Mình thích 2 bạn này từ phim Trời Trăng. Nhưng hai đứa đóng cặp từ trước đó và thân nhau từ bé. Hay dẫn chương trình chung trong các buổi lễ trao giải.
Xem lại mấy clip của hai đứa từ nhỏ thấy quan hệ của tụi nó dễ thương lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 30-9-2016 10:11:28 | Chỉ xem của tác giả
Choài oai choài đang koi Yoo Jung đóng với thế tử xong tự nhiên nhớ em quá Goo ah
Ngay lập tức mở Moon Sun mí tập đầu lúc 2 đứa mới gặp nhau ngay và luôn
SS vẫn còn rất ấn tượng về diễn xuất của 2 đứa, thậm chí ss thích Jung đóng với Goo hơn cả Gum. Goo có một cái khí chất rất đặc biệt, nam tính và giọng nói cực phù thủy (hèn chi nhiều noona thích em là vại)
SS vẫn ao ước có 1 ngày 2 đứa đóng chung với nhau một phim thật lãng mạn, và hy vọng sẽ có 1 ngày như thế

P/s: theo ss biết thì Goo thích Jung lắm phải hok nè kekeke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 30-9-2016 12:43:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Dạo này buồn quá, đọc tin về hai đứa là lại thấy vui hẳn lên. Trong các bạn diễn của Jung, thấy Goo là được con bé đối xử đặc biệt nhất, lúc nào cũng như chó vs mèo nhưng lại hay âm thầm ủng hộ nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 30-9-2016 17:58:09 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là "người quen" của cả đôi rồi
Với Yoo Jung thì chắc ai cũng biết hai đứa đóng phim với nhau từ nhỏ, là couple nhí đẹp của showbiz Hàn.
Với Bo Gum thì quen qua bạn bè, từng đi xem nhạc kịch với nhau (có thể còn có hoạt động gì khác nữa mà không public).

Mà cái câu đề tặng nghe cứ như dằn mặt í Vì giờ "người yêu cũ" đã có "người yêu mới" mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 30-9-2016 20:55:44 | Chỉ xem của tác giả
Chân ái đây nè. Từ hồi Iljimae rồi qua Trăng trời. Đến bây giờ 2 đứa vẫn thân thiết như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-10-2016 07:50:21 | Chỉ xem của tác giả
Đọc được cái tin vui quá nè. Mong muốn hai đứa hợp tác dự án mới lại trỗi dậy mạnh mẽ. Hãy đóng một bộ phim tràn đầy tiếng cười với nhau đi nào Jin Goo ah, Yoo Jung ah...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-10-2016 18:57:53 | Chỉ xem của tác giả
Hết trăng - trời rồi giờ tiếp tục trăng - mây
hai anh em Jin Goo - Yoo Jung trông cũng dễ thương lắm, nhưng mà giờ mình theo team Bo Gum - Yoo Jung rồi hehe
ba người thân thiết với nhau ghê ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 2-10-2016 11:43:48 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước xem film rất thích tương tác của đôi trẻ. Hy vọng sớm xuất hiện chung trong 1 tác phẩm mới. Những lứa diễn viên trẻ mới thật sự rất tài năng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách