Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gracepham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ye-eun của Wonder Girls tham gia biểu tình ở Gwanghamun // Kim Yoo-jung ủng hộ cuộc biểu tình có quy mô lớn

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-11-2016 21:28:54 | Chỉ xem của tác giả
Dân họ làm căng thế này mà sao tổng thống chả thấy tăm hơi gì hết nhỉ
Những người nghệ sĩ công khai biểu tình thế này lỡ như sau này bị gây khó dễ nữa
Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-11-2016 01:46:53 | Chỉ xem của tác giả
Họ có thể chọn em lặng hoặc lên tiếng vừa thể hiện mình là một người yêu nước, dũng cảm và còn được cả lòng fan, ghi dấu tốt và nâng cao hình ảnh bản thân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 30-11-2016 09:52:43 | Chỉ xem của tác giả
Nghệ sĩ mà đứng lên bày tỏ quan điểm chính trị thế này chắc chắn là rất dũng cảm.
Ở trung quốc , Triệu Vy có dùng nam chính người đài loan ủng hộ đài loan tách trung quốc mà phim bị tạm dừng nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-12-2016 14:51:10 | Chỉ xem của tác giả
Trong các nữ idol chị Ye Eun là một trong những nghệ sĩ nữ mình rất tôn trọng về sự sâu sắc của chị trong mọi việc, hành động và lời nói. Bé Kim cũng là 1 "bà già" mà mình không thể ngừng yêu thương được. Dù còn bé tuổi như vậy nhưng em thật dũng cảm khi dám hành động. Các nghệ sĩ Hàn đang bắt đầu lên tiếng nhiều hơn. Hy vọng vụ việc sẽ sớm được giải quyết!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-12-2016 16:23:46 | Chỉ xem của tác giả
Họ ủng hộ chỉ là bầy tỏ quan điểm của mình mà thôi. Là 1 diễn viên hay ca sĩ nhưng trước hết họ cũng là công dân của đất nước. Với 1 người lãnh đạo đất nước sử dụng tiền của công quỹ của nhân dân như vậy họ lên tiếng cũng là chuyện bình thường.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 19-12-2016 17:43:21 | Chỉ xem của tác giả
các diễn viên cx tham gia r quyết liệt thật ý CP mau làm gì cho qua các giai đoạn này nhanh đi
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách