Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10690|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

W-Two Worlds khởi động tập đầu tiên/ Phản ứng của Netizen

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bộ phim tối thứ 4,5 của đài MBC, "W-Two Worlds" vừa lên sóng tập đầu tiên vào tối qua.

Mở đầu, nói về gia đình của Kang Chul (Lee Jong Suk) bị sát hại một cách bí ẩn, còn anh thì bị đổ tội và trở thành hung thủ gây án. Sau đó là cảnh Oh Yeon Joo (Han Hyo Joo) xuyên không vào truyện tranh để cứu Kang Chul, sau khi trở lại thế giới thực và đọc truyện tranh Oh Yeon Joo bất ngờ khi thấy mình trong truyện tranh và Kang Chul thì đang tìm kiếm mình.

cr: naver
trans: [email protected]

PHẢN ỨNG NETIZEN

Article: "W - Lee Jong Suk, Han Hyo Joo, lôi cuốn từ những phút đầu tiên"

Bài báo: 'W' Han Hyo Joo, xuyên không vào thế giới webtoon ... Cứu Lee Jong Suk

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-7-2016 09:56:12 | Chỉ xem của tác giả
Đợi sub của kites nên chưa xem tập 1, nhưng phản ứng tốt thế này thì chúc mừng cậu Zịt và Han ca nhóa
Hi vọng về sau kịch bản chắc tay ,đừng đầu voi đuôi chuột là dc, mấy phim trước của Zịt (ngoại trừ IHYV) thì cứ về sau là kịch bản bị đuối, làm mình cũng drop phim luôn

Thích cả Bin và Suk nhưng chỉ đu W vì thích cả Han ca, trong số nữ chính đóng cặp với Zịt chỉ thích mỗi Bo già với Han ca ))
Cuộc chiến giữa UF và W có vẻ sẽ còn gay cấn lắm đây, hóng rating tập tối nay ghê :3

Bình luận

zị thì mừng quá, tại mình chưa xem Nine nên ko rõ lắm ^^ tks bạn nhé :)  Đăng lúc 21-7-2016 03:24 PM
Biên kịch phim Nine thì chắc không có chuyện đầu voi đuôi chuột bạn ơi :D  Đăng lúc 21-7-2016 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-7-2016 10:03:47 | Chỉ xem của tác giả
mong phim ko bị đuối về cuối, chứ dạo này Hàn nhiều bom xịt quá đâm lo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-7-2016 10:14:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Với sự cám dỗ của tập 2 thế này thì quá tuyệt để rết nó lên. Kết hợp với webtoon thì nội dung khó mà đoán được và hiếu kỳ quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-7-2016 10:27:05 | Chỉ xem của tác giả
Sự trở lại lần này của ss Han thật sự rất ấn tượng. Nhân vật của ss cũng tưng tửng, hậu đậu, nhí nhảnh cộng thêm chút 4D nữa

Vai ông bố viết truyện tranh đó bí ẩn ghê ._. Coi review tập sau thấy Kang Chul bị xe đâm. Tại sao ông bố lại muốn nhân vật chính chết để kết thúc bộ truyện tranh, còn Yeon Soo thì lại hết lần này đến lần khác giúp Kang Chul thoát chết nhỉ?

Òa, nhiều dấu hỏi quá. Phim 20 ep nên cứ từ từ đặt gạch mà hóng

Bình luận

phim này 16 ep thôi bạn  Đăng lúc 21-7-2016 12:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-7-2016 10:57:09 | Chỉ xem của tác giả
Phản ứng người xem quá thuận lợi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-7-2016 12:00:05 | Chỉ xem của tác giả
ngthao003 gửi lúc 21-7-2016 10:03 AM
mong phim ko bị đuối về cuối, chứ dạo này Hàn nhiều bom xịt quá đâm lo

Biên kịch phim Nine: Nine Times Time Travel thì chắc không có chuyện đầu voi đuôi chuột bạn ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-7-2016 12:14:49 | Chỉ xem của tác giả
Trong lúc đợi sub hàng hot từ Kites, đọc news phản ứng của knet thấy hứng thú và phấn khích quá trời
mới có tập đầu tiên mà đã nhận được nhiều phản hồi tốt thế này rồi thì càng có hy vọng to lớn vào tương lai <3
yêu quá đi 2 con người này mong là càng chiếu thì sẽ càng nhận được sự ủng hộ của người xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-7-2016 13:16:54 | Chỉ xem của tác giả
W phải nói là hay đến từng chi tiết luôn ý!!!
Suk vịt chọn kịch bản quá tuyệt!
Trước coi Nine đã ghiền lắm lắm rồi, giờ mới biết biên kịch Nine cũng viết kịch bản bộ này
Mới coi tập 1 mà đã muốn đoán mò kết thúc rồi. Nghi ngờ chắc là kết thúc mở quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-7-2016 13:26:19 | Chỉ xem của tác giả
Biên kịch của Nine, từ hồi xem đã thần tượng biên kịch vô cùng, Nine hay cho đến tận những phút cuối cùng. Hồi đó nếu không phải đài cáp thì rating cứ gọi là khủng khiếp luôn. Từ đầu đến cuối không thể đoán trước được. Giờ nhìn thấy tên bác trong W mà thấy xúc động, hi vọng phim cũng có phong độ đỉnh cao đến phút chót giống Nine. Mình mới xem gần 30p đầu phim thôi nhưng cũng xoắn hết lên rồi, quen với nữ thần Han trong movie dù trang điểm phớt nhẹ (thậm chí đầu tóc rối bời) không màng hình tượng vẫn đẹp giờ thấy nàng trên drama làm lố có chút không quen hahaha, để xem hết phim rồi khen thưởng (hoặc tiếp tục chê bai) nàng sau. Còn bạn nam chánh quá tuyệt quá tuyệt!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách