Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mjratieuthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Xếp hạng thù lao của các nam diễn viên – phiên bản mới nhất năm 2015

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 4-9-2015 22:17:07 | Chỉ xem của tác giả
đọc bảng dịch của chủ thớt thấy vui quá xá. Trai nhà là chú Sồ và Ah In đều xếp hạng cao
Thấy mấy thím comment bên dưới có kiểu sao Ah In thù lao cao hơn Lee Min Ho .
Mình theo dõi Ah In lâu rồi, cái này chắc từ đợt Secret Love Affair (drama gần nhất của ảnh). Phim đó khá thành công đó chứ. Dân bên Hàn xem phim ấy nhiều hơn là xem The Heirs (loại phim thần tượng đầy thì giới trẻ thích xem nhiều hơn). SLA thì chủ đề tình yêu lệch tuổi nên giới trẻ không xem nhiều, cũng không được đồn thổi nhiều đâu.
Dù sao thì cũng chúc mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-9-2015 22:18:25 | Chỉ xem của tác giả
thế Lee Jun Ki thì saooooooon??????????????????????????????????????
sao k thấy nhắc đến hả trời ơi ??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-9-2015 23:06:05 | Chỉ xem của tác giả
uây, đây chỉ là một số thôi hả
công nhận KSH hot thật nha
còn đứng ngang hàng vs HB nữa kìa
Ki ngố nhà mình mới cm mà đứng vị trí cũng ổn. Chắc h này sang năm các vị trí sẽ thay đổi. Cho Ki lên top hít thở tí ti
ko biết Joo Won castxe bao nhiêu ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 5-9-2015 10:59:14 | Chỉ xem của tác giả
[Phản ứng netizen về tin]

1, [+1,512, -326] Lee Min Ho được trả 100 triệu won từ hồi has 'City Hunter' rồi. Tôi không nghĩ anh nhà báo đã chịu tìm hiểu tử tế đâu.

2, [+1,182, -255] Mình nhớ Lee Min Ho đã vào danh sách người nổi tiếng cát sê 100 triệu won rồi mà, mà cái đấy từ mấy năm trước luôn nhé. Giờ chắc phải cá kiếm nhiều nhiều nữa nên giờ mà bảo ảnh được trả 70 triệu won là phi lí lắm.

3, [+1,005, -318] Lee Min Ho trước giờ vẫn luôn được vinh danh trên TV là ngôi sao cát sê trên 100 triệu won cơ mà. Đại diện cho hàng ngũ ngôi sao 100 triệu won là Hyun Bin, Jang Dong Gun, Lee Min Ho, với Lee Young Ae. Sao tự nhiên đi phá giá người ta vậy? Trong danh sách này Lee Min Ho có thể là người đắt giá nhất luôn ấy chứ.

4, [+349, -132] Xạo sự quá đi, Yoo Ah In, Ji Chang Wook, với Kim Woo Bin coi bộ kiếm hơi bị nhiều quá đấy

5, [+215, -70] Ghét những cái danh sách kiểu này dã man, cứ như đánh giá diễn viên chỉ bằng tiền thôi ấy, mà hơn nữa là còn chẳng chính xác.

6, [+107, -24] Hyun Bin được trả cao hơn Jo In Sung và So Ji Sub? 'Secret' thật sự đã thổi phồng độ ảo của anh ta nhỉ

7, [+144, -62] Tôi nghĩ tiền trả cho Kim Soo Hyun đáng từng đồng ấy, nghĩ xem anh ấy giành được bao nhiêu là hit từ truyền hình cho đến điện ảnh, diễn viên chính hàng đầu luôn. Anh ấy luông được công chúng đón nhận hết lần này đến lần khác nhờ mức độ ảnh hưởng của mình.

8, [+90, -19] Lee Seung Gi được trả 70 triệu won? Daebak... bất ngờ thật

9, [+148, -79] Kim Soo Hyun, Lee Min Ho, Lee Seung Gi, và Lee Jong Suk lúc nào cũng thành công với phim truyền hình nên được trả cao cũng đáng

10, [+85, -19] Hyun Bin kiếm đước nhiều hơn khả năng ấy... 2 bộ phim điện ảnh trước khi nhập ngũ của anh ta tạch hết và sau khi xuất ngũ lại tạch thêm một bộ phim truyền hình nữa thế mà giờ các chú vẫn bảo là anh ta thu về 100 triệu won nhờ 'Hyde'? Trong khi đó Jo In Sung có mỗi 80 triệu won? Điên cmnr

11, [+72, -11] Em không nghĩ Lee Seung Gi đáng được trả ngần ấy

12, [+98, -38] Bối rối vì Hyun Bin, Lee Seung Gi, Ji Chang Wook, với Park Hyung Shik

13, [+86, -26] Hyun Bin cá kiếm nhiều quá so với trình diễn xuất thực tế của mình. Trong 'Secret Garden' là toàn Ha Ji Won đỡ giùm thôi ấy.

14, [+67, -9] Bất ngờ quá khi thấy Kim Woo Bin, Joo Won, với Ji Chang Wook đồng giá

-

Credit: http://netizenbuzz.blogspot.com

Bình luận

Nhất là gần đây thì chuyện đó hư cấu thật em ạ  Đăng lúc 6-9-2015 05:44 AM
Hyun Bin mà hơn Jo In Sung có 1 sự hư cấu ko hề nhẹ ss ạ  Đăng lúc 5-9-2015 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-9-2015 11:11:37 | Chỉ xem của tác giả
Anh huyn bin đã trở lại và vẫn lợi hại một cách đáng ngạc nhiên, tuy bộ phim gần đây nhất cảu anh từ sau khi xuất ngũ không mấy thành công nhưng anh vẫn là số 1 -khó-thay-thế trong lòng fans ^>^ , vì vậy thù lao của anh í ngang hàng với cụ ông ngoài hành tinh hot nhất mọi thời đại là điều đương nhiên rùi , mong anh bin có kịch bản đóng cặp với ss Ha Ji won lần nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-9-2015 13:30:16 | Chỉ xem của tác giả
Có rất nhiều diễn viên nam mà mình thích ở trong danh sách này: So Ji Sub, Jo In Sung, Song Joong Ki, Joo Won. toàn là những diễn viên có thực lực và được yêu thích cả. các bạn cứ thử xem những phim như Mặt trời của chàng Joo, Chuyện xảy ra ở Bali, Cậu bé người sói, Ngọn gió đông năm ấy, Chỉ có thể là yêu, Lương Y thì sẽ biết vì sao mình thích họ như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 5-9-2015 18:08:27 | Chỉ xem của tác giả
vậy Yoo Seung Ho thù lao bao nhiêu nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 5-9-2015 18:45:13 | Chỉ xem của tác giả
Cũng không có gì bất ngờ về thù lao của Cụ. Nếu nói về sự nổi tiếng ở Trung Quốc của cụ thì con số đấy có khi phải tăng thêm ý
Nhưng cơ bản hơi bất ngờ về bạn Joo Won, cứ nghĩ bạn phải nhận được số tiền hơn đó nhiều chứ nhỉ?
Và rất là tự hào về bạn nhỏ Joong Ki vs bạn Yoo của chúng ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 5-9-2015 19:51:08 | Chỉ xem của tác giả
Hơ hơ hơ quả là cũng xứng đáng mà, đúng không, diễn xuất quá tuyệt ấy chứ, nhưng có một số vị trí thấy chưa xứng lắm vì khả năng diễn xuất, nhưng điều đó chưa chắc đã quyết định tất cả mà còn phụ thuộc vào độ hot toàn diện của tên tuổi đó nữa, chắc vậy! Với bản thân mình thì thấy lứa diễn viên trẻ hiện nay thì khả năng diễn xuất của nam có vẻ đang vượt trội hơn nữ nhỉ, hay tại nữ ít có nhân vât hay??????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 5-9-2015 20:39:17 | Chỉ xem của tác giả
soong jong ki, yoo ah in, lee jong suk, kim soo hyun, sojisub là hợp lý quá rồi, vì ngoài tài diễn xuất ra ngoại hình cũng rất đẹp, gây được ảnh hương lớn ra bên ngoài,phim của họ rất thành công.
ngoài yuchun thì tui cực thích những người này
chỉ là sao hơm thấy chun nhà em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách