Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimTaeHeeLOVERS
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Với kiss scene ngọt ngào giữa Kim Tae Hee và Joo Won, "YongPal" đạt rating cao kỉ lục trong tất cả các tập phát sóng

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 30-8-2015 10:10:36 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá mà. chúc mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 30-8-2015 22:49:23 | Chỉ xem của tác giả
Kiss scene có tác dụng thật đấy, 1 phát rating cao vời vợi luôn
Bác đạo diện cho 2 anh chị kiss nhiệt tình vào nhé để tăng rating
Chúc bộ film thành công rực rỡ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 31-8-2015 07:25:54 | Chỉ xem của tác giả
trai xinh gái đẹp nhìn nhau đầy mùi mẫn rồi kiss scene, có vậy thôi cơ mà dân tình bấn loạn hết cả lên, Young Pal ngany2 càng hấp dẫn kể từ khi công chúa sống động trở về thế giới hiện tại, khong còn quẩn quanh trong cái ình thủy tinh mà khóc lóc vật vã nữa.  vẻ đẹp mong manh của nàng khiến anh chàng bác sĩ mê tiền không thể không bảo boc chở che và rơi vào lưới tình. hờ ong hong sắc hóng tiếp ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 1-9-2015 11:28:25 | Chỉ xem của tác giả
Ôi phim hay dã man luôn ấy hiu hiu
Cái sự xinh đẹp của Kim Tae Hee đúng là đạt đến cảnh giới thần tiên tỷ tỷ của Hàn rồi ấy
Đúng là bức tường thành về nhan sắc mà chắc là còn lâu lâu lắm lắm nữa mới có người đạt đến ấy
Xem phim mà chỉ có suýt xoa ôi sao chị xinh quá với 2 anh chị max đẹp đôi luôn ấy
Mong bộ phim sẽ đạt được nhiều thành công hơn nữa ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 2-9-2015 21:48:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim thật sự quá hay
Kịch tính hấp dẫn
Cảnh quay lại nữa chứ
Bị bấn rồiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 3-9-2015 01:00:40 | Chỉ xem của tác giả
YongPal rate cao kinh dị luôn ạ :0 phim hay, diễn viên đẹp lung linh (nhất chị Tae Hee), ngồi đợi phim ra lượn lờ đọc news cho đỡ buồn, thấy các bạn netizen hình như kêu không thích vì 2 anh chị có kiss scene sớm quá hay sao ý, hời cho xin, trai xinh gái đẹp chúng nó kiss nhau cho xem mà lại còn ý kiến :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 3-9-2015 15:39:49 | Chỉ xem của tác giả
Xem đến đoạn cuối giật cả mình vì thấy kiss scence Sao mình thấy nhanh quá vậy ta Xem The Time we not fal lin love có 16 tập thì tập 15 mới có kiss
Nhìn hạnh phúc quá mặc dù sẽ còn rất nhiều nguy hiểm đằng trước đang đợi 2 người
Hóng phimmm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách