Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 441|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Wiz Khalifa tiết lộ rằng Taeyeon đã đi đến bệnh viện trước ngày diễn MAMA 2016

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Wiz Khalifa đã đáp lại những tranh cãi lớn tại MAMA 2016 sau khi Taeyeon đã không biểu diễn chung sân khấu cùng mình.

Nghệ sĩ đã tiết lộ trên Twitter rằng Taeyeon đã phải đi đến bệnh viện trước ngày diễn MAMA 2016. Anh cũng nói rằng cô đã yêu cầu không đứng cùng sân khấu với anh và sau đó thì hủy màn biểu diễn.

Hãy đọc tweet dưới đây:

Những dòng tweet này được tung ra sau khi Taeyeon lên tiếng về tranh cãi trên Instagram của mình thông qua bài viết ở Story. Nội dung bức thư như sau:
"Tôi thấy rất nhiều người tò mò về màn trình diễn hôm qua nên tôi sẽ giải thích đây (Nếu là tôi thì tôi cũng tò mò về việc này). Tôi đã chuẩn bị sẵn sàng cho màn diễn tập và đã chào hỏi cùng Wiz Khalifa. Tôi thực sự rất mong chờ màn biểu diễn. Sau đó, tôi nghe nói phần nhạc có vấn đề; vì thế nên tôi đã không thể thử mic cùng anh ấy và đã không thể tham gia sân khấu này.

Khi hát trực tiếp thì cần phải có bản MR (nhạc nền không lời), nhưng phía BTC thì chỉ có bản AR (nhạc nền có lời). Tôi đã rất bất ngờ vì tôi đã dự định hát trực tiếp, nhưng tôi muốn biểu diễn sâu khấu chung cùng với anh ấy bởi vì quan trọng nhất chính là cơ hội được hát với nhau… Thật lòng thì những cơ hội như thế này không phải lúc nào cũng có ^^. Bởi vậy tôi nghĩ là nếu như tôi hát to hơn phần giọng ở bản AR thì cũng có thể che đi được ㅋㅋㅋ. Nhà sản xuất thì muốn cố gắng hết sức để có thể đem lại màn trình diễn tốt nhất. Cuối cùng, chúng tôi quyết định dùng bản AR. Nhưng chỉ vài tiếng trước khi chương trình bắt đầu thì tôi được thông báo là phần biểu diễn chung của mình bị hủy. Tôi nghĩ rằng là việc trình diễn ở nước ngoài sẽ có thể xảy ra nhiều chuyện không lường trước được. Thậm chí trong lúc diễn tập hôm qua tôi cũng đã nghe nói là hệ thống âm thanh có vấn đề, vậy nên tôi đã về khách sạn sau khi chờ mà không được diễn tập.

Nhiều việc xảy ra cùng lúc quá. Tôi đã rất buồn và thất vọng vì không thể biểu diễn sân khấu đó. Tôi mong sẽ không có hiểu lầm nào xảy ra vì chuyện này. Tôi cũng biết là có rất nhiều bạn mong chờ màn biểu diễn sau khi nghe nói. Tôi hứa lần tới khi trở lại tôi sẽ chuẩn bị một sân khấu tuyệt vời hơn. Chân thành cảm ơn các bạn đã ủng hộ tôi cho đến tận cuối của buổi lễ trao giải hôm qua."

Source: Koreaboo
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-12-2016 20:01:15 | Chỉ xem của tác giả
được rồi vì chuyện này nên anh và anh DJ nhà anh tự dưng có thêm 1 cái tên mới toanh do Són đặt. đấy là Wiz hospital và DJ hotel đấy ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-12-2016 11:11:18 | Chỉ xem của tác giả
chắc hiểu lầm gì đó chs loạn lên btc cứ cho diễn thì đã ksao r
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-12-2016 21:56:35 | Chỉ xem của tác giả
Aigoo mỗi người nói một đằng
Mà chỉ không diễn thôi sao lại hot thế nhỉ