Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Wang Kai – Vương Khải (王凯) Các Tĩnh vương phi đã đặt chân tới đây

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-11-2015 09:41:45 | Xem tất
Các chị em thân mến!!!!!
Nhân ngày mưa gió rét mướt chẳng có gì để làm...em đi đào mộ ^^ chia sẻ cùng các chị em ^^

Có lẽ nếu ko theo nghiệp diễn thì anh làm idol cũng được...^^

"Muốn ôm "

Bình luận

hồi trẻ mặt mày hốc hác thành ra mắt to thế =)))  Đăng lúc 1-11-2015 05:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 09:53:53 | Xem tất
Sau khi cưỡi ngựa, thanh niên đòi thù lao trắng trợn

cre: Weibo

Bình luận

Ava
zậy là đc roài ss !! không dám mong gì hơn !!  Đăng lúc 1-11-2015 05:52 PM
Đó, nội dung ở dưới nha. Đó là gái đang phải chịu phạt đó, thật ngọt chết người  Đăng lúc 1-11-2015 05:26 PM
Ava
nhờ ss Lộng NGuyệt dịch dùm nội dung roài !!  Đăng lúc 1-11-2015 10:21 AM
ko hiểu tiếng tàu nhưng mà thơm vào trán phán 1 câu, thơm vào má phán 1 câu và kết là thơm môi thì phải ^^ ko rõ ông tán cái gì mà con gái nhà người ta tủm tỉm thế k   Đăng lúc 1-11-2015 10:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 17:02:05 | Xem tất
Chào cả nhà. Thấy phủ của Khải Khải mà mừng hết sức à

Coi Kẻ Ngụy Trang và Lang Gia Bảng vì Hồ Ca, xem xong đổ anh Khải cái rầm lun à, mãi mới tìm đc 1 cái nhà bên Facebook, giờ Kites lại xây thêm 1 cái nhà nữa, vui tóa cơ, hậu cung của Khải đại vương ngày một lớn mạnh nha

Quà tặng mừng tân gia là series hình động của Khải Khải nha

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Lộng_Nguyệt + 5 Phát hồng bao

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-11-2015 17:21:46 | Xem tất
Ava gửi lúc 1-11-2015 09:38 AM
anh đc kiss lên má nhưng ko hài lòng tý nào !!

ss không dịch, tóm tắt bối cảnh diễn ra vụ việc thôi nhé

Đoạn mà hai người gặp nhau trong cái nhà (giống cái nhà kho cạnh chuồng ngựa )) - khung cảnh rất mờ ám ha ha) Lúc đó Tôn Mạn Linh đến tìm Tề Dũng để hỏi tội tại sao lúc trên tàu hỏa lại dám nhân lúc mình ngủ mơ mơ màng mà đến hôn trộm một cái. Tề Dũng nhất quyết chối không có việc đó (mà của đáng tội, hình như là anh không làm thật, không biết do Mạn Linh thích Tề Dũng nên tự tưởng tượng ra hay thế nào). Nụ hôn trên má của Tôn Mạn Linh cho Tề Dũng là để nhắc nhớ anh vụ đó, nhưng mà đó là lần đầu anh được gái hôn nên mới có cái biểu hiện giật bắn cả người như thế. Nói qua nói lại một hồi, bản tính đàn ông được khiêu khích, nên là anh mới kiểu: đã đổ oan cho anh hôn trộm thì anh đây hôn thật hôn công khai cho mà xem, anh đây đường đường là nam tử hán, làm việc quang minh chính đại sao phải trộm. Thế là mới có vụ cưỡng hôn mạnh bạo cuồng nhiệt như thế. Lúc đấy một là do Mạn Linh chắc cũng thích, hai là do nghĩ đây cũng là tự mình làm mình chịu nên mới chịu bỏ đi, chứ với tính cách gái nếu phải thằng nào khác thì e là gái tẩn cho một trận không còn đường về rồi ấy chứ chịu bỏ đi như thế ấy

Vụ tiếp theo là bên bờ sông. Lúc này thì 2 người đã có tình ý với nhau thật rồi, nhưng mà đến lúc này thì Tôn Mạn Linh phát hiện ra Tề Dũng không hề hôn trộm gái. Gái bản tính vô cùng thẳng thắn dám làm dám chịu nên lập tức đuổi theo ra bờ sông xin lỗi + tỏ tình luôn. Nhưng mà dĩ nhiên lúc này gái lấy mất tim anh xừ nó rồi, còn xin lỗi trả lỗi gì được nữa. Thế là có vụ 3 nụ hôn. Một nụ hôn đầu là anh bảo để trừng phạt việc dám vu oan cho anh lúc trước. Nụ hôn thứ 2 là anh nhắc nhở gái sau này phải cận thận chú ý (*chắc ý anh là bảo đừng có mà định vu oan cho trai nào ngoài anh như thế nữa*). Nụ hôn thứ 3 là nụ hôn định tình, từ nay về sau hai người sẽ là của nhau...

Đấy, cuộc tình giữa 2 người nó nguyên là như thế. Tề Dũng rất MAN, còn Tôn Mạn Linh tính cách cũng mạnh, so với Hạ Đông huyền kính sứ e là cũng không thua kém, vậy mà nghe đoạn 3 nụ hôn thấy lãng mạn bủn rủn cả người

Bình luận

Ava
phim này do Hầu tổng sán xuất đó !! Mai mốt nếu có dịp đứng ra nhận tui làm ông mai !!  Đăng lúc 1-11-2015 05:42 PM
Nói bậy, đây chính là ngôn tình trá hình =)))  Đăng lúc 1-11-2015 05:36 PM
Ava
ối mẹ ơi !! tẻ trúng nguyên một vại đường luôn ấy ... PHim chính kịch hở ra là lý luận của Đảng, phương hướng của Đảng mà ngọt thế này ah ??  Đăng lúc 1-11-2015 05:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-11-2015 17:33:58 | Xem tất
Bí kíp cua trai của Hạ Đông đại nhân - Chiêu thứ nhất: Gài tang vật hãm hại, nhân chứng chính là chị đây

Mấy hình ảnh minh họa:

Anh đã hôn tôi

Hả???

Tôi đâu có hôn cô?

Có hôn!

Không có! (*nỗi oan thấu trời xanh, có nhảy xuống sông Hoàng Hà cũng không rửa sạch*)

Có! (*tức giận, dám làm không dám chịu*)

Bình luận

Ava
vu oon giá họa chi mà lát nữa bị cạp mỏ !! * đáng đời*  Đăng lúc 1-11-2015 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 17:39:58 | Xem tất
Lộng_Nguyệt gửi lúc 1-11-2015 05:21 PM
ss không dịch, tóm tắt bối cảnh diễn ra vụ việc thôi nhé

Đoạn mà hai người gặp n ...

Em luyện chay gần 45 ep thì thấy nhân vật Tế Dũng khá giống Tĩnh Vương, cứng đầu cứng cổ, đc là là lựu đạn hơn ! Còn Tôn Mạn Linh cũng khá giống HẠ Đông ở chỗ là cứng nhắc trong tư tưởng nên 2 người cứ cãi nhau miết . Khóc lóc rồi làm hòa, nộ nạt rồi dỗ dành đủ hết. May phước là cuối cùng cũng là vợ chồng .

Có khúc ông quậy bị nhốt, Mạn LInh đem đồ ăn tới, 2 người tán nhau qua khung cửa gỗ cũng ngọt ớn lun. KHúc cuối ổng nắm tay đặt lên miệng hun . Đột nhiên lên cơn dại, cạp lun tay một cái làm bả la óai oái, bỏ đi luôn

Bình luận

Ava
khúc nào có 2 người coi, ko có next, ah phim này có cả Tiêu Cảnh Duệ nữa đó ss!!  Đăng lúc 1-11-2015 05:44 PM
ac xem chay cả 45 ep. Đến chịu với cô. chị mười phút cũng không xem nổi  Đăng lúc 1-11-2015 05:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 17:48:13 | Xem tất

Tui nói khùng mà có tổ chức thế này cũng mệt lắm !!
"Cảnh diễm đừng sợ" trên phim tội bao nhiêu qua tam sao thất bản kinh dị bấy nhiu.
Đoạn cuối ông KHải đc đúng người ôm hay sao mà cười đúng phỡn !!

Mặt rất nghiêm túc nhưng mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 17:52:26 | Xem tất
Clip này Khải Khải hướng dẫn cách phối trang phục áo lên thì phải, nghe hem có hiểu, chỉ là trong clip Khải ca quá soái đi

Bonus: Cuối clip còn được nghe giọng cười thần thánh của Khải Khải nữa nha

Còn đây là clip tái hiện kịch bản Lang Gia Bảng, đoạn Lâm Thù diện kiến Thái Nãi Nãi (Lưu Đào vai Thái Nãi Nãi, Hồ Ca vai Lâm Thù, Vương Khải vai Nghê Hoàng). haha. Ta nói, cài nhà này ít có rảnh lắm nha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 18:23:36 | Xem tất
Soái ca Khải Khải và Soái cún "không biết tên". haha. Nói chung là rất cute, rất soái nha

P/S: Có nhà mới nên iem vui tóa, iem có hơi manh động, kho hình Khải Khải có nhiu iem đều mún share hết, ad thông cảm cho cái sự manh động của iem nhoa

Bình luận

Thui đừng gato vs em cún, tội nghiệp ẻm, ẻm honk cóa bít đang đc chơi vs người nổi tiếng đâu. haha.  Đăng lúc 2-11-2015 09:18 AM
Lần đầu tiên tui cảm thấy gato với con chó như thế này =)))))  Đăng lúc 2-11-2015 05:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 20:03:16 | Xem tất
Xin giới thiệu nguyên một cái lu đường nguyên chất của Tề Dũng lưu manh & Tôn Mạn LInh cứng đầu...
Ráng coi cho tới những giây cuối cùng để biết , kiếp sau bạn TRâu nước aka Tĩnh Vương còn mắc bịnh dại nữa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách