Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: roseskissdarl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] W Two Worlds: Đầu tư kỹ thuật quay phim và kỹ xảo đáng kinh ngạc phía sau những thước phim mạnh mẽ ấn tượng

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 17-9-2016 20:07:43 | Chỉ xem của tác giả
roseskissdarl gửi lúc 17-9-2016 12:45 PM
W luôn hot cho đến tập cuối, bình luận của Knet đa số là lời khen, tập cuối cũng vậy ...

đồng ý phần cuối bạn nói
vd như cảnh OYJ nằm khóc trong BV tập cuối, mặc dù có nhìu ng nói là diễn bị lố hay "kỳ"... nhưng như tôi chẳng hạn, thì hoàn toàn thấy bt và chấp nhận nó, bởi vì bản thân đã từng tận mắt thấy 1 ng "bật hú" trong đau khổ tột cùng như vậy... lúc đó ko còn là khóc nữa (cơ thể và tâm hồn ko chịu tải nỗi nỗi đau đó, "cơ chế khóc" đã ko còn "đủ" )...
bởi vì cũng ko phải ai cũng có cơ hội bị/dc trải qua như vậy nên mới đầu tôi cũng ko định bàn luận về vđ này... mãi cho đến bây h... ))
Cá nhân tôi nghĩ, có lẽ HHJ cũng có thể/đã từng thấu hiểu dc nỗi đau muốn đè nén nhưng vẫn thoát phá ra nó như nào... nên đã chọn diễn như vậy...

Bình luận

<3 like  Đăng lúc 17-9-2016 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 17-9-2016 21:40:32 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim hại não khó hiểu nhất từng xem
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 17-9-2016 22:50:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sáng nay coi tập đặc biệt mới cảm nhận hết được độ đầu tư kĩ thuật của W. Cảm ơn đoàn phim đã vất vả mấy tháng nay. Lần đầu tiên mình xem 1 phim mà vì thích nữ chính Oh Yeon Joo của Han Hyo Joo mới để ý đến anh nam chính Kang Chul.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 17-9-2016 23:03:12 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận, dàn kỹ xảo trong phim quá đỉnh, mỗi lần chuyển cảnh từ truyện sang phim và ngược lại đưa nét vẽ vào quá nghệ thuật luôn.
Cảnh dừng hình thứ nhất trong tai nạn xe của Kang Chul cũng là một màn kỹ xảo mãn nhã. Riêng đoạn phim đó mình tua đi tua lại xem phải đến 5 lần, xem đi xem lại vẫn thấy "đã". Còn màn vẽ Kang Chul mỉm cười lúc đang lái xe thì ngắm đi ngắm lại vẫn muốn rụng tim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 17-9-2016 23:58:20 | Chỉ xem của tác giả
Hèn gì cảnh phim lung linh huyền diệu như vậy, được đầu tư công phu và kỹ lưỡng như vậy cơ mà

Đưa mình đến với bộ phim đầu tiên chắc chắn là 2 diễn viên chính, chỉ cần nhìn thấy tên diễn viên thôi là xem ngay và luôn chứ khỏi cần suy nghĩ nhiều

Thế mà ngày từ những phút đầu tiên của tập 1 đã "hút" mình rồi, xem nghiền dã man, nội dung mới mẻ, kịch tính. Nói chung là quá đã với phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 18-9-2016 00:42:52 | Chỉ xem của tác giả
công nhận phim được đầu tư kỹ thật đấy. xem phim mà mê quả xe của JS điên đảo ấy trời ơi
trai đẹp đi xe đẹp, cool ngầu hết chỗ chê
thanks bạn đã trans tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 18-9-2016 07:50:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ôi kĩ xảo chóng mặt thật^^ quả là làm ra mộ bộ phim chẳng dễ dàng gì. Từ quay phim đã khó chứ đừng nói tới làm hiệu ứng. Chcs mừng phim đã kết thúc tốt đẹp^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 18-9-2016 19:51:38 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận mấy tập đầu ấn tượng vs các cảnh quay trong phim ghê, thích mấy cái từ truyện tranh xong chuyển sang thế giới thực . mấy tập đầu tình tiết còn nhanh như phim điện ảnh đó. Nếu bk ko hack não khán giả quá chắc rating còn cao nữa
thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-9-2016 00:34:07 | Chỉ xem của tác giả
Đoàn phim vất vả rồi, phim như vậy cũng xem như là có thành công lớn rồi...^^

chúc các dự án sau của các anh chị đều thật thành công nhé.

thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 19-9-2016 18:49:10 | Chỉ xem của tác giả
phim kết thúc quá đẹp hết phim r nhưng em vẫn ship 2 người k ngừng nghỉ đấy ạ
tks thớt trans nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách