Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3001|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yeo Jin Goo chúc mừng Lee Jong Hyun và Gong Seung Yeon "kết hôn"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Mới đây, nam diễn viên Yeo Jin Goo đã gửi tin nhắn chúc mừng tới cặp đôi màn ảnh Lee Jong HyunGong Seung Yeon.

Tập phát sóng ngày 11/7 của chương trình "We Got Married" đã theo chân cặp đôi Lee Jong HyunGong Seung Yeon tới lễ cưới của họ.

Trước lễ cưới, Gong Seung Yeon hỏi "chồng ảo" của mình: "Khách mời gồm những ai?" và Jong Hyun đáp lại kiên quyết: "Không có khách nam đâu", khiến mọi người bật cười.

Thế nhưng, Gong Seung Yeon vẫn hỏi Jong Hyun liệu bạn diễn trong "Orange Marmalade" của anh - Yeo Jin Goo có tham dự hay không. Không thể giấu được sự ghen tị, Jong Hyun trả lời: "Cậu ấy bận việc nên không tới được."

Gạt cảm xúc ghen tuông đó sang một bên, Jong Hyun vẫn chia sẻ một video tin nhắn của Yeo Jin Goo mà anh đã chuẩn bị cho "vợ" mình.

Trong video, Yeo Jin Goo chia sẻ: "Chị dâu, em là Yeo Jin Goo đây. Em xin lỗi vì không thể tới dự lễ cưới của anh chị. Anh (Jong Hyun) nhờ em nói với chị rằng sau này, khi kết hôn rồi, chị chỉ được nhìn về phía anh ấy thôi đấy. Em thật lòng chúc mừng hôn lễ của anh chị. Chúc anh chị có một tình yêu đẹp nhé!"

Source: Soompi
Trans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-7-2015 03:30:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thật là hóng tập 17 mừ! hic hic cặp đôi Ong mật cuối cùng cũng kết hôn ùi! Vừa ra mắt nhà chồng, cầu hôn ùi kết hôn! Đánh nhanh thắng nhanh đây mà! Cơ mà bị tiếc khi Jin "oppa" của chị vợ không thể đến dự đám cưới! Thôi thì chúc cho phim của anh chồng và ẻm sẽ đạt đc kết quả tốt hơn! Hóng cái đám cưới kiểu Running man lém lém hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-7-2015 04:23:49 | Chỉ xem của tác giả
vợ chồng nhà này cũng sến quá đi xem tập 16 chỉ thấy độ sến ngày càng tăng, sang tập 17 cưới nhau còn sến hơn nữa chứ
đợi mãi cuối cùng cặp này cũng cưới nhau, đang hóng những cảnh lãng mạn sến chảy nước của anh chồng dành cho chị vợ thì lại được cái review đám cưới Running Man phiên bản đặc biệt
anh chồng cũng tâm lý ghê cơ, Jin Goo của chị vợ không đến được là quay ngay cái video để Jin Goo chúc mừng đám cưới tặng chị
chỉ có một mong ước là cặp này yêu nhau thật đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-7-2015 05:11:09 | Chỉ xem của tác giả
Phải chúc mừng thôi
"Tình địch" kết hôn mà
Cái đôi vợ chồng này cũng sến lắm cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-7-2015 07:32:14 | Chỉ xem của tác giả
Cặp này đẹp đôi lắm ý.
Thích sự nữ tính nhưng cũng mạnh mẽ của Seung Yeon.
Mình mong họ sẽ luôn là bạn tốt ngoài đời thực nha,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-7-2015 10:58:14 | Chỉ xem của tác giả
Đã kết hôn rồi ah? Sao nhanh vậy nhỉ
Ngày trước xem WGM thì khi kết hôn là gần kết thúc rồi
Hay bây giờ khác trước - thật bối rối. Không hiểu sao nữa vì cặp đôi này kết thúc thì buồn vì hơi nhanh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-7-2015 14:44:14 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng tổ chức lễ cưới rồi à
Cậu em ý mà tới lễ cưới chắc sẽ loạn mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-7-2015 20:33:19 | Chỉ xem của tác giả
bạn Jin Goo này dễ thương quá hehe
lời chúc cũng hài hước nữa