Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2106|Trả lời: 39
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yang Se Jong nói về sự ngưỡng mộ đối với diễn viên Han Suk Kyu và niềm đam mê diễn xuất.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong một cuộc phỏng vấn với tờ Yonhap News vào ngày 21 tháng 01, nam diễn viên tân binh Yang Se Jong đã bày tỏ sự ngưỡng mộ của mình đối với diễn viên kỳ cựu - đồng diễn của anh trong bộ phim "Romantic Doctor Teacher Kim".

"Mỗi khi xem tiền bối Han Suk Kyu diễn, bản thân tôi đều rất kinh ngạc. Đối với những cảnh được quay nhiều lần, tiền bối Han Suk Kyu lúc nào cũng cho thấy những nét diễn xuất khác nhau. Diễn xuất của tiền bối rất thuyết phục, nó rất là tuyệt vời!"

"Hơn nữa, rõ ràng chỉ là đang diễn thôi nhưng khi tiền bối bắt đầu đọc lên những lời thoại của Thầy Kim, nó không chỉ truyền đến tai mà như còn chạm vào trái tim tôi. Lúc đó tôi cảm thấy rất xúc động, cổ họng như nghẹn cứng lại.
Hoàn toàn giống như Thầy Kim đã mắng tôi và rồi cho tôi lời khuyên. Ở đâu, bất cứ khi nào tôi được diễn chung với tiền bối Han Suk Kyu, tôi luôn tự nói với bản thân "Se Jong àh, mày nên thực sự biết ơn vì điều này đấy".

Yang Se Jong cũng thú nhận, "Bản thân tôi đã thay đổi đáng kể, đó là vì tiền bối Han Suk Kyu đã cho tôi rất nhiều lời khuyên."

Trong buổi phỏng vấn, nam diễn viên trẻ cũng chia sẻ con đường đưa anh đến với việc diễn xuất.

"Tôi đã làm việc bán thời gian tại một cửa hàng cho thuê DVD và sách từ năm thứ hai của cấp 2 đến năm đầu tiên ở trường cấp 3, nên tôi đã đọc và xem rất nhiều tài liệu. Trong năm thứ hai ở trường cấp 3, tôi đã tham dự một vở kịch của trường cùng với những người bạn của mình, và đến khi tôi xem cách họ thưởng thức một vở kịch, tôi nghĩ rằng diễn xuất là một điều gì đó thực sự rất hấp dẫn.
Bắt đầu từ đó, tôi tham gia một khóa học diễn xuất và thậm chí còn ở lại đến rất khuya để luyện tập. Và đến kỳ thi tuyển sinh đại học, tôi đã ghi danh vào trường Đại học Nghệ thuật quốc gia Hàn Quốc để hiện thực hóa mong muốn của mình."

Với niềm đam mê sẵn có và sự dìu dắt đầu tiên một người thầy tuyệt vời như Han Suk Kyu, sự xuất hiện tiếp theo của diễn viên trẻ Yang Se Jong trong “Saimdang, Light’s Diary” chắc chắn rất đáng mong đợi.
Bộ phim cũng có sự góp mặt của nhiều diễn viên nổi tiếng như Song Seung Hun; Lee Young-Ae; sẽ được công chiếu vào ngày 26 tháng 01 năm 2017 trên SBS.

Cre: soompi.com
Trans: @LanPhuong//Yang Se Jong 양세종 - FC Việt Nam
https://www.facebook.com/yangsejongFCVN/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-1-2017 09:57:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đang coi phim này, đợi full coi một lượt đã ghê
Phải nói là diễn xuất của mọi người quá tuyệt (đặc biệt là Kim sabu :3), kịch bản và lời thoại, cả cách biên tập hay góc quay đều xuất sắc.
Romantic Doctor, Teacher Kim là cực phẩm, lâu rồi mới thấy phim trất'sss vậy

Bình luận

Thương ghê =))) Chẳng qua Kim Sabu trất'ss quá nên nổi nhất phim =))  Đăng lúc 22-1-2017 12:21 PM
Đang tự hỏi tại sao trans tin về Yang mà toàn thấy bà con vào khen Kim Sabu =)))))) Khổ tâm thằng bé :))  Đăng lúc 22-1-2017 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-1-2017 10:01:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ban đầu có chút không thích Do mặt đơ, cơ mà về sau thích hết nguyên team
Diễn xuất của mọi người thật tuyệt vời, làm người ta cảm nhận được như bác sĩ thật, trong một ca cấp cứu/phẫu thuật thật ấy. Nhất là chú Han nói câu nào ngầu câu đó, mở miệng là thành quote
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-1-2017 10:10:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Vùa download phim về xem từ đây tới Tết,  hiện đã xem được 2 tập rồi.

Diễn xuất của Han Suk Kyu thì khỏi bàn rồi.

Cám ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-1-2017 10:14:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

đã coi xong bộ này, phải nói là trên cả tuyệt vời
diễn xuất không chê vào đâu dc, thích nhất là Kim sư phụ và tiền bối seo jung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-1-2017 10:14:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thực lực và tài năng của HSK rất đáng để các diễn viện đàn em học hỏi, chú trở lại phim nào là đạt Daesang. Phim RD thành công cũng là quy tụ bởi dàn diễn viên diễn xuất tốt và cốt truyện hợp lý. Trong phim thì ban đầu là không thik bạn Bum vì xuất hiện trong màn giới thiệu là COCC mà lại là con ông Do nên mình nghĩ con chắc giống bố cả thôi. Nhưng có vẻ trong phim bạn ý ko phải là ng xấu như bố bạn, đúng là cha mẹ sinh con trời sinh tính, bạn ý là người tốt và hướng thiện chứ không âm mưu hiểm độc như ông bố. Chỉ bắt đầu là đố kị với người khác-điều này với một người trẻ đố kị là không tránh khỏi khi muốn thể hiện cái tôi của mình; sau khi nhận ra sai sót đó thì bạn dần trở thành một bác sỹ đúng nghĩa khi không còn lấy bệnh nhân để thể hiện mình mà đơn thuần chỉ là cứu họ mà thôi. Phim này thực ra rất nhân văn, ngoài thầy Kim, Bs Yoon, Bs Kang, Y tá trường và rất nhiều các bác sỹ Doldam khác thì còn là câu chuyện của bạn Bum từ một người đố kỵ với người khác, luôn muốn thể hiện mình, sau đã được cảm hoá và trở thành bác sỹ lương thiện và sống đúng với y đức của người thầy thuốc. Trong phim thì mình thấy mặt Bum có vẻ hơi lành, khi đố kị thì biểu cảm chưa rõ nét, nhưng cũng là màu sắc mới của bộ phim. Hy vọng sớm được gặp lại bạn trong phim cổ trang sắp tới.
Cảm ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

Cám ơn bạn ♥  Đăng lúc 22-1-2017 10:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-1-2017 10:20:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Yang Sejong diễn khá tốt trong Romantic  Doctor dù đây là phim đầu tiên cậu ấy đóng

Chúc cậu trong tương lai sẽ thành công

Bình luận

Cám ơn bạn ♥  Đăng lúc 22-1-2017 10:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-1-2017 10:23:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Lúc xem RD mình cũng có ấn tượng em Yang Se Jong này, thoạt nhìn chớp nhoáng thì không thấy gì hết nhưng khi xem thêm mấy tập thì đối với tân binh mà chỉ xuất hiện không nhiều nhưng để lại cho mình một chút gì đó mong chờ, mong để có thể xem thêm những tác phẩm khác của em ấy xem có khác gì không hay chỉ là vô tình hợp vai mà thui, và nay mình cũng được toại nguyện là sắp tới sẽ gặp được em ấy trong phim Saimdang, Light’s Diary, lại một khía cạnh khác của nhân vật nữa...
ĐƯợc là việc với chú Han Suk Kyu thật sự là đúng vinh hạnh và rất may mắn , vì chú diễn rất có chiều sâu mà bản thân mình cũng rất thích những bộ phim có chú đóng, hầu như nhân vật nào cũng khó đóng với những tính cách khó mà diễn đạt được ngoài trừ chú HSK
Thanks bạn dịch đã cho mình biết thêm nhiều về em ấy hihi

Bình luận

Cám ơn bạn ♥  Đăng lúc 22-1-2017 10:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-1-2017 10:28:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mong chờ phim này, bom tấn của năm
Còn Han Suk Kyu thì là bậc tiền bối về tài năng thì khỏi nói rồi
Đã xem phim của Suk Kyu từ những ngày đầu xem phim Hàn
Diễn xuất cực hay và rất có hồn, cứ từ từ mà hút hồn người xem