Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6391|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

W - Two Worlds tung teaser thứ 3 tiết lộ thêm về nội dung câu chuyện

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào ngày hôm nay, MBC "W-Two Worlds" đã tiết lộ thêm teaser thứ 3 của mình.

Trong teaser mới vừa được tung ra, cha của Oh Yeon Joo là một tác giả truyện tranh nổi tiếng ở Hàn Quốc, đang tìm cách giết chết nhân vật do mình sáng tạo ra Kang Cheol, và cuộc gặp gỡ đầy định mệnh của hai người họ, khi nhân vật của Oh Yeon Joo bị cuốn vào thế giới của Kang Cheol.

"W-Two Worlds" là một bộ phim tưởng tượng, lãng mạn, xoay quanh hai nhân vật Kang Cheol (Lee Jong Suk) trong thế giới truyện tranh và Oh Yeon Joo (Han Hyo Joo) ở thế giới thực. Bộ phim sẽ được phát sóng vào ngày 20/7.

source: naver
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-7-2016 13:18:56 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ôi. Ly kỳ quá. Đúng là không uổng công mình hóng bấy lâu nay mà. Bao giờ cho đến 20/7 đây chời
Oh Yeon Joo cứu Kang Cheol, trong khi bố của cô lại đang muốn giết chết nhân vật truyện tranh của mình thế này thì không biết có dằn vặt gì nhao không nhờ. Ây gù, mong chờ teaser tiếp theo vậy.
Cảm ơn bạn đã dịch news.
Mềnh xin phép giựt cái sofa nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-7-2016 13:34:18 | Chỉ xem của tác giả
Ế, trước giờ để ý không kỹ cứ tưởng anh chị ở 2 thế giới là 1 giàu 1 nghèo chứ ngờ đâu 1 thế giới là truyện tranh 1 thế giới là đời thực thì quá xá ngầu rồi
Chưa được xem mà đã thấy cuốn hút rồi đó, mong tới ngày chiếu quá đi chài ai chài :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-7-2016 14:00:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim này phải coi Phim này phải coi
Con Zịt nhà mình càng ngày càng tỏa sáng ah
Hy vọng phim thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-7-2016 15:33:15 | Chỉ xem của tác giả
Chưa thấy nhân vật nào tay nhanh hơn não mà đáng yêu như chị, tát lật mặt con nhà người ta ra xong lại thở dốc vì nhận ra anh quá đẹp trai Anh trong phim này lại có số phận cay đắng rồi, mấy phim anh đóng đều thế, từ IHYV, DS, Pinocchio rồi phim này, toàn mồ côi, cô đơn thế mà mình chưa bao giờ thấy chán cả, luôn hóng phim của Vịt triệt để . 20/7 ơi mau đến nàoooo
Cảm ơn chủ thớt ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-7-2016 17:41:44 | Chỉ xem của tác giả
Replay cả chục lần cái teaser, quá toẹt
Đếm từng ngày cho đến 20/7
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-7-2016 18:20:59 | Chỉ xem của tác giả
"W-Two Worlds" là một bộ phim tưởng tượng, lãng mạn, xoay quanh hai nhân vật Kang Cheol (Lee Jong Suk) trong thế giới truyện tranh và Oh Yeon Joo (Han Hyo Joo) ở thế giới thực.
liệu kết thúc ntn đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-7-2016 19:04:29 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung hấp dẫn quá. Hy vọng đây lại là một phim hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-7-2016 20:28:46 | Chỉ xem của tác giả
Teaser hấp dẫn quá, xem mà thích mê
Chọ Joo thì xinh đpẹ còn Jong Suk bao ngầu
Hi vọng bộ phim sẽ thật hay nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-7-2016 20:49:38 | Chỉ xem của tác giả
Gần đến giờ G, teaser liên tiếp để giải tỏa sự hóng hớt thông tin film. Nhìn han Hyo Joo cho đở cơn ghiền, xem vid thấy 2 anh chị tương tác cười đùa mà ứa gan, mau mau lên sóng cho mọi người mãn nhãn hà.

Thanks.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách