Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2921|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

Wonder Girls nói về việc vẫn giữ liên lạc với cựu thành viên Sun và Sohee

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-7-2016 09:27:58 | Xem tất |Chế độ đọc
Wonder Girls nói về việc vẫn giữ liên lạc với cựu thành viên Sun và Sohee

Wonder Girls đã nói về tình bạn không thay đổi giữa hạn với các cục thành viên SoheeSun!

Trên chương trình 'Choi Hwa Jung's Power FM' phát sóng ngày 06/07, các cô gái tiết lộ rằng họ vẫn thường nói chuyện với SoheeSun. Yenny giải thích "Hiện tại Sun đang ở Canada, và cô ấy thường gửi rất nhiều hình ảnh của bé cưng cho chúng tôi," cho thấy bà mẹ idol đang làm rất tốt.

Còn về Sohee, Wonder Girls nói đùa rằng, "Chúng tôi gặp Sohee thường xuyên lắm." Yenny tiếp tục, "Em ấy có mời chúng tôi đến buổi công chiếu 'Train To Busan', nên chúng tôi sẽ sớm đến đó thôi."

Con đường sự nghiệp mà SoheeSun cùng đi với Wonder Girls đã kết thúc, nhưng có vẻ như tình bạn của họ là vĩnh cửu!

Các bạn có thể nghe và thử cảm nhận MV mới của Wonder Girls tại đây!!!

==.==.==.==.==.
Cre: allkpop
Vtrans: ngochanh721
==.==.==.==.==.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-7-2016 09:56:41 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

quả thực tình cảm của họ khó có điều gì sánh nổi mà. ngay từ những bước chân đầu họ đã cho thấy mình làm rất tốt, kể cả khi sóng gió xảy ra họ vẫn thực sự chúc phúc và ở bên cạnh nhau, vững tâm lên các chị. bên cạnh mọi người có fan bọn em nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-7-2016 13:58:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Tình cảm bền chặt quá nha
Mà công nhận các mẹ bỉm sữa hay có thói quen gửi ảnh của con mình cho bạn bè
Hẳn là mối quan hệ giữa các thành viên cũ và mới của Wonder Girls là tốt thật sự đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-7-2016 15:59:47 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Mong một ngày mọi người tái hợp, hát lại NoBody danh tiếng một thời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-7-2016 20:39:10 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Qquả là WGs, tình cảm của họ bao năm qua vẫn thế
Hi vọng rằng cái tên WGs sẽ tồn tại thật lâu và WG một ngày nọ sẽ tái xuất với đầy đủ tất cả các thành viên
Tuy nhiên hiện tại như thế này là đã quá hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-7-2016 21:11:25 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Đúng là tình bạn của Wonder Girls là cực kỳ bền chặt luôn
Hi vọng 1 ngày nào đó sẽ có 1 sân khấu có đủ mặt tất cả các thành viên
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2016 10:37:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Đã từng là một nhóm, là gia đình của nhau, cùng sinh sống, cùng làm việc. Dù bây giờ có người đã chọn cho mình một con đường riêng, nhưng tình bạn, tình cảm là còn mãi mãi.
Hi vọng sẽ có một ngày nào đó tất cả các thành viên sẽ cùng tái hợp và hát những bài hát nổi tiếng một thời của họ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2016 16:48:44 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

"Con đường sự nghiệp mà Sohee và Sun cùng đi với Wonder Girls đã kết thúc, nhưng có vẻ như tình bạn của họ là vĩnh cửu! "
--> Cái gì chứ cái này mình tin tưởng 100%, tình cảm của Wonder Girls không đơn thuần là công việc mà là gia đình đó.
Sun lấy chồng sinh con nhưng chị ấy đã dành cả thanh xuân cho ca hát, giờ chị ấy được hạnh phúc các thành viên ai cũng vui cho chị ấy <3
Mỗi lần đọc tin về WGs là thấy vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2016 17:23:36 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

TRỒI ÔI không ngờ dù Sohee rời nhóm nhưng WG vẫn thoải mái nhắc đến vẫn giữ liên lạc thường xuyên với nhao.
Ngưỡng mộ thiệt đầy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-7-2016 09:27:54 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Đúng là tình chị em đúng nghĩa
mình hy vọng một ngày nào đó họ sẽ lại cùng đứng trên sân khấu chung một lần nữa
tks bạn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách