Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Wang Kai – Vương Khải (王凯) Các Tĩnh vương phi đã đặt chân tới đây

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 31-10-2015 12:39:08 | Chỉ xem của tác giả
lâu giờ toàn thấy ảnh dìm anh ) hôm nay vào nhà mới thấy ảnh đẹp anh không thiếu

Chỉ có bây giờ dàn fangirl ảnh đẹp thì tải về dấu xem 1 mình, còn ảnh dìm thì tung ra cho cả thiên hạ thấy )) cứ nghĩ tung ra sẽ đỡ bớt đối thủ cạnh tranh làm Tĩnh Vương phi ai ngờ càng tung ảnh dìm anh lại càng HOT ))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Lộng_Nguyệt + 5 Phát hồng bao

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 31-10-2015 14:08:50 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có box Khải trong kites roài! ^^
Mấy năm gần đây ở C-biz hay có chuyện làm diễn viên mấy năm rồi bỗng chốc mới nổi tiếng.
Năm ngoái có Lý Dịch Phong, Trần Vỹ Đình.
Năm nay có Khải Khải, Cận Đông, Vương Âu...
Thôi chúc nhà Khải Khải lúc nào cũng đông vui
Để mau mau được đổi sang biệt thự ah!!!

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 31-10-2015 17:06:34 | Chỉ xem của tác giả
Tĩnh vương phủ tiếp chỉ ^^
Nay 19/9 âm lịch ngày lành, tháng tốt, giờ tương đối ko xấu, Lương đế mở phủ cho chị em vào đăng ký tranh chức Tĩnh vương phi. Chị em người nào có ảnh dùng ảnh, có video dùng video, có gif dùng gif nhanh chân chiếm chỗ để Tĩnh vương còn SAY HI.
Người tuyên chỉ * Cao Cao Công Công*
P/s Cao Cao gửi lời cảm ơn nàng Lộng Nguyệt tìm được mảnh đất tốt xây phủ ^^ địa đạo thông sang cả Lang Gia các.
Bonus thêm bộ ảnh đánh đu từ www.facebook.com/wangkai1808 ^^.

[utube]
[/utube]

Bình luận

Hê hê...ảnh đẹp quá ^^ tự kỷ tự khen tự comfmen...  Đăng lúc 31-10-2015 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 31-10-2015 21:03:15 | Chỉ xem của tác giả
http://www.bilibili.com/video/av3097140/

Rì viu.

Phút thứ 8, thanh niên nghiêm túc bị kiss lên má, nhảy dựng lên.  Sau đó 2 phút khi đồng chí kia đinh bỏ đi thì thanh niên kiu lại ... sau đó là nhào tới "cạp mỏ" đáp lễ ...

Phút thứ 16, thanh niên nghiêm túc dụ đỗ con gái nhà lành đi cưỡi ngựa. Hazz bạn kia gật đầu luôn. Trời ơi cảnh 2 người cưỡi ngựa chạy dọc bờ sông đệp mê hồn sau đó khi vào rừng. thanh niên đòi trả thù lao. Đưa tay chụp 2 má con gái nhà người ta lại cho khỏi chạy . rồi kiss lên trán , lên má rồi ... chơi luôn nụ hôn kiểu Pháp mới ghê chứ !!

hờ hờ ... @Lộng_Nguyệt  : ss có thể cut cho em 2 đoạn đó hông ???

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 31-10-2015 22:07:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ha ha Ava nhất quyết quăng bom ảnh kiss đấy phỏng. Zai nhà này được cái hiếm khi được đóng tình cảm với gái nên có ảnh độc nào như thế này thì tung lên với nhé. Vẫn câu nói của Dự vương năm nào "Tưởng là cừu hoá ra sói". Rút cuộc, Khải ca ca anh cạp mỏ con gái nhà người ta mấy lần rồi...có phải chịu ủy khuất gì chưa¿??????????????

Bình luận

Ava
clip lun đó!! hazz ông KHai hụ rất bạo liệt. Hình như mấy phim gần tay ổng có nắm tay đc em nào đâu !!  Đăng lúc 31-10-2015 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 31-10-2015 22:20:38 | Chỉ xem của tác giả
Nụ cười thiệt ... quá ah...

Dụ dỗ..

Lãng mạn hông ??

cre :weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-11-2015 00:26:48 | Chỉ xem của tác giả
Tĩnh Vương xây phủ sao có thể thiếu ta đc đây
Thik a từ hồi Tân liên minh thần thám - chính xác là vì mấy cái vid cp Bao Trạch chao ôi, nữ vương thụ
Thế cho nên nhìn cái tạo hình thanh niên trí thức hơi bị giật mình, mà có vẻ giống lưu manh hơn mà chị đóng với anh trong Thanh niên trí thức có phải là chị đóng Hạ Đông trong LGB k thế nếu đúng thì a hơi bị lắm gian tình đấy nhá, reo rắc hoa đào khắp nơi
Mà chưa gì đã có thánh chỉ tuyển Tĩnh vương phi rồi sao e đi báo danh đây

Bình luận

Ava
Đúng rồi đó bạn... ke ke  Đăng lúc 1-11-2015 06:28 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-11-2015 07:18:39 | Chỉ xem của tác giả
giờ đạp chân lên thuyền của Khải ca rồi và sẽ không bao giờ bước xuống ôi anh trâu nước của em   sống gần nửa 50 rồi, ca sỹ diễn viên từ tung của sang hường quắc đều kinh qua, mà chưa có ai lại khiến mị phát điên thế này chưa có ai mà mị muốn bảo vệ như này
p/s: xin chào huynh đệ chị em bạn bè

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-11-2015 09:25:07 | Chỉ xem của tác giả

"Xin hỏi mấy cưng, nghĩ gì bảo anh chưa từng được ôm gái?" Xem đây này

"Khoác vai nhé"

"Ngã vào lòng nhé"

"Thì thầm to nhỏ nhé"

"Nhòm gái cởi áo nhé"

"Mấy cưng có dám lên sàn tuyển Vương phi ko?"

"Anh chờ"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-11-2015 09:38:35 | Chỉ xem của tác giả
anh đc kiss lên má nhưng ko hài lòng tý nào !!

anh thích kiss kiểu này cơ !!

cre: Weibo

Bình luận

Ava
hình như đây là fim mà ổng thể hiện nhiều tình cảm yêu đương nhất ấy. mấy fim sau này hẻo gúm lun  Đăng lúc 1-11-2015 10:20 AM
hê hê chưa bao giờ thấy ổng kiss mà vui dư này...^^ ^^^  Đăng lúc 1-11-2015 10:00 AM
Ava
ah ko kiss nữa nhưng mà ôm , nắm tay tá lả nhá ... cách ông Khải nắm tay rồi vuốt vuốt lòng bàn tay ngọt lắm..  Đăng lúc 1-11-2015 09:50 AM
Ava
còn 1 đợt kiss nữa ... máu lứa hơn đợt này nữa  Đăng lúc 1-11-2015 09:48 AM
thấy bảo kiss xong nàng này chạy à ^^ Đông kiss 1 cái, Hè kiss 1 cái...cả phim kiss 2 lần @@ đến kiss cũng chỉ đếm trên đầu ngón tay ^^ thảm quá  Đăng lúc 1-11-2015 09:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách