Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5245|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

WJSN Cheng Xiao tiết lộ cô ấy có chút sợ hãi trước khi bắt đầu màn biểu diễn thể dục nghệ thuật của mình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cheng Xiao của nhóm nhạc tân binh WJSN, độ nổi tiếng của nữ thần tượng trẻ tuổi này đã không ngừng tăng lên khi trở thành một trong những thần tượng sexy mới lạ, cô cũng là người vừa giành được huy chương vàng tại chương trình đặc biệt lễ Chuseok “2016 Idol Star Athletics Championships” trong bộ môn Thể dục Nghệ thuật.

Nữ thần tượng tân binh đã luyện tập màn trình diễn này trong một tháng cùng với lịch trình chuẩn bị cho sự trở lại của WJSN trong thời gian sắp tới quả là không dễ dàng gì. Thậm chí các thành viên còn lại của nhóm nhạc WJSN cũng đã bật khóc – những giọt nước mắt của niềm vui sau khi nhìn thấy màn biểu diễn của Cheng Xiao.

Cheng Xiao đã trả lời phỏng vấn với OSEN: “Mặc dù màn biểu diễn rất ngắn ngủi, nhưng tôi rất hạnh phúc khi đã đạt được kết quả tốt. Tôi thậm chí còn cảm thấy hạnh phúc hơn nữa bởi vì giống như tôi đã báo đáp lại công sức dạy bảo của giáo viên hướng dẫn và cả nhân viên của chúng tôi. Nhìn thấy các thành viên WJSN luôn ủng hộ, cổ vũ hoan hô cho mình, còn khóc khi màn trình diễn kết thúc, tôi cũng khóc quá trời”.

Thần tượng đến từ Trung Quốc này cũng chia sẻ rằng cô ấy cảm thấy có chút sợ hãi trong buổi diễn tập của mình. " Điều này đã không bao giờ xảy ra trong thực tế, nhưng trong quá trình luyệ tập trước khi biểu diễn, phần thắt lưng (cơ lưng dưới) của tôi bị chuột rút và tất cả giáo viên đều lo lắng cho tôi. Tôi lấy thuốc và giáo viên của tôi đã làm tất cả mọi thứ có thể để giúp tôi nới lỏng cơ lưng. May mắn thay, với sự giúp đỡ của tất cả mọi người, tôi đã thực hiện tốt màn trình diễn này.”

Cheng Xiao đã làm rất tốt trên nhiều chương trình truyền hình khác nhau, cô ấy thậm chí đã giành chiến thắng trong chương trình “Pitch King” của đài truyền hình SBS với cú ném của mình trong một bộ trang phục Chun Li. Nữ thần tượng cũng cho biết rằng có rất nhiều chương trình truyền hình cô muốn tham gia trong đó có : “Radio Star,” “Running Man,” và “Infinite Challenge.”

Cùng xem màn biểu diễn của Cheng Xiao ở dưới đây:

WJSN hay còn có tên gọi khác là Cosmic Girls. Nhóm nhạc nữ này ban đầu có 12 thành viên. Sau khi thực tập sinh Yeon Jung tham gia chương trình thực tế “Produce 101” của Mnet và được debut trong Girl group dự án I.O.I thì vào tháng 7 cô gái này comeback cùng WJSN với vai trò giọng ca chính của nhóm nhạc này.

Cheng Xiao là thành viên người Trung Quốc, cô gái trẻ sinh năm 1998 có khả năng nhảy rất giỏi, hát phụ và còn là gương mặt đại diện của WJSN. Nữ thần tượng này đã có thâm niên học múa truyền thống Trung Quốc Thể Dục Dụng Cụ từ nhỏ tai trường võ thuật ở Thâm Quyến và Học viện múa Xingchen. Cheng Xiao hay còn có tên Hán Việt là Trình Tiêu, cô bé cũng từng đi thử giọng tại SM Entertainment nhưng không thành công. Hiện tại nữ thần tượng đang theo học Trường Trung học Nghệ thuật và Biểu diễn Seoul cùng với hai thành viên trong nhóm.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-9-2016 00:28:05 | Chỉ xem của tác giả
Nhảy đẹp quá, như vđv chuyên nghiệp vậy!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-9-2016 00:32:20 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ý đã làm rất tốt
Huy chương vàng là điều tất yếu
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-9-2016 10:51:10 | Chỉ xem của tác giả
Đây là lần đầu tiên môn thể dục dụng cụ được đưa vào ISAC mà.
Sợ cũng phải thôi
Nhưng Cheng Xiao múa quá giỏi, có độ dẻo cao và thực hiện những động tác khó, ko  như những người khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-9-2016 11:11:55 | Chỉ xem của tác giả
Ko để ý kỹ, nhưng giờ nhìn lại thread, hình như bạn đăng lộn box, box này của diễn viên cơ mà, idol bên khu kpop
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-9-2016 11:24:46 | Chỉ xem của tác giả
Dù sao bạn ấy cũng đã biểu diễn thành công nhìn đẹp mắt lắm, chúc mừng huy chương vàng của em ý
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-9-2016 15:37:05 | Chỉ xem của tác giả
Hôm trước mềnh cũng vừa xem “Pitch King” của SBS có bạn ý xong, công nhận bạn này dẻo thiệt. 10 năm học múa Trung Quốc có khác, với khả năng này nếu ngày xưa không học múa thì cũng có thể làm VĐV thể dục dụng cụ được ấy chứ. Mình thích bạn này ở chỗ là mặc dù mặt nhỏ nhắn xinh xắn nhưng body thì miễn chê. Cứ như Chun Li ở trong game bước ra thật ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-11-2016 17:38:18 | Chỉ xem của tác giả
xem cái này đúng là quá hoàn hảo luôn ý e ý cx rất xinh nữa xem ai cx lỗi mà CX hoàn thành quá đẹp và hoàn hảo hâm mộ ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách