Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7894|Trả lời: 92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Won Bin nhiều khả năng sẽ trở lại màn ảnh rộng sau 7 năm vắng bóng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 28 tháng 3, công ty quản lý của Won Bin, Eden 9, đưa ra một thông báo nói rằng "Phim điện ảnh ‘Still Life’ chỉ là một trong những dự án được gởi đến cho Won Bin từ năm ngoái.

Thông báo còn nói thêm: "Chúng tôi sẽ đưa ra quyết định sau khi nhận được kịch bản hoàn chỉnh của phim này".

Đội ngũ sản xuất của phim có nhiều khả năng sẽ là đội ngũ của phim “Prison,”(với 2 diễn viên chính là Han Suk Kyu và Kim Rae Won) được phát hành vào ngày 23 tháng 3 tại Hàn Quốc.

Theo một nguồn tin từ nhà sản xuất phim "Still Life" cho hay "Chúng tôi vẫn đang trong quá trình điều chỉnh bộ phim và đã chỉnh sửa lại kịch bản 10 lần rồi. Chúng tôi đã chỉnh sửa "Prison" 25 lần trước khi bắt đầu sản xuất, do đó thật khó để nói được khi nào kịch bản sẽ hoàn thành. Vì vậy mà chúng tôi chưa đưa ra một quyết định nào về diễn viên và đạo diễn của phim."

“Still Life” là phim làm lại từ phim cùng tên của Umberto Pasolini năm 2013. Phim nói về một nhân viên công vụ, dành cả cuộc đời của mình để tìm lại những thành viên gia đình bị thất lạc và tổ chức tang lễ cho những ai qua đời trong cô quạnh.

Trong khi đó, nếu nhận lời đóng phim này, thì đây sẽ là lần trở lại màn ảnh rộng sau 7 năm vắng bóng của Won Bin. Bộ phim gần đây nhất của anh là “The Man from Nowhere”, một bộ phim thành công vang dội được công chiếu vào năm 2010.

Nguồn: https://www.soompi.com/
Người dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 28-3-2017 12:37:19 | Chỉ xem của tác giả
@daochi
@songngoc62
@hmhhvtc
@qiuxuan
Mọi người ơi, vào đây xem nè, hôm trước đọc tin chị dâu comeback, mấy chị em ta nói đùa, biết đâu, chị xong sẽ tới anh. Và đây, khả năng để anh ấy trở lại rồi. Hi vọng là anh ấy sẽ nhận lời. Vì đây chính là thời điểm thích hợp rồi anh già ơi. Gia đình yên ấm, mấy cái dự án kinh doanh bất động sản gì đó chắc cũng đã đi vào ổn định. Giờ là lúc dành cho sự nghiệp thôi anh ơi.

Bình luận

http://m.weibo.cn/status/4090196419239030  Đăng lúc 28-3-2017 02:20 PM
nàng ơi, gởi cho ta link với đi nàng, ta đăng tin chị dâu luôn cho có cặp  Đăng lúc 28-3-2017 02:15 PM
hồi trưa t cũng coi tin này trên weibo nhưng nói chung cũng chẳng hy vọng gì :)) p/s: hum nay có loạt hình chế dâu chụp tạp chí Elle đẹp mê hồn  Đăng lúc 28-3-2017 02:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-3-2017 12:48:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hóng tin vụ này quá.
Mong anh sớm quay lại, đã rất lâu rồi.
Mong chờ vào dự án tiếp theo của anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-3-2017 12:49:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

kieunt gửi lúc 28-3-2017 12:37 PM
@daochi
@songngoc62
@hmhhvtc

cung mong anh ay quay lai vi da lau roi kh có du án nào de ca nha cung gặp gỡ, nhung chị mong đợi một dự án hấp dẫn hơn, thay đổi hình ảnh càng tốt. Em vất vả rồi @kieunt.

Bình luận

c Chi ^^  Đăng lúc 28-3-2017 02:40 PM
e nghi phim này cũng tạch sớm :)))),dạo gần đây em đu chế dâu còn nhìu thông tin hình ảnh hơn cả anh già :))  Đăng lúc 28-3-2017 02:25 PM
dạ ko biết ai xui khiến e vào trang soompi đọc tin, cái hình anh già đập ngay vào mắt e chị à. ôi, mình cứ mộng mơ thôi chị  Đăng lúc 28-3-2017 12:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-3-2017 12:49:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mừng anh Won Bin comeback
Đã lâu rồi không có tin tức gì về anh

Bình luận

lâu lâu thấy cái news của anh già mà mình mừng ko thể tả đó bạn ơi  Đăng lúc 28-3-2017 12:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-3-2017 12:50:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Woah, Won Bin cuối cùng cũng trở lại rồi nè *tung bông*
Hi vọng anh nhận lời, sớm quay lại màn ảnh nhỏ chứ khán giả chắc ít nhiều cũng nhớ anh lắm rồi, 7 năm chứ chẳng ít

Bình luận

Vậy mà từ nãy đến giờ mình cứ tưởng là drama :((((  Đăng lúc 28-3-2017 01:01 PM
cái này là movie bạn ơi, mình cũng mong là ảnh nhận 1 drama để ngắm cho thỏa, nhưng movie nghe đã khó rồi, huống chi là drama  Đăng lúc 28-3-2017 12:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-3-2017 13:00:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

công nhận ông Won Bin ổng lười thiệt
7 năm rồi mới chịu ló cái mặt đi đóng film điện ảnh, mong ngóng gì đâu.
không biết đến bao giờ mới đóng drama.
Cứ như lão Gong Yoo í, đóng xong movie Train to Busan thì vớt luôn đc cái drama thần thánh như Goblin của BK Eun Sook thì quá toẹt vời.
thks bạn dịch tin nhé

Bình luận

lần nào cũng là nhận được nhiều lời mời, kịch bản cứ gởi tới cty đều đều mà ổng ko nhận được cái nào hết, hic, lươi quá thể đi mà  Đăng lúc 28-3-2017 01:04 PM
Gong Yoo năm vừa rồi đóng mấy cái movie đều thành công, rồi đến drama cũng oanh tạc các bảng xếp hạng, mình cũng hi vọng anh già làm cú hoành tráng như vậy, hihi   Đăng lúc 28-3-2017 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-3-2017 13:03:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Khiếp đợi mòn mỏi mới thấy tin ổng tái xuất màn ảnh
Ở ẩn mấy năm rồi chứ phải, dân Hàn nó chửi lên chửi xuống
Mong lần này ổng comeback thành công nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-3-2017 13:06:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mong anh Bin nhận lời, mọi người chờ anh lâu lắm rồi, comeback thật hoành tráng anh già ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-3-2017 13:10:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

“Still Life” là phim làm lại từ phim cùng tên của Umberto Pasolini năm 2013. Phim nói về một nhân viên công vụ, dành cả cuộc đời của mình để tìm lại những thành viên gia đình bị thất lạc và tổ chức t...

“Still Life” là phim làm lại từ phim cùng tên của Umberto Pasolini năm 2013. Phim nói về một nhân viên công vụ, dành cả cuộc đời của mình để tìm lại những thành viên gia đình bị thất lạc và tổ chức tang lễ cho những ai qua đời trong cô quạnh.

Nội dung có vẻ bùn nhỉ, mà xác nhận chưa chế ơi, hay Anh lại suy xét rồi thôi nữa đới. Anh là thợ lặn chiên nghiệp ghê cơ, đóng movie mà cũng tiết kiệm dễ xợ

Bình luận

lâu lâu chị nó mới lên cái news, mà lại là news của anh già nên phải chơi sang chứ e  Đăng lúc 28-3-2017 10:20 PM
chòi oi quất 5xu nên tưởng xác nhận dồi =))))  Đăng lúc 28-3-2017 06:47 PM
chưa xác nhận e ơi, cty thì nói là chờ kịch bản hoàn chỉnh, còn bên đội ngũ sản xuất thì nói kịch bản còn phải chỉnh sửa dài dài, ôi cái news thả thính này nghi khó   Đăng lúc 28-3-2017 01:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách