Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1304|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Woo Hee Jin khen ngợi niềm đam mê và sự tận tâm của IU trong phim "Scarlet Heart: Goryeo"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập chiếu ngày 4 tháng 1 của talk show "Taxi", nữ diễn viên Woo Hee Jin đã xuất hiện trong chương trình và ca ngợi ngôi sao đồng nghiệp IU phim "Scarlet Heart: Goryeo" của cô.

Woo Hee Jin giải thích: "Tôi bắt đầu sự nghiệp diễn xuất của mình sớm hơn so với em ấy, nhưng tôi vẫn có thể học được rất nhiều từ em ấy. IU rất chân thành và tràn đầy tinh thần. Bất cứ khi nào chưa hài lòng với diễn xuất của mình, em ấy sẽ nói: "Hãy quay thêm một lần nữa đi ạ” và diễn thật tốt. Khi còn trẻ, tôi đã không đủ dũng cảm để nói những điều như vậy.

Cô cũng khen ngợi IU về những điều khác ngoài diễn xuất, cô nói: "Tôi được mời tới buổi concert gần đây của em ấy. Ngày tôi đi là ngày cuối cùng của concert. Ban đầu concert được cho là sẽ kéo dài hai tiếng, nhưng em ấy đã hát tận bốn tiếng. Em ấy đã thực hiện tất cả những điều mà các fan yêu cầu".

Bạn có thể xem clip ở dưới đây:

Cre: Soompi
Vtran: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-1-2017 03:03:22 | Chỉ xem của tác giả
À, người phụ nữ của vua
Ầy, nhìn cái tóc mái của cô nhận không ra ta
Nhận được lời khen của cô, chắc ÌU vui lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-1-2017 10:33:09 | Chỉ xem của tác giả
Thượng cung Oh đây mà! Đẹp xuất sắc luôn, ấn tượng từ thời Healer cơ!
Cả dàn Moon lovers yêu thương nhau quá nhiều! Mong sẽ có dịp hợp tác nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-1-2017 11:21:50 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh buồn nhất phim chắc là cảnh cô này chết thay cho Iu
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-1-2017 11:59:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
IU tuy trẻ nhưng cách làm việc rất có trách nhiệm :3 khuôn mặt và tính cách cũng dthương ưa nhin nữa, v nên dc lòng nhiều tiền bối và bạn diễn :3 thks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-1-2017 15:12:41 | Chỉ xem của tác giả
IU tuy là DV ít kinh nghiệm nhưng cũng là ngôi sao có tiếng nên tự tin xin quay lại nếu thấy diễn chưa tốt
Chứ thời cô Woo Hee Jin là dv trẻ làm sao dám lên tiếng, k khéo còn bị mắng cho
Công nhận dàn cast phim MLovers thân với nhau quá, hết phim lâu rồi mà cứ có dịp là nhắc đến nhau suốt thôi

Bình luận

cùng với Jun Ki khắc họa nên cặp đôi khiến fan khóc cười, khắc khoảy theo nỗi đau niềm nhớ của nv ko dễ đâu bạn  Đăng lúc 7-1-2017 08:09 PM
IU ít kinh nghiệm diễn xuất, lại là idol nhưng trong ML nv Hae Soo tương tác rất tốt với dàn dv nam nữ già trẻ, ko phả dễ đâu bạn, xuyên suốt 20 ep  Đăng lúc 7-1-2017 08:08 PM
Idol dù nổi tiếng nhưng thường bị đánh giá thấp hơn dv nhé, hơn nữa ML thường phải quay cả ngày xuyên đêm rất mệt nên xin diễn lại là do rất tận tâm đó :)   Đăng lúc 6-1-2017 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-1-2017 16:36:13 | Chỉ xem của tác giả
Woo Hee Jin - ấn tượng chị ấy từ phim Healer. Chị ấy khen IU kìa. Chúc mừng IU nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-1-2017 17:05:26 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn còn thấy buồn khi xem cảnh cô chọn chết thay cho nhận vật của IU trong film
Chúc IU ngày càng thành công
Thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-1-2017 17:36:52 | Chỉ xem của tác giả
Nghe cô Hee Jin khen IU cứ có cảm giác như Thượng cung Oh khen Hae Soo ấy

Thượng cung Oh coi Hae Soo như con gái mà (y)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-1-2017 18:59:01 | Chỉ xem của tác giả
Dàn cast Moon loves thân nhau quá, cứ mấy ngày là thấy có news tụ tập ăn uống.
Cô Woo Hee Jin nghe nói ngày trẻ đẹp lắm.
Dịu trước giờ vẫn luôn được các tiền bối, bậc cha chú khen ngợi trong công việc, cả trong âm nhạc và giờ là trong diễn xuất nữa.
Cảm ơn bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách