Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhm.ptr_
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yang Se Jong (양세종)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-4-2017 20:49:53 | Xem tất
[IFNO] Chi tiết nhân vật Yang Se Jong đóng trong "Dual":
Sung Joon luôn theo đuổi người giống hệt mình là Sung Hoon để tìm lại kí ức đã mất. Sẽ cùng thám tử Jang Deuk Cheon (Jung Jae-young) đuổi theo, với sức mạnh tuyệt vời và sức quyến rũ của con người Sung Hoon là một kẻ giết người bí ẩn có cùng khuôn mặt với Sung Joon.
"Duel" là một sự kết hợp khác thường của "kẻ giết người nhân bản" mà dường như một nhân vật phản diện chưa bao giờ có trong lịch sử phim kinh dị Hàn Quốc.
#YangSeJong #Dual #Korea #May
Cre: Yang Se Jong ID.
Trans: Yang Se Jong FCVN

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2017 20:52:35 | Xem tất
[INTERVIEW] STAR1 MAGAZINE
#YangSeJong: Người mới đến lãng mạn, diễn xuất cùng với tiền bối.

Q: Ngay sau khi bạn debut, bạn đã được diễn chung với các tiền bối.
A: Cảm ơn bạn, có người đã nói với tôi điều đó. Dường như có rất nhiều người. Tôi đồng ý. Khi còn nhỏ, đã gặp nhiều người tốt. Tôi nghĩ rằng các giáo viên giỏi, anh em và bạn bè của tôi thực sự là phước lành dành cho tôi. Tôi cũng biết ơn đã được làm việc với các nhà lãnh đạo hàng đầu luôn là mục tiêu của sự ghen tị. Nó được gọi là hào quang? Tôi nghe nói làm diễn viên thì sẽ có hào quang, nhưng trên thực tế rất khó để hiểu ý nghĩa của từ đó, tôi chưa bao giờ gặp người như vậy và tôi cũng không trong số đó.
Q: Bạn vẫn quen với Park Hye-soo, bạn diễn trong "Diary Saimdang Light"?
A: Tôi ủng hộ cô ấy bằng cả trái tim. Park Hye Soo và tôi đã gặp nhau rất nhiều và diễn chung cũng nhiều trong bộ phim. Chúng tôi cũng luyện tập kịch bản và đoán cảm xúc nhân vật của nhau. Thật tuyệt vời khi có những kỷ niệm như vậy. Tôi muốn chúng tôi gặp lại nhau khi ở một vị trí tốt bằng cách cố gắng làm việc chăm chỉ.
(Cont...)
Cre: Star1 + Yang Se Jong ID
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2017 20:53:36 | Xem tất
(TIẾP) INTERVIEW STAR1 MAGAZINE:
A: Tôi thực sự không có ước mơ. Tôi đã đọc rất nhiều truyện tranh và tiểu thuyết khi còn nhỏ. Bạn cũng sẽ gặp phải những cuốn sách gây khó chịu. Tại thời điểm đó, tôi đã nghĩ rất nhiều về ý nghĩa của cái chết. Tôi không thể sống mãi. Có thể ngay lúc này, trên đường về nhà tôi cũng có thể gặp cái chết. Vì vậy, tôi không mơ ước quá xa và tôi đã suy nghĩ nên tập trung vào thời điểm này ngay từ bây giờ. Vì thế, tôi đã không có ước mơ hay những kế hoạch lớn. Tôi hy vọng những ý tưởng không thay đổi. Tôi đang cố gắng để làm điều đó.
Q: Thời học sinh, sinh viên của bạn?
A: Tôi đã rất hạnh phúc khi còn là học sinh. Lớp học tốt, cuộc sống ở trường rất vui vẻ. Ngay khi buổi học kết thúc, tôi chạy lên gác mái chơi dựng lều với anh trai và bạn bè. Tôi rất tiếc phải nói điều này với bạn bây giờ, tôi đã có một thời gian ý nghĩa, tuy trễ một năm nhưng nếu tôi có cơ hội, tôi muốn đi học trở lại chơi motor, sân khấu và diễn xuất.
Q: Mong muốn trở thành một ngôi sao hàng đầu mà không tham lam?
A: Không có gì cả. Không có gì. Tôi không nghĩ rằng tôi muốn có được sự nổi tiếng và danh dự. Tôi nói với bạn bè và người thân xung quanh tôi. Đừng đối xử với tôi một cách thận trọng. Tôi không là gì cả. Thật đấy.
Q: Có sự khác biệt gì trong cuộc sống?
A: Không. Tôi không cảm thấy có sự khác biệt gì cả. Khi có tiền tôi sẽ trang trí rất nhiều, sẽ đầu tư rất nhiều vào cái này, cái kia nhưng tôi không quan tâm nhiều nên không có gì thay đổi. Có thể cho tôi biết một số hãng quần áo của công ty. Tôi chỉ mặc quần áo tôi mặc. Nhưng có lẽ tôi nên sắm quần áo. Tôi đang nói gì vậy (haha)
Q: Bạn đã có SNS do công ty quản lý. Lý do bạn không có SNS trực tiếp.
A: Tôi nghĩ rằng đó là một bước tiến cẩn thận. Tôi có thể làm điều đó vì bản thân mình và e rằng tôi có thể sẽ mắc lỗi. Tôi đang nghĩ nhiều về SNS và tôi sẽ nói chuyện với công ty khi đến lúc cần sẽ yêu cầu lập tài khoản (cười)
Q: Mẫu người yêu lý tưởng?
A: Tôi không nghĩ là tôi có mẫu người yêu. Bởi vì rất ít và không đủ, rất khó phân biệt giữa diễn xuất và hàng ngày. Khi tôi bước vào công việc, tôi có xu hướng chặn tất cả các yếu tố với thế giới bên ngoài.
(Cont...)
Cre: star1 + Yang Se Jong ID
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2017 20:55:04 | Xem tất
(Tiếp)
INTERVIEW STAR1 MAGAZINE.
______

Q: Bạn cảm thấy như một người tốt để nói chuyện. Bạn muốn phát triển là một diễn viên như thế nào?
A: Những lời của tiền bối Han Seok Gyu vẫn còn trong đầu tôi trong một thời gian dài: "Tôi muốn cậu trở thành một diễn viên đi một chặng đường dài chứ không phải là một diễn viên nhất thời".Tôi muốn trở thành một người làm hết sức mình trong từng khoảnh khắc không chỉ trong diễn xuất mà còn trong cuộc sống riêng của mình.
________
Cre: Star1 + YangSeJong ID
Yang Se Jong VN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-6-2017 16:02:33 | Xem tất
DUEL - Vietsub tập 1

Viettrans: khanhkhungvui
Encoder - Uploader: khanhkhungvui

Onecloud  | Onedrive | Google Photos

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-6-2017 16:04:52 | Xem tất
DUEL - Vietsub tập 2

Viettrans: khanhkhungvui
Encoder - Uploader: khanhkhungvui

Onecloud | Onedrive | Google Photos
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-6-2017 17:10:10 | Xem tất

Ui cha, đây là sub kite hay sub bạn tự trans ạ?
Giỏi quá trời luôn >.<

Bình luận

mình tự trans bạn nhé, bạn có thể vào blog bqk318.wordpress.com để cập nhật  Đăng lúc 9-6-2017 07:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2017 22:21:51 | Xem tất

Cre: letsflytoasiarenata
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2017 21:45:48 | Xem tất

Cre: dramovie
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2017 21:55:27 | Xem tất

Cre: heartou