Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mark1234
Thu gọn cột thông tin

Xếp hạng chỉ số truyền thông các bộ phim từ 22-28/8: "Moonlight Drawn By Clouds" dẫn đầu, "Doctors" xếp thứ 2 và "W" bất ngờ xuống hạng ba

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-8-2016 00:11:24 | Xem tất
Doctors vẫn luôn ổn định trong suốt chặng 20 tập phim, không dẫn đầu thì đứng thứ 2, điều đó chứng tỏ bộ phim có vị trí vững chắc trong lòng người xem ở Hàn
W của anh Vịt cũng được khen nhiều lắm, hi vọng phim sẽ thăng hạng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2016 01:04:31 | Xem tất
Biết là các chỉ số này đôi khi là nhất thời, đu theo có ngày đau tim
Nhưng thấy con nhà mình lên top thì cảm giác sung sướng ấy thật khó mà kìm chế

Bo Gum và Yoo Jung đều được người Hàn yêu quý mà, nhất là các chị các mẹ nội dung phim cũng rất hay, hấp dẫn cực kỳ. Dù tuần này bắt đầu cạnh tranh với ML nhưng k lo lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2016 01:32:33 Từ di động | Xem tất
nay có moonlover nè mà hóng con rết moonlight thì khỏi ns rồi dàn  cast toàn bạn trai xinh gái đẹp^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2016 08:40:16 Từ di động | Xem tất
Mừng cho Mônlight, chia buồn với W. Em là em hóng Moonlight trước, vì đoạn trailer của bạn Gum quá dễ thương ))) và vô tình biết W nhưng lomgf em vẫn hướng về W thôi cơ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2016 08:59:27 | Xem tất
Ôi cái giai đoạn này. Ngày nào trong tuần cũng hóng phim để xem chẳng bù cho những lần trước. Thứ 2 trước chỉ hóng Doctors thôi giờ đổ ngay Moonlight vì cặp đôi chính quá dễ thưỡng. Riếng bé YooJung thì diễn hay khỏi bàn rồi. Giờ có người tình ánh trăng thì toàn trai xinh gái đẹp rất đáng trông mong. Đến thứ 4-5 thì lại hóng W với UF mặc dù UF tình tiết càng ngày càng ấu trĩ có thể nói là bom xịt cũng được nhưng xem tạm vẫn ok, lại ủng hộ Suzy vì quá xinh.Cuối tuần có The good wife nhưng tiếc là TGW vừa kết thúc mất rồi. Giờ cuối tuần đang không biết có gì xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2016 09:01:10 | Xem tất
Thảo nào tập phát sóng hôm qua Rating tăng nhảy vọt luôn, Hi vọng moonlight sẽ giữ vững dc phong độ
Đang bị cuồng thái tử Lee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2016 09:07:12 | Xem tất
latdatcon gửi lúc 29-8-2016 11:43 PM
Doctors đã kết kết thúc rồi mà vẫn đứng thứ hai thì chứng tỏ dân hàn rất thích phi ...

Thì nói đâu xa, ngay mình đây dù Doctors kết thúc vẫn theo thói quen vào check Forum Doctors của Kites và Soompi, thấy có news nào về Doctors mình lập tức click chuột liền. Lâu lắm rồi mới có một bộ phim hợp ý mình đến vậy, còn Kim Rae Won thì thôi rồi, chính thức là fan của anh ấy luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2016 09:27:55 | Xem tất
Doctors ra trọn bộ, rating tb ~20% như thế nên vở vị trí thứ 2 là đúng rồi, sang tuần có các em mới ra thì tụt là vừa,
Moon Light thì có cặp đôi hot, diễn xuất khá, em Jung thì khỏi phải bàn, còn em Park thì đang hot như cồn, ko no 1 thì hơi phí,
W tuần vừa rồi rate ko tăng, 1 phần vì JI của ss Gong ra mắt, khỏi phải nói 1 bộ phim hài hước và ý nghĩa chiếu đúng thời điểm thì sẽ có lợi như thế nào, W hack não, UF ngược tâm, JI cứ nhẹ nhàng  mà lên thôi, khéo tuần này vào top3 cũng nên
Moon Lover ra liền 2 tập, rate có vẻ hơi đuối, khả năng khó có thể vào top 5 trong tuần tới
Tuần tới sẽ có rất nh thay đổi, vì có phim kết thúc, có phim bắt đầu, cứ phải 2,3 tuần nữa mới đi vào ổn định
Mong là W và JI trong top 3, top 5, ke ke, m đang xem 2 phim nì

Bình luận

doctors hết r tuần sau làm gì còn nữa mà tụt, bạn nói hài quá :)) tóm lại chỉ số truyền thông giống như độ phổ biến (đa phần vs giới trẻ) chứ klq rating nha :))   Đăng lúc 30-8-2016 09:36 AM
phim mợ Gong lên hạng 4 là cao lắm r, dàn cast về mặt độ hot ko thể vô qua đc W chưa nói đến 2 siêu trăng kia =))  Đăng lúc 30-8-2016 09:33 AM
bạn ơi rating chẳng ảnh hưởng mấy đến chỉ số truyền thông đâu, Moon lovers mình nghĩ chắc chấn no1, ko thì no2 dài dài, cạnh tranh vs moonlight nha :))  Đăng lúc 30-8-2016 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2016 10:19:10 | Xem tất
Đây là thống kê tuần từ 22đến28tháng8. Tuần này chiếu tập cuối của Doctors. Doctors từ khi lên sóng, chưa bao giờ rơi xuống vị trí thứ 3. Thật đáng nể mà. Biết đâu bất ngờ , tuần sau vẫn lọt top 10 thì hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2016 11:05:04 Từ di động | Xem tất
Doctors hết rồi thì việc xuống hạng cũng khá dễ hiểu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách